Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 88 m2 35,23 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư cần bán 88 mét vuông tòa Vimeco, Trung Hòa, giá: 3.1 tỉ, nhà đẹp. 0944 956 ***.DT 88 mét vuông, 2 PN, 2 toilet,...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán lại căn hộ chung cư 2 ngủ dự án ở 47 Nguyễn Tuân.- DT: 60  mét vuông.- Thiết kế: 2 ngủ và 1 vệ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 52 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư trung tâm Q. Ba Đình, mặt đường Trần Phú 5 ph di chuyển ra Lăng Bác.giá chỉ từ 4 tỉ/căn. Đóng 35 phần trăm nhận nhà ở ngay, còn...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 111 m2 36,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư tầng cao toà Goldmark City.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, logia hướng Tây Nam, cửa hướng Đông Bắc.Sổ sách đầy đủ.Giá 4 tỉ có bớt.L/H xem...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,29 tỷ tại Bình Tân

      4.29 tỷ 80 m2 53,63 triệu/m2
      Akari City - TP Ánh Sáng.Dự án đã bàn giao GĐ 1 và đang triển khai GĐ 2.- Bán căn hộ chung cư sân vườn GĐ 2.+ Hàng sân vườn siêu hiếm - Mua trực tiếp...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Mừng khai trương nhà mẫu ngày 21/5 dự án Hoàng Thành Pearl, CĐT chào bán quỹ căn tầng đẹp, chính sách ưu đãi đặc biệt. Quà tặng tân gia tặng TV 55 inch trị...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Quận Bình Tân

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Akari City Vị trí đắc địa : MT Võ Văn Kiệt - Mua trực tiếp từ chủ đầu tư Nam Long- CK 5 phần trăm cho khách mua trực tiếp từ Sàn Nam Long- Lãi xuất...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      L
      Phòng Kinh Doanh Nam Long Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Chung cư tái định cư Hoàng Cầu, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      * Bán chung cư tại tòa TĐC Hoàng Cầu:- DT 74 mét vuông, 2 PN, 1  toilet, nhà bếp đã trang bị tủ bếp.- Vị trí vô cùng đẹp, dạng hiếm của khu vực...
      Dự án TĐC Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Chỉ TT 500TR sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 80 mét vuông chuẩn 5* của Masterise Homes.(Chuyên bán căn hộ chung cư cao cấp...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Chính chủ Masteri An Phú toà A Khách thiện trí có bớt lộcCăn 09 DT 70m2 / 2PN-2 nhà vệ sinh tầng trung Ít ở nên còn mới đẹp, sang tên công chứng ngay...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 75 m2 57,07 triệu/m2
      bán ngay căn 2 ngủ 75m 2view quảng trường tại toà vip P11 Premium Times City giá chỉ 4,280 tỉ - full đồ. gọi ngay: 0978 468 ***- DT: 75m2.- Thiết kế: 2...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 130 m2 26,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư 151A Nguyễn Đức Canh.chung cư CAO CẤP - NGUYỄN ĐỨC CẢNH - 3 NGỦ - 2 VỆ SINH - 2 logia - ĐẸP KHÔNG LỐI ThOÁT.chung cư 151A Nguyễn Đức...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 88 m2 51,14 triệu/m2
      Tôi cần bán căn căn hộ tầng 8 tòa Thống Nhất complex 82 Nguyễn Tuân, tòa A DT 88 mét vuông đầy đủ nội thất đẹp, căn hộ chung cư thiết kế...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,6 tỷ tại Bình Tân

      3.6 tỷ 63 m2 57,15 triệu/m2
      Akari City - Nam Long.Chính sách mới chỉ áp dụng cho 6 suất cuối cùng.- TT 5 phần trăm/3thang trong vòng 18 tháng.- Mỗi đợt chỉ từ 190tr.- TT...

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại TP Hà Nội.nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.(*)...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư FLC Premier Park, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Dự án FLC Premier Parc Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú

      3.05 tỷ 63 m2 48,42 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Celadon City - Emerald - Gamuda Land- DT: 63m - 2 phòng ngủ + 1WC- giá: 3.050 tỉ- Full đầy đủ nội thất - Tầng trung - View...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 87 m2 40,23 triệu/m2
      Dự án : Star Tower ( 283 Khương Trung) - Căn : 9 tầng tầng 24-29 toà C- S : 87.4m- 3 ngủ 2  phòng vệ sinh- BC : ĐN gần chính Đ , Cửa : B- đầy đủ ...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.