Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.45 tỷ 90 m2 38,34 triệu/m2
      bán nhanh căn 3 PN DT 90 mét vuông - Đã ra sổ hồng riêng lâu năm.- Giá 3.45 tỉ bao phí sang nhượng.- căn hộ mới bàn giao, có thể dọn đồ về ở...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Đăng bán hộ A Trai căn 3N2VS tầng 06 căn 02 tại căn hộ Berriver Jardin 390 Nguyễn Văn Cừ căn hộ chung cư như ảnh 100 phần trăm: Điều hoà 4c,...
      Berriver Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Hót! Bán căn hộ chung cư Eurowindow, 27 Trần Duy Hưng, 100m, 3 phòng ngủ, 4.7 tỉ. 0946 607 ***- DT 100m, 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,43 tỷ

      3.43 tỷ 85 m2 40,36 triệu/m2
      chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên cần bán chung cư trục đẹp tại Anland Premium.chung cư DT 85m2, 3 phòng ngủ, 2VS to và rộng nhất tòa.Thiết kế...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Loan Chung Cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4 tỷ 132 m2 30,31 triệu/m2
      Siêu rẻ siêu hot, căn hộ chung cư CT14 Bắc Hà, giá chỉ 30 tr/ mét vuông còn thỏa thuận.Gia đình không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán ngay căn ...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu phức hợp cao cấp Golden King, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 54 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán hoặc Cho thuê office-tel Golden King (Phú Mỹ Hưng).DT: 54 mét vuông.Vị trí thuận tiện, MT đường lớn, xung quanh có rất nhiều quán ăn, siêu...
      Dự án Golden King, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Thông tin chung cư: - Căn số 07 tầng cao view thoáng. - DT: 83m thiết kế 2 PN. - full nội thất: giường ngủ tủ, bàn ghế, full khu bếp, full  phòng ...
      Dự án Berriver Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,8 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 96 m2 50 triệu/m2
      Bán chung cư N01T2 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm.DT 96m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, BC Đông Nam.bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.Giá 4,8...
      Dự án N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      * Cần tiền đầu tư cần bán ngay căn hộ chung cư 79m thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh tại vin gardenia hàm nghi* Nội thất full kèm đồ điện tử ( có slot ô tô ).*...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 vs 83 mét vuông căn hộ Goldmark City. Nhà đã hoàn thiện nội thất đầy đủ và để lại toàn bộ cho...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại thành phố Hà Nội.nội thất đầy đủ nhập...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại TP Hà Nội.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.(*)...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư 203 Nguyễn Trãi, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 91 m2 53,85 triệu/m2
      Cần bán căn hộ 203 Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, DT 91m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, căn hộ góc, nội thất xịn xò, lầu cao, view đẹp,...
      Dự án 203 Nguyễn Trãi, Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 2

      3.55 tỷ 46 m2 77,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, 1logia nội thất đầy đủ cao cấp.Masteri An Phú chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho cuộc sống...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại The Legend Tower có nhu cầu muốn bán vì tôi chuyển công tác đi nước ngoài nên muốn nhượng lại cho ai có nhu cầu ở.Thông tin...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 97 m2 40,21 triệu/m2
      Thông tin căn giá siêu mềm cho khách cần tham khảo mua căn 3 phòng ngủ.- DT: 97m2, 3  phòng ngủ, 2 WC.- Lầu cao view thoáng, căn hộ góc, đón...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,38 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.38 tỷ 73 m2 60 triệu/m2
      Dự án tổ hợp căn hộ chung cư cao cấp Avatar Thủ Đức với quy mô 5,5ha.Tập đoàn Hưng Thịnh chính thức nhận đặt đợt 1 dành cho KH đầu tư dòng căn hộ chung...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      L
      Đàm Nhi - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.