Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Giao nhà hoàn thiện quý 4/2024.- CK hấp dẫn từ 4 phần trăm - 9 phần trăm.* PTTT ưu đãi nhất:- Chỉ TT 20 phần trăm đến khi nhận nhà, NH hỗ...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Khách gửi bán căn 3 phòng ngủ A13.14 dự án MT Eastmark City, DT 99,9 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, giá 3ty9 đã có thuế,...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      3.55 tỷ 83 m2 42,78 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư 3 ngủ 83m full đồ ở luôn Đông Nam tại căn hộ chung cư berriver Long Biên, thành phố Hà Nội.Thông tin chung cư cần...
      Dự án Berriver Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 88 m2 53,98 triệu/m2
      Chuyển về sống chung với ông bà tôi bán gấp căn hộ chung cư tại Royal City, 72a Nguyễn Trãi,HNDT 88 mét vuông tòa R2, thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Cosmo City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      căn hộ chung cư Cosmo City ngay trên trung tâm thương mại Go.căn hộ chung cư 2 PN 2  nhà vệ sinh.đầy đủ nội thất: TV, tủ lạnh, máy giặt,...
      Dự án Cosmo City, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 97 m2 38,72 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ DT lớn nhất 97 m²Nhà mới nhận bàn giao từ CĐTGiá trên đã bao gồm thuế phí sang tên và nhận nhà vô ở ngaycontact: 0906 671 ***Hiệp)
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ tại Hà Đông

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      chung cư & giá.- Thiết kế: 3 ngủ, 2  nhà vệ sinh, 1 khách, 1 bếp, logia (DT 94,8  mét vuông thông thủy).- Tổng giá chỉ ~ 3,5 tỉ/ chung cư.-...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Khai Sơn City chính thức tung ra chính sách bán hàng hot nhất trong tháng 05/2023!Tặng ngay - tặng toàn bộ:- Gói nội thất trị giá 5 phần trăm.- Ưu...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Gò Vấp

      4.1 tỷ 106 m2 38,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Hà Đô Nguyễn Văn Công.* đc: Nguyễn Văn Công P. 3 Gò Vấp TPHồ Chí Minh.* DT: 106m2 3 PN 2 nhà vệ sinh.* giá; 4.1 tỉ (thỏa ...
      Dự án Hà Đô Green View, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      chính chủ CẦN BÁN chung cư ECO GREEN tặng hết nội thất luxury, Q. 7- Chị Thi 0989 638 *** SMS / Zalo.-----------------Nhà mới đầy đủ nội thất, đang có...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 7

      4.41 tỷ 97 m2 45,37 triệu/m2
      Sunrise City NORTH Q. 7.chung cư 2  phòng ngủ riêng biệt 97m2.có thêm 1 phòng cho cô giúp việc, quá tiện lợi. 2  nhà vệ sinh đầy đủLầu cao...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư Roman Plaza - Tố Hữu.DTSD: 77.8m2 thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.Hướng cửa hướng Tây Bắc - logia...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ Saigon Mia, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3.2 tỷ 55 m2 58,19 triệu/m2
      Tiện ích tại căn hộ Saigon Mia khu Trung Sơn:- 4 tầng thương mại, siêu thị, tiêm chủng VNVC, fitness...- Công viên, 2 hồ bơi, khu vui chơi trẻ em.Tiện ích...
      Dự án Sài Gòn Mia, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đổi căn hộ chung cư nên cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ logia hướng Đông Nam vin Skylake.căn hộ chung cư 2 phòng ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 88 m2 36,94 triệu/m2
      Dự án : Star Tower ( 283 Khương Trung) S : 87.4m3 ngủ 2  phòng vệ sinhBC : ĐN gần chính Đ , Cửa : BĐể lại gần đầy đủ nội thất ( chỉ mang đi : TV,...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      * Em Trung xin gửi lời chào, lời kính chúc sức khỏe đến Quý KH đã, đang và sẽ quan tâm dự án căn hộ The Matrix One.* Hiện tại trên trang thông tin rao bán...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,54 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.54 tỷ 68 m2 52 triệu/m2
      đặt ngay căn hộ chung cư Elysian Q. 9 ký hợp đồng mua bán chỉ 5 phần trăm, CK sỉ lên đến 10 phần trăm trong ngày công bố, TT chỉ...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Lê Nguyễn Huy Gamuda Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Vinhomes West Point, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 105 m2 45,72 triệu/m2
      * Toà W1 sở hữu 50 năm.* căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 3VS.- Trục 01 logia hướng Tây Bắc, View Keangnam DT 106m, Nội thất chủ đầu tư: 5 tỉ.- Trục...
      Dự án Vinhomes West Point, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.