Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.95 tỷ 82 m2 48,18 triệu/m2
      KH đc mua suất ngoại giao GĐ 1, giá mềm, TT linh động nhưng do ảnh hưởng kinh tế nên không có khả năng TT, nên cần bán ngay. The Sang là dự án căn hộ ...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 95 m2 35,27 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay CH Melody đường Âu Cơ Q. Tân Phú, DT 95m2, 3 phòng ngủ, giá 3 tỉ 35, nhà có sẵn ở ngay, hotlineCC: 0784 212 *** Liên.Tiện ích: Hồ...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Siểu phẩm chào bán 8B Lê Trực.Cạnh ngay Lăng Bác, trung tâm của trung tâm.Giá cực sốc chỉ từ 4,3 - 14 tỉ.0844 294 ***.Thông tin dự án Discovery Central.Tên...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 5 tỷ tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư trên tầng 3 nhà tập thể 250, Lê Thánh Tôn, P. Bến Thành, Q. 1 (gồm 5 tầng), cách chợ Bến Thành 100m, gần công viên 23/9, gần...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán do chuyển sang căn mới to hơn.- Sở hữu bể bơi ngoài trời free với vị trí kế cận công viên hồ trung tâm dự án vin Smart City, căn hộ ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      - Chính chính chủ em cần bán chung cư tầng trung view đẹp, giá có gia lộc cho khách thiện trí.- Vị trí tòa nhà mặt đường Trần Hữu Dực vỉa hè rộng, KD sầm...
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn gốc 2 phòng ngủ tầng 27, tầng cao nhất toà nhà . view ôm trọn biển và sông Hàn, xem đc pháo hoa quốc tế. The Sang Residence - vị...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Cương Kiên - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 105 m2 30,96 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư toà 17T1 Trung Văn Vinaconex 3, đường Cương Kiên, P. Trung Văn, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội. - DT: 105m2- thiết kế: 03 PN;...
      Đường Cương Kiên, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Icon 56, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 4

      4.8 tỷ 79 m2 60,76 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh căn hộ Icon 56, Bến Vân Đồn, Q. 4. chung cư liên kế Q. 1, đã có sổ hồng riêng.Vị trí thuận...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      DỰ ÁN: SUNRISE RIVERSIDECHỦ NGỘP BANK CẦN bán ngay3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ góc VIEW HỒ BƠINHÀ ĐẸP CHỦ ĐỂ LẠI đầy đủ nội thấtgiá...
      Dự án Sunrise Riverside, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 77 m2 59,75 triệu/m2
      căn hộ góc view sông siêu sinh do gia đình chuyển công tác nên muốn bán nhanh.- giá độc quyền chỉ 4tỷ6 có thỏa thuận.- Hướng: hướng Đông Bắc mát mẻ.Vị...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      căn hộ góc HIẾM NHÀ BÁN- VIEW THOÁNG - FULL SÁNG TẤT CẢ CÁC PHÒNG - TẦNG ĐẸPTòa nhà của Bộ Tổng tham mưu - Cơ quan Bộ Quốc Mô tả :- DT trên sổ là 95,3m2...
      Dự án Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 106 m2 33,97 triệu/m2
      căn hộ khu ĐTM Mỹ Đình 1, 106m2, tầng 6, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 logia, giá 3.6 tỉ.chung cư 3 ngủ - 2 phòng vệ sinh - phòng...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Tôi muốn nhượng lại chung cư 3 ngủ căn hộ chung cư Goldseason 47 Nguyễn Tuân.DT thông thủy 90m2, 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh.Hướng cửa hướng Tây ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Richstar, Q. Tân Phú.- DT: 84m2, 3 PN, nhà đẹp, view mát, thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - phòng gym, siêu thị, chợ, trường học...-...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Cần bán căn 3 ngủ toà R2 onsen DT 90m2 căn hộ góc cực đẹp View trực diện sân golf Giá 3.9 tỉ call ngay để đi xem nhà
      Swan Lake Onsen, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Văn Giang

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Cần bán căn 3 ngủ dự án skyoasis DT 83m thông thuỷ Nhà nguyên bản chủ đầu tư bàn giao Đông Nam cực mát View BTĐ cực thoáng gọi ngay để đi xem nhà
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      giá chỉ: 3 tỉ - CÒN thỏa thuận - DT: 57 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh logia view đông thoáng đẹp - full nội thất nhà...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá