Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn chung cư Chung cư King Palace, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán căn hộ chung cư 86m2 thông thủy, , tầng cao đẹp view như hình Giá tôi đăng là giá thật không đăng ảo.Giá vào việc luôn tránh mất...
      Dự án King Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,37 tỷ

      4.37 tỷ 106 m2 41,23 triệu/m2
      Do gia đình cần chuyển vào nam sinh sống nên quyết định bán ngôi nhà trong mơ của mình đi mặc dù rất lưu luyến. ngôi nhà nằm ở vị trí đẹp, view toàn bộ...
      Dự án An Bình City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.7 tỷ 96 m2 48,96 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác, nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 PN, căn hộ chung cư cao cấp Discovery Complex 302 Cầu Giấy.quý khách có nhu cầu vui...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      Duy nhất 3 phòng ngủ tòa TK2, ký mới chủ đầu tư, giá 4.2 tỉ, nội thất đầy đủ sịn, vin Tây Mỗ, Nam Từ Liêm- chung cư rộng 82 mét vuông...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 61 m2 49,19 triệu/m2
      Chỉ với 1 tỉ TT trong vòng 36 tháng để sở hữu căn hộ chung cư cao cấp nhất khu Tây Hồ Chí Minh.Nhận nhà - LS đc chủ đầu tư hỗ trợ 8 phần trăm...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư IA20 Ciputra , 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      3.2 tỷ 92 m2 34,79 triệu/m2
      bán gấp chung cư tòa A2 IA20 Ciputraa, Bắc Từ Liêm, HN- DT 92 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh- Tầng trung đẹp, nội thất đầy đủ - Cửa Đông Nam...
      Dự án IA20 Ciputra, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 6

      3.9 tỷ 97 m2 40,21 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Western Capital Q. 6 - đang nhận nhà.Giỏ hàng riêng 100 căn rẻ - đẹp nhất dự án. Giá từ 36 - 42 tr/m2.* phòng kinh doanh: Phạm Đạt...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      Bán lỗ CH The Western Capital Q. 6, 89m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh giá 3 tỉ, liên hệ: 0936 266 *** Ms Xinh.chính chủ kẹt tiền, bán gấp căn ...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 6

      3.3 tỷ 88 m2 37,5 triệu/m2
      * Đây là căn 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh 88m2 có logia, ở tầng cao thoáng mát luôn mà đơn giá sang nhượng chỉ 37 tr/m2 à. Em bảo đảm căn này...

      Bán căn Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,5 tỷ tại Vũng Tàu

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Vũng Tàu Melody.Căn 2 PN 2  phòng vệ sinh.DT 83.30 m2 (trong sổ 74.35 m2).giá 3.5 tỉ.Nội Thất đẹp, đang cho thuê KD 1 tháng...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 86 m2 48,84 triệu/m2
      Bên em đang có nhiều căn cần bán giá siêu mềm, tại dự án Thủ đô Hà Nội Center Point cần bán nhanhcăn hộ chung cư 64m2, 2 ngủ, 2 vs, giá chỉ 3.2...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư Cao ốc RES 11, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 11

      3.95 tỷ 82 m2 48,18 triệu/m2
      Chính chủ chuyển xuống căn nhà phố cần bán nhanh căn hộ ResGreen Tower số 7A đường Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú NĐT uy tín.- DT: 82m.- Thiết...
      Dự án Res 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,35 tỷ tại Tân Phú

      4.35 tỷ 104 m2 41,83 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Carillon 7 DT 104 m2 3  phòng ngủ 2  toilet căn hộ góc lớn.Cần bán căn hộ chung cư Carillon 7 loại 3  phòng ngủ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,15 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.15 tỷ 79 m2 39,88 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển đổi lên căn rộng hơn, Lên cần bán lại chung cư DT 79 mét vuông.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet nhà đã có nội thất sẵn,...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn 110 m2, giá 5 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Thích ở chung cư nhưng sợ độ cao thì chọn villa Westgate.- Thiết kế 1 trệt 1 lầu - nằm ngay mặt đất.- Tổng DT từ 100m2 đến 300m2.- View công viên...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,4 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.41 tỷ 104 m2 42,31 triệu/m2
      Chuyển nhà nên bán nhanh chung cư 3 ngủ 104m2 full đồ ở luôn Đông Nam tại căn hộ chung cư Berriver Long Biên, TP Hà Nội.Thông tin chung cư cần...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      chung cư Eco Green TP.HCM, MT đường Nguyễn Văn Linh, Tân Thuận Tây, Q. 7.DT 66 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.đầy đủ ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 74 m2 54,06 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sky Center Tân Bình.DT; 74m, 2 phòng ngủ, NỘI THẤT CƠ BẢNgiá: 4 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, fitness,...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá