Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 92 m2 35,33 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - 92m2 view Q. 1 Đông Bắc Bán 3 tỉ 250 bao thuế phí sang tên Hướng cửa hướng Tây Nam - tầng 25Để lại toàn bộ...
      Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Phương Đông Green Park, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 85 m2 39,42 triệu/m2
      Chuyển xuống mặt đất nên cần nhượng lại căn căn hộ chung cư góc 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh full Phương Đông Green Park 3,350 tỉ.căn hộ ...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu dân cư Hiệp Thành III, 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,25 tỷ tại Thủ Dầu Một

      4.25 tỷ 150 m2 28,34 triệu/m2
      DT: 150 mét vuông - căn hộ chung cư 2 PN, 1 phòng khách, 1 khu vực bếp và 1 nhà để xe.Cách chợ Thủ Dầu Một, Chùa Bà Bình Dương, siêu thi BigC,...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,28 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.28 tỷ 78 m2 54,88 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 2 nghủ tòa Park 11 - Park Premium.- DT 78m2.- Thiết kế: 2 ngủ - 2 vệ sinh, 2 ban công, bếp riêng biệt thông ban công, tất cả các...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 83 m2, hướng Đông, giá 3,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời vô hạn.The Sang Residence ngay tuyến đường du...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 1

      4.7 tỷ 140 m2 33,58 triệu/m2
      - Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Central Garden, chợ Nga.- Đ/C: 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. TP.HCM.- Khu sầm uất, chợ Nga, dễ dàng di...
      Dự án Central Garden, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Golden Palace Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      anh/chị vui lòng gọi cho em để xem nhà(free) theo số điện thoại em Tuấn chuyên căn hộ chung cư 0981 357 ***.căn hộ chung cư Golden Palace nằm trên...
      Dự án C3 Tower - Golden Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ La Casta Văn Phú Hà Đông 85 mét vuông, 3 NGỦ, 2VS, nội thất đầy đủ, giá 3.4 tỉThông tin cụ thể căn hộ chung cư:- DT...
      Dự án La Casta Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 100 mét vuông, 3 ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ chung cư A10 Nam Trung Yên, tầng 18, nhà đã sửa sang sạch...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.8 tỷ 95 m2 50,53 triệu/m2
      chính chủ cần chuyển xuống thấp tầng nhượng lại chung cư phân khu Park Hill- Loại căn 3 phòng ngủ ( có 2  phòng ngủ sáng )- DT 95m2- logia:...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 108 m2 31,02 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Vũng Tàu Melody nội thất đẹp, thiết kế hài hòa, tinh tế. căn hộ chung cư đẹp ven biển Bãi Sau rất thích hợp cho bạn mua nghỉ...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Bán căn hộ An Bình City, số 234 Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 2, Q. Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Vị trí trung tâm gần nhiều dự án lớn Sunshine City, Ecohome 1...
      Dự án An Bình City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      vin skylake phạm hùngCăn 2 ngủ tòa S2DT 72m2logia hướng Đông NamChính chủL/H 0869 912 ***
      Dự án Vinhomes Skylake, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 82 m2 54,88 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống liên kế ở lên cần bán rất gấp căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ Park Kiara _ Park City Hà đông, thông tin căn hộ chung cư như...
      Dự án Park Kiara, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,36 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.36 tỷ 85 m2 39,53 triệu/m2
      Suất nội bộ cực rẻ cho căn 3 phòng ngủ 85 mét vuông, duy nhất 2 căn đẹp nhất tháp D view hồ bơi.Chắc bạn cũng đã tìm hiểu và biết đc tiến độ của...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,78 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.78 tỷ 64 m2 58,99 triệu/m2
      * Masteri West Heights sở hữu vị trí kim cương tại vùng lõi của đại đô thị đáng sống bậc nhất Thủ đô Smart City, ôm trọn hồ trung tâm 4,8ha cùng tầm nhìn...
      Dự án tòa B Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.