Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Bán chung cư 283 Khương Trung.DT: 90m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nhà Đông Nam, view thoáng mát quanh năm.Giá: 3,2 tỉ có bớt.L/H:...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 78 m2 40,65 triệu/m2
      chung cư Mizuki Park 2 phòng ngủ - 2 toilet căn hộ góc block căn hộ MP678.- DT: 78 mét vuông.- TT chỉ 790 tr sở hữu ngay.- Nhà mới...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Vinaconex 7, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 105 m2 33,34 triệu/m2
      Gia đình có căn hộ góc vẫn còn mới toanh để giá rẻ tại tòa 1A căn hộ chung cư Vinaconex 7 cần bán nhanh - hàng xóm Goldmark City - tiện ích vô vàn.-...
      Dự án Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Đường K2, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,56 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.56 tỷ 95 m2 48 triệu/m2
      Em cần bán ngay căn 3 phòng ngủ tòa Lạc Hồng.95 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ hợp lí.logia Nam hướng mát.Đặc biệt có slot ô tô.Căn...
      Dự án N01-T1 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyển xuống nhà đất, tôi chính chủ cần bán ngay chung cư tại An Bình City.- Căn tầng trung 3N + 2VS cùng với DT 90 mét vuông.- logia nam hướng mát,...
      Dự án An Bình City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.8 tỷ 98 m2 38,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 3 ngủ tòa Ecolife Capital - Tố Hữu.- DT: 98 mét vuông.- Số phòng: 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Nội thất: Đầy đủ.-...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 77 m2 53,25 triệu/m2
      Vì chuyển đi nơi khác sống nên gia đình tôi cần bán ngay chung cư 77m2, 2 PN 2  nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ, chỉ xách va li vào ở. Nhà thiết...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 92 m2 52,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư hạng sang dành riêng cho KH cao cấp nhất dự án vin Smart Citycăn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Masteri giá chỉ từ 52 tr/m2.KH cần...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 74 m2 64,87 triệu/m2
      Lumiere Boulevard là dự án cao cấp mới nhất của Masterise Homes trong năm nay. Dự án đc thiết kế theo cảm hứng "Vườn Treo Babylon" với mảng xanh phủ kín...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,8 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.8 tỷ 83 m2 45,79 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ sáng, tầng trung tòa T09 - khu đô thị Times City, giá 3,8 tỉ. call ngay: 0977 088 ***- DT: 83 mét vuông.-...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,65 tỷ tại Cầu Giấy

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      Bán chung cư Eurowindow, Trần Duy Hưng, 80m, 3.65tỉ, nhà đẹp. 0944 956 ***- DT 80 mét vuông, thiết kế 02 phòng ngủ, 02 phòng vệ sinh,...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Do tính chất công việc cần thay đổi chỗ ở - bán nhanh căn Emerald - Celadon City+ DT: 63m - 2 phòng ngủ + 1WC+ Giá chỉ: 3 tỉ ( bao 102 phần ...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 57 m2 68,43 triệu/m2
      phòng kinh doanh River Gate cập nhật giỏ hàng sang nhượng tháng 05/2023 tốt nhất hiện nay, mới 100 phần trăm:Căn office-tel (từ 27m - 60m).- nội ...
      Dự án River Gate, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 110 m2 36,82 triệu/m2
      Chính chủ! Bán CT6, Mỹ Đình Sông Đà, 110m2, 3 phòng ngủ, nhà đẹp, 4.05 tỉ. 0975 118 ***- DT 110m2, căn hộ góc rất thoáng, 3  phòng ngủ,...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 72 m2 50 triệu/m2
      - Cần bán chung cư 72 mét vuông , 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 phòng khách có bancon rộng thoáng mát, nhà đẹp.- L/H: 0909 455 *** TRUNG hỗ trợ pháp...
      Dự án Res 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Central Garden, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 1

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Bán chung cư Central Garden.- DT: 76 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, tặng NT, SHR chính chủ lâu dài. Giá: 3.4 tỉ.- DT:...
      Central Garden, 328, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 89 m2 41,47 triệu/m2
      Gia chủ do chuyển công tác cần sang nhượng cho chủ mới.The Garden Hills 99 Trần Bình - căn hộ chung cư 3 ngủ 2  toilet đầy đủ nội thất - logia...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,25 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 75 m2 56,67 triệu/m2
      Essensia Sky (đối diện Celesta Rise by Keppel Land) - Mua nhà xịn cạnh Phú Mỹ Hưng, TT chỉ 10 phần trăm/năm khoảng450tr.L/H tư vấn dự án ngay: 0332...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.