Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      * liên lạc: 0936 396 *** Em Giang PKD CĐT.* CK lên đến 9 phần trămgiá trị căn hộ cho KH TT sớm.* TT theo tiến độ chuẩn CK 4 phần trămgiá ...
      Dự án Tecco Garden, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Tây Hồ

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 73.2 m2 ở tòa Sun dự án HDI Tây Hồ (Tây Hồ Residence) số 68A Võ Chí Công, Q. Tây Hồ.- Thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Tây Hồ Residence, số 68A, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Botanic Towers, 3 phòng ngủ, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 113 m2 42,04 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp CC Botanic ( phòng ngủ) - 113m - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.Giá: 4.75 tỉ có thỏa ...
      Dự án Botanic Towers, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư CT36 Dream Home, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,27 tỷ tại Hoàng Mai

      3.27 tỷ 104 m2 31,45 triệu/m2
      Bán chung cư CT36A Định Công - DT 104m2 thông thủy - 3N 2vs và 1 ban công.- căn hộ chung cư CT36 Dream Home thuộc phân khu của KĐT Định Công đc Tổng...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      Cần cho thuê chung cư Oriental Plaza, Đ/C: 685 Âu Cơ, Q. Tân Phú.- DT: 82 mét vuông, 2 PN, 2 toilet, nhà đẹp, view Âu Cơ.- Nhà đẹp, vào ở liền,...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư 5* Masteri West Heights.3 mặt view hồ trung tâm 10,2 ha.Hỗ trợ gói 0 phần trăm 30.11.2024.An tâm LS ưu đãi tới 36 tháng.Quà tặng...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán gấp chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 70 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, tầng trung thoáng mát.Nhà đã có sổ hồng...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Booyoung, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,08 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.08 tỷ 88 m2 35 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển nhà gấp vào Tp TP.HCM nên em cần bán nhanh chung cư 88m2 ct4 Booyoung căn hộ góc 3 phòng ngủ giá rê hạt rẻ 3,1x tỉ bao phí full...
      Dự án Booyoung, Đường Vũ Trọng Khánh, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Green Stars, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      3.85 tỷ 102 m2 37,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Green Stars, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.Vị trí trung tâm gần nhiều dự án lớn Horizon Tower, 789 Xuân Đỉnh, Epic's Home, KDT Nghĩa Đô,...
      Dự án Green Stars, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,6 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      4.6 tỷ 72 m2 63,89 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư The Sóng, Vũng Tàu- DT: 72m2, 2 phòng ngủ, 2WC- Bàn giao full NT- Tầng cao, đẹp lẫy lừng- Có hồ bơi người lớn và...
      Dự án The Sóng, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 79 m2 46,84 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ+1 thiết kế đẳng cấp ( Thiết kế sang 3 phòng ngủ bình thường )nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5*...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 64 m2 57,82 triệu/m2
      Cần bán căn 2 ngủ tại Park Hill Premium - Times City giá chỉ 3.7 tỉ bao phí. liên hệ ngay: 0978 468 ***- DT: 64 mét vuông.- Thiết kế: 2 ngủ vuông ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      chung cư hạng sang dành cho KH cao cấp nhất dự án vin Smart city.Căn 3 phòng ngủ DT TT 90m phân khu cao cấp chỉ còn 60tr/m.- gym cao cấp, bể bơi...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất luxury. Giá:...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 53 m2 66,04 triệu/m2
      * Thông tin sp.- DT: 53 mét vuông.- Loại căn hộ chung cư: office-tel 1PN1 phòng vệ sinh.- đầy đủ nội thất cực đẹp.- View sông, tầng...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ CT Plaza Võ Văn Kiệt, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5 tỷ tại Quận 1

      5 tỷ 138 m2 36,24 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư B17.3 ( tầng 17 phòng số 3 block căn hộ . căn hộ chung cư 228 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang_Q. 1, TPTp HCM DT 138 m2, 3...
      Dự án C.T Plaza Võ Văn Kiệt, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2

      3.1 tỷ 52 m2 59,62 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 1PN_52m2_căn hộ chung cư Newcitycăn hộ chung cư đã đc cải tạo ngăn vách cửa kính trượt tạo không gian mở, thoáng,...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 62 m2 74,2 triệu/m2
      chính chủ đẹp trai cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền Q2.- DT: 62m2.- 2  phòng ngủ và 2  nhà vệ sinh.- Có nội thất...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.