Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà chung cư Hưng Phúc Premier , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 69 m2 68,12 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Cần bán gấp CH Hưng Phúc (Primer) Phú Mỹ Hưng, Q. 7.Nhà nội thất đầy đủ cao cấp.- DT: 69m2.- Thiết kế: 2 PN + 2 phòng vệ sinh.-...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 80 m2 53,13 triệu/m2
      Siêu rẻ với căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 80m Park Hill.- căn hộ chung cư đc thiết kế 2  phòng ngủ, 1 gian bếp, 1 phòng khách và 2 nhà...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 4

      3.85 tỷ 65 m2 59,24 triệu/m2
      phòng kinh doanh tòa nhà The Tresor cập nhật giá sang nhượng tốt nhất tháng 05/2023 hiện nay, mới 100 phần trăm:Căn office tel (từ 30m2 - 70m2).-...
      The Tresor, 39, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2vs Rivera Park, đầy đủ nội thất giá 3,8 tỉ.DT 78 mét vuông thiết kế 2N2vs.Nhà hướng mát.đầy đủ nội ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 53 m2 66,04 triệu/m2
      * Thông tin sp.- DT: 53 mét vuông.- Loại chung cư: office tel 1PN1 nhà vệ sinh.- nội thất đầy đủ cực đẹp.- View sông, tầng trung.- Giá chủ...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 ngủ, 2vs tòa S4 Sunshine City.DTTT 74 mét vuông.Thiết kế các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.Bàn giao nội thất đầy đủ...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 82 m2 57,93 triệu/m2
      Căn đẹp, hướng đẹp, view đẹp!! căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư bao gồm 2 phòng ngủ,...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,69 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.69 tỷ 89 m2 41,47 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Garden Hills 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, 89m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá 3.69 tỉcăn hộ chung cư THE GARDEN HILLS...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Chủ ngộp bán nhanh chung cư Oriental Plaza 83m2 đã có sổ.giá quá tốt 3 tỉ 1.Để lại nội thất:- 2 máy lạnh  phòng ngủ (PK k lắp).- 2 máy nn.- Tủ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness -...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ

      3.15 tỷ 76 m2 41,45 triệu/m2
      Hot bán chung cư HCM South 76m2 view sông thoáng mát, nhà thô. chính chủ cần bán ngay giá 3,5 tỉ bao thuế phí* Sở hữu vị trí chiến lược ngay trên trục...
      Dự án Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Mai Hương Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      Bán chung cư CT1AB VOV Mễ Trì Plaza.DT 97m2 thông thủy.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia.Nội thất mới đẹp, có full nội thất và để lại toàn bộ đồ cho...
      Dự án VOV Mễ Trì, Đường Lương Thế Vinh, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại căn hộ Thanh Xuân Complex.- DT 90 mét vuông tầng trung View thoáng.- full nội thất.- bìa đỏ chính chủ.- giá bán 4,5...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp căn 2 PN Royal City, Hướng logia hướng Đông Nam.căn hộ chung cư ở tầng thấp.DT: 100m2.Đầy đủ đồ chỉ việc sách valy vào ở.Giá: 4...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ Thanh Long Bay, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,42 tỷ tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      3.42 tỷ 76 m2 45 triệu/m2
      Nhận đặt chỗ chung cư du lịch biển 5* Phan Thiết.+ MT biển: Sở hữu mặt biển dài 1,7 kilomet. Một bước chân ra tới biển.+ Tọa lạc trong cụm KDL quốc tế...
      Dự án Thanh Long Bay, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Soho Premier, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,95 tỷ tại Bình Thạnh

      3.95 tỷ 90 m2 43,89 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại shophouse căn hộ Soho - Bình Thạnh. MT 2 chiều, đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Bình Thạnh. - Căn nhà phố thương mại ...
      Dự án Soho Premier, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Green Stars, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      - DT: 74m2.- Giá: 3 tỉ.- call ngay em Quỳnh: 0378 306 ***- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet - 1 logia - 1 Lô gia.- Nhà đầy đủ nội thất.- bìa đỏ...
      Green Stars, 234, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.