Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,1 tỷ tại Đống Đa

      4.1 tỷ 109 m2 37,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ - 109m tòa M3 M4 Nguyễn Chí Thanh.DT 109m2.Nhà nguyên bản.bìa đỏ chính chủ. Sẵn sàng giao dịch luôn.giá 4,1tỉ...
      Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 64 m2 49,22 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay căn 64m2, tầng 22 toà nhà SA2 phân khu Sakura hướng Bắc, nội thất cơ bản của CĐT; 3 điều hoà, 2 ngủ, 2 vệ sinh, bếp, khách......
      Dự án Vinhomes Smart City , Đường 32, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 62 m2 53,23 triệu/m2
      👉Căn 2Pn-2wc-2ban công DT 62m2 giá mềm nhất phân khu Masteri West Heights - 3,3 tỉ.💥free dịch vụ 3 năm, sử dụng 22 tiện ích 5 ⭐️ free trọn đời 💥Bàn...
      Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      4.2 tỷ 126 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Căn căn hộ KĐT Vườn Đào. Táy Hồ. Võ Chí Công.View ngắm chọn Hồ Tây và Siêu Thị Lotte. Tầng cao.3 PN. 2  nhà vệ sinh. Nội thất đẹp...
      Dự án Vườn Đào, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 95 m2 41,06 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Thành phố Hồ Chí Minh South Residence, thiết kế 3 PN, 2 tolet, ntcb giá chỉ 3.9 tỉ.hotline xem nhà: 0948 449 *** em ngân.
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 89 m2 39,33 triệu/m2
      Gia đình tôi cần sang nhượng chung cư 3 PN, 2 vệ sinh, DT 89 mét vuông đang ở tòa căn hộ The Garden Hill phố Trần Bình.Cửa Đông Bắc, logia hướng ...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- Loại hình: 2PN2 phòng vệ sinh.- Hướng: TN.- Tầng cao, view thoáng.- DT tim tường: 60 mét vuông.- CK 9 phần trăm,...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,35 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.35 tỷ 78 m2 42,95 triệu/m2
      - DT 78m, 2 phòng ngủ, 2 toilet - View sân xem pháo hoa vận động Mỹ Đình cực đẹp - đầy đủ nội thất- Đã làm bìa đỏ Nhà em chuyển trường cho...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 97 m2 31,96 triệu/m2
      Bán chung cư 97 mét vuông 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ giá 3,1 tỉ khu đô thị Mỹ Đình.- Tòa nhà nằm tọa lạc ngay ngã 4 đường Nguyễn Cơ...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư Chung cư Sông Đà Hà Đông Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,77 tỷ tại Hà Đông

      3.77 tỷ 130 m2 29 triệu/m2
      căn hộ chung cư căn số: 1010 Tầng 10 Tòa nhà căn hộ chung cư Sông đà Hà Đông (131 Trần Phú, Hà Đông)- DT 130 m2; gồm 3 PN 1, phòng khách 1, Vệ sinh 2,...
      Dự án Sông Đà Hà Đông Tower, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      3 tỷ 102 m2 29,42 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh - view hồ - công viên của dự án vin Bắc Giang.- DT: 102 mét vuông.- Thiết kế giấu bếp - có lối đi ra ban công thoáng.- Thiết...
      Dự án Vinhomes Sky Park, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Opal Garden, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,85 tỷ tại Thủ Đức

      4.85 tỷ 86 m2 56,4 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ thiết kế cao cấp + đầy đủ nội thất gồm 3 giường ngủ và 3 tủ âm tường, tủ bếp trên dưới TK thêm rất rộng tha hồ để đồ, kệ tủ...
      Dự án Opal Garden, Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Dream Town, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 81 m2 38,28 triệu/m2
      căn hộ NHỈNH 3 tỉ TẶNG đầy đủ nội thất NHẬP KHẨU TRỊ GIÁ 600TR SANG - XỊN - MỊN ĐẸP NHƯ hotel Toà căn hộ CT1 - khôngma6 nằm trong khu đô thị mới...
      Dự án Dream Town, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 95 m2 52,62 triệu/m2
      chung cư sân vườn GĐ 2 Akari City Võ Văn Kiệt - hàng hiếm - giá gốc chủ đầu tư.Căn sân vườn siêu hiếm - Giá gốc chủ đầu tư Nam Long.* Chỉ TT...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      Tổng quan căn hộ chung cư Le Grand Jardin:Vị trí đắc địa ngay ngã 4 Huỳnh Văn Nghệ và Nguyễn Lam, là Vị trí trung tâm, tầm nhìn tr đô, liên kế là KĐT...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.2 tỷ 84 m2 38,1 triệu/m2
      * Bán 3 ngủ Oasis mặt trước.- DT: 84m2.- Nhà đã có đồ.- Nhà mới đồ mới chưa ở.- Mua ngay đc lãi 200tr.- Bán giá thấp hơn giá CĐT kèm nôi thất.call ngay:...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 4

      4.91 tỷ 71 m2 69,02 triệu/m2
      liên lạc: 0916 663 ***Mail: [email protected]ỗ trợ Quý KH tham quan nhà mẫu 24/24.* Chương trình CK hiện tại lên đến 10 phần trăm.*...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.