Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      MS Vân: 0975 118 ***. Bán căn hộ chung cư 105 mét vuông, 3 phòng ngủ, bc hướng Đông Nam, nhỉnh 4 tỉ, tòa Green Park, Dương Đình Nghệ- DT...
      Dự án Green Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Thanh Long Bay, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      chung cư cao cấp gần biển nhưng lại sở hữu lâu dài, nằm trong KĐT nghỉ dưỡng Thanh Long Bay vừa ở đc, vừa cho thuê KD tốt. Đón đầu sóng hạ tầng, tìm năng...
      Dự án Thanh Long Bay, Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      -Cần bán nhanh căn hộ Golden Mansion Phú Nhuận 75m, 2 phòng ngủ. Giá: 4 tỉ.-Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, fitness, BBQ, khuôn viên,...
      Dự án Golden Mansion, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Gò Vấp

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò Vấp, TP. TP.HCM.- DT: 85 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá: 3 tỉ...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,26 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.26 tỷ 106 m2 40,19 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ DT từ 105 - 136 mét vuông chỉ 40tr với những chính sách vô cùng hấp dẫn trong tháng 5/2023.giá: 4.587 tỉ bao thuế giá trị gia...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 82 m2 45 triệu/m2
      Vị trí: Cách TTHà Nội 4 kilomet, Siêu thị Aeon Mall 4 kilomet, BigC Long Biên 3,5 kilometDT: 82m2Bao gồm: 2 ngủ và 2  toiletNội thất:...
      Dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 10

      4.91 tỷ 73 m2 67,13 triệu/m2
      * DT: 73m2, 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.* Giá: 4.9 tỉ.* Nội thất cơ bản chủ đầu tư bàn giao.* Với bố trí đặc biệt phòng khách siêu rộng, giúp...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      chung cư cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin 2 - vin Smart City giá duy nhất chỉ từ 4 tỉ CK khủng 16,3 phần trăm, căn hoa hậu view đẹp nhất dự án...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.41 tỷ 115 m2 38,27 triệu/m2
      Bán căn hộ Mulberry Lane gần Làng Việt Kiều Châu Âu Hà Đông giá giảm 500 tr cực rẻ.DT 115m2, 2 ngủ rộng, khách, 2 vệ sinh.Để lại hết nội thất.Chị e đi mỹ ở...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      * Tiện ích: Cao ốc Screc cao 22 tầng bao gồm 3 tòa căn hộ căn hộ chung cư (A, B, C) với 468 căn hộ chung cư đc thiết kế hài hòa giữa không gian và...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò Vấp, TP. Tp HCM.* DT 85  mét vuông.* giá 3.5 tỉ (thỏa thuận).* Lầu trung, view đẹp.* Nhà...

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Vũng Tàu

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Vũng Tàu Melody nội thất đẹp, thiết kế hài hòa, tinh tế. căn hộ chung cư đẹp sát biển Bãi Sau rất thích hợp cho bạn mua nghỉ...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Sun Square, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.8 tỷ 105 m2 36,2 triệu/m2
      (Mới) bán nhanh chung cư 105 mét vuông tại căn hộ chung cư Sun Square.Thông tin chi tiết chung cư như sau:+ chung cư thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,65 tỷ tại Thanh Xuân

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tầng trung đẹp căn hộ Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.căn hộ chung cư thiết kế 3  phòng ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,35 tỷ tại Long Biên

      3.35 tỷ 75 m2 44,67 triệu/m2
      Chuyển nhà xuống Ocean Park ở nên muốn bán ngay chung cư 2 ngủ 75 mét vuông full đồ cơ bản tại căn hộ chung cư PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Long...
      Dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.9 tỷ 88 m2 44,32 triệu/m2
      - căn hộ chung cư nằm ở tòa A có DT 87.8m, có view hồ Định Công cực thoáng- Thiết kế 3 phòng ngủ - 2 toilet.- Cửa hướng Đông, logia hướng...
      Dự án Sky Central, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 59 m2 74,58 triệu/m2
      Đây là căn hộ chung cư 2 phòng ngủ nội thất rất đẹp, chính chủ đang cần tìm khách mua, FPLand hỗ trợ mọi thủ tục, hỗ trợ xem nhà bất cứ lúc nào.Căn...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Booyoung, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.45 tỷ 102 m2 33,83 triệu/m2
      Cắt lỗ giảm sâu! Duy nhất một căn bao giá toàn sàn.Chính chủ cần bán chung cư 102 mét vuông 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh tại Booyoung...
      Dự án Booyoung, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.