Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Monarchy Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Quận Sơn Trà

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc 3  phòng ngủ view cầu rồng, Sông Hàn bán ngay chính chủ ngộp bank
      Dự án The Monarchy, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet Origami nội thất đầy đủ mới 100 phần trăm.căn hộ góc Đông Nam thoáng mát, view...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.8 tỷ 161 m2 29,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc dt 161m2 gồm 3 phong ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách.Cửa Đông Nam, logia hướng Đông Bắc.Nội thất full mới: điều hòa,...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Bán chung cư giá 3 tỉ, DT 80m2, view nội khu, có 2 lô gia. 2 nhà vệ sinh, 2 phòng ngủ to + 1 phòng ngủ nhỏ, 1 phòng khách.nội thất ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Tổng quan thông tin dự án.Vị trí: 170 Lò Lu, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP. Thủ Đức, TP. Thủ Đức, TP. Tp HCM.DT dự án: 2,8 ha.Mật độ xây dựng: 39 phần ...
      Elysian, 170, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Thương mại Dịch vụ & Căn hộ Central Premium Plaza

      3.38 tỷ 59 m2 57,21 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư MT đường Tạ Quang Bửu.- Central Premium khu phức hợp cao cấp bậc nhất tại Q. 8 đây là khu hành chính Q. 8 an ninh, văn minh,...
      Dự án Central Premium, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,4 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.4 tỷ 74 m2 45,95 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng lại căn hộ chung cư Vũng Tàu Pearl năm 2024 nhận nhà.Vị trí: Số 28 Thi Sách, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu. Cách biển chỉ 200m, gần...
      Vũng Tàu Pearl, Số 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 97 m2 43,3 triệu/m2
      căn hộ chung cư Lexington Residence - 67 Mai Chí Thọ, An Phú, Q. 2.Cần bán ngay căn hộ chung cư:- DT 97m2.- Thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh.- Lầu...
      Lexington Residence, 67, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      Câp nhật Quỹ căn Mỹ Đình Pearl giá cực tốt.1 phòng ngủ DT 50  mét vuông: 2,4 tỉ logia hướng Đông Nam.2 phòng ngủ DT 73  mét vuông:...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,1 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 93 m2 33,34 triệu/m2
      chung cư Vũng Tàu ngay biển sắp bàn giao tập đoàn Hưng Thịnh:+ Cách bãi biển Thuỳ Vân chỉ 200m.+ Đã xây dựng cất nóc, đang hoàn thiện, bàn giao: 2024.+ TT...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thảo Trang Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,56 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.56 tỷ 86 m2 53,03 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Masteri giá chỉ từ 52 tr/ mét vuông.KH cần căn 3 phòng ngủ nhưng căn view hồ lại giá cao. Mà 2 căn...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 106 m2 36,8 triệu/m2
      DT: 106m2 thiết kế 3 phòng ngủ, nhà vuông vức, bàn giao không gian sáng tạo, chủ đầu tư đã ngăn tường, hỗ trợ phương án thay đổi thiết kế cho KH...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 + 1 PN, nhà đã làm nội thất khách mua chỉ cần về ở.căn hộ chung cư trên tầng 26 tòa Sakura mới bàn giao, nhà...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      Ban quản lý căn hộ kính gửi a/c quỹ căn bán sang nhượng cập nhật mới nhất tại Vinhomse Gardenia ngày 17/5/2023Quỹ căn giá mềm mới cập...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Sunshine City, 105 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 105 m2 45,72 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay căn 3 ngủ 105 mét vuông thông thuỷ - Sunshine City- 3 ngủ + 2 nhà vệ sinh + 1 ban công- Tất cả các phòng đều có view...
      Dự án Sunshine City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.