Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Sunshine City, 100 m2, giá 5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán Căn góc 100m2 - - Giá: 5,x tỉ bao phí+ 3 ngủ + 2 nhà vệ sinh + 1 ban công+ Nội thất hiện đại, để lại như hình+ ban công hướng Đông ...
      Dự án Sunshine City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp vin Gardenia, Hàm Nghi, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.Toạ lạc tại khu vực tấc đất tấc vàng - Mỹ Đình - trung tâm hành chính, chính...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ Oriental Plaza.đc - 685 Đường Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT: 80 m, 2 PN 2 toilet (Giá 3 tỉ ) có sổ - NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      4.25 tỷ 90 m2 47,23 triệu/m2
      Nhà em cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ cực đẹp tại An Bình City, 232 Phạm văn Đồng.hotline: O983408878Tặng kèm 1 slot oto dưới hầm siêu hiếmcăn hộ chung...
      Dự án An Bình City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.8 tỷ 88 m2 54,55 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn vip nhất 100 phần trăm view biển vừa ra mắt Tháng 5/2023 trực tiếp từ PKD chủ đầu tư dự án The 6Nature Đà Nẵng:* Loại: 1 phòng...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.8 tỷ 130 m2 36,93 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng, nên tôi cần Bán chung cư FLC 36 Phạm Hùng, P. Mỹ Đình, ngay cạnh bến xe khách Mỹ Đình, chung cư có 3 ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Bán căn hộ Richstar RS6, Q.Tân Phú, 65m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, NTĐĐ, Giá 3,3 tỉThông Tin Mô Tả+ DT: 65m2, Phòng Khách, gian bếp, 2 phòng...
      Dự án RichStar, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      Chủ nhiệt tình bán, tìm khách nhiệt tình mua.Precia Emeral Q. 2.chung cư mua để ở, ở mới thích hợp.- 2 PN - 2 nhà vệ sinh.- DT: 71m2.- nội thất ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Đ
      Trần Thị Ngọc Điệp Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.4 tỷ 74 m2 45,95 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng lại chung cư Vũng Tàu Pearl năm 2024 nhận nhà.Vị trí: Số 28 Thi Sách, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu. Cách biển chỉ 200m, gần hotel...
      Vũng Tàu Pearl, Số 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Chủ ngộp bán ngay chung cư Oriental Plaza 83 mét vuông đã có sổ.giá quá tốt 3 tỉ 1.Để lại nội thất:- 2 máy lạnh  phòng ngủ (PK k lắp).- 2 máy...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 4,53 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.53 tỷ 59 m2 76,7 triệu/m2
      * Masteri West Heights sở hữu vị trí kim cương tại vùng lõi của đại đô thị đáng sống bậc nhất Thủ đô Smart City, ôm trọn hồ trung tâm 4,8ha cùng tầm nhìn...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn chung cư Chung cư Vinaconex 7, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 105 m2 33,34 triệu/m2
      - Vị trí: Toà nhà Vinaconex 7 thuộc đc số 61 Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.- DT rộng rãi, 105m2 x 3 PN, căn hộ góc thoáng...
      Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, số 61, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      chung cư 3 PN cần chuyển nhượng lại với giá 3tỉ bao hết thuế phí.DT lớn 82 mét vuông.Tầng thấp, view công viên thoáng mát.a/c quan tâm contact em...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,15 tỷ tại Tân Phú

      3.15 tỷ 76 m2 41,45 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Carillon 7.33 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hoà, Q. Tân Phú.DT: 76 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.Giá: 3 tỉ...
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,8 tỷ tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang

      3.8 tỷ 94 m2 40,43 triệu/m2
      Thông tin mô tả.* Nhận đặt vin Sky Park Bắc Giang chuẩn bị ra mắt, là dòng phân khúc nhà ở cao cấp nhất.TP Bắc Giang. liên hệ ngay Mai Thành: 0986 265...
      Dự án Vinhomes Sky Park Bắc Giang, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu căn hộ Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Ngộp cần chuyển nhượng lại căn hộ ngay ngã tư Bình Thái Thủ Đức.+ Nội thất bàn giao cơ bản.+ Tầng 12.+ Hướng view nội khu mát mẻ.+ DT: 66 m2.+ Kết cấu 2...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,95 tỷ tại Cầu Giấy

      4.95 tỷ 83 m2 59,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Home City 177 Trung Kính. chung cư thuộc vị trí căn.Góc cao cấp - 83 mét vuông - 3 PN 2  phòng vệ sinh - tầng 23....
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.