Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      *** Dự án Hoàng Thành hiện pearl đang hoàn hiện nội thất bên trong để bàn giao căn hộ chung cư: - Vị trí dự án: Nằm tại trung tâm Mỹ Đình sát vãch vin...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Căn hộ The Morning Star Plaza, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Thạnh

      3.8 tỷ 86 m2 44,19 triệu/m2
      Bán chung cư The Morning Star Plaza, 57 QL 13, P. 26, Q. Bình Thạnh.- Căn 2 phòng ngủ, 2 toilet, để lại nội thất.- DT: 86 mét vuông.- pháp...
      Dự án The Morning Star Plaza, Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Soho Premier, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 94 m2 41,49 triệu/m2
      {3.9 tỉ }CHỦ GẤP GIẢM SÂU 200 tr CHỐT NHANH CHO KHÁCH GIÁ 3tỉ 9- Đc: căn hộ Soho Premier (778 Xô Viết Nghệ Tĩnh), P25, Bình Thạnh.- Dt: 94 mét vuông,...
      Dự án Soho Premier, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 79 m2 49,37 triệu/m2
      Trân trọng kính mời quý a/c tới tham dự event khai trương chung cư mẫu chính thức đc diễn ra vào sáng ngày 21/05/2023 tại căn hộ chung cư Hoàng Thành...
      Hoàng Thành Pearl, số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 103 m2 29,13 triệu/m2
      Chi tiết chung cư như sau.Hướng cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam.DT 103 m2 thiết kế 3 ngủ và 2 vệ sinh.Nhà có bìa đỏ chính chủ, nội thất đầy ...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      RỔ HÀNG CẬP NHẬT MỚI NHẤT TỪ phòng kinh doanh DỰ ÁN .CUNG CẤP CHO QUÝ KH CÁC căn hộ chung cư BÁN VỚI GIÁ CỰC TỐTliên lạc phòng kinh doanh : 0702 767...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 69 m2 56,53 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán gấp, bớt lộc cho khách dễ thươngGiá thật, ảnh mô tả, sales nhiệt tình tránh mất thời gian của KH.L/H em Quân: 0938 885 *** Thành...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Sẵn suất ngoại giao 2 phòng ngủ chỉ 50tr/m tầng trung city view.TT 100tr sở hữu căn hộ chung cư Thành phố Hồ Chí Minh liên kế khu công nghệ...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      Do cần tiền đầu tư gấp nên chính chủ bán cắt lỗ căn hộ chung cư 2 ngủ, tầng trung, nội thất đầy đủ, view hồ siêu đẹp tại vin Greenbay. Thông tin căn ...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 93 m2 32,26 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ Tòa A1 Nguyễn Cơ Thạch- Mỹ Đình- Nam Từ LiêmDT 93m2Có 03 PN, 02wcNội thất full đồ như ảnhgọi ngay xem nhà
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Long Biên

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Dự án căn hộ cao cấp đáng sống nhất khu vực Long Biên, Thủ đô Hà Nội.* chung cư 2 PN:- DT: 100.5m2.- Phòng khách + bếp rộng rãi.- 3  nhà vệ ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,25 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.25 tỷ 84 m2 38,7 triệu/m2
      + VỊ TRÍ : TÒA R1.03 + NỘI THÂT : NGUYÊN BẢN CĐT ( HỆ THỐNG ĐIỀU HÒA ÂM TRẦN, TỦ BẾP, BẾP HÀNG CAO CẤP...)+ HỆ THỐNG SMART HOMES+ THIẾT KẾ : 3 PN FULL ÁNH...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,6 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      cực hiếm rẻ nhất Q. Hoàng Mai - chủ cần bán nhanh - tặng toàn bộ nội thất.- DT 100 mét vuông, gồm 3 ngủ - 2  phòng vệ sinh - 1 khách - 1 bếp...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      Bán hòa vốn - Căn Ascentia 1 phòng ngủ đường Nguyễn Lương Bằng, Q. 7.Đông Nam.DT: 55m2.Tình trạng nhà nội thất đầy đủ.Có sẵn hợp đồng thuê tới...
      Dự án The Ascentia Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 71 m2 50,71 triệu/m2
      Gia đình cần tiền lo việc nên muốn bán ngay căn hooj ở Rivera Park trong tháng này.- Thiết kế: 71m2, 2 ngủ và 2 vệ sinh.- Tầng trung đẹp, logia hướng mát.-...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ tại Bình Tân

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Lại một sp hot ra thị trường.------chung cư sân vườn GĐ 2 Akari City - hàng hiếm mua đc giá gốc chủ đầu tư.- Hàng sân vườn siêu hiếm - Mua giá gốc chủ ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Chung cư Golden West, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,04 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.04 tỷ 92 m2 33 triệu/m2
      căn hộ chung cư Golden West, một ưu điểm nổi trội của khu vực Trung Hòa Nhân Chính, đó chính là sự quy tụ của những trường học hàng đầu Việt Nam từ cấp...
      Golden West, số 2, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3,6 tỷ