Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 115 m2 34,79 triệu/m2
      Bán căn hộ Golmark City 136 Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Các căn hiên có các tòa Ruby, Sapphire, Diamond:- Căn 2 phòng ngủ, 2VS:+ DT...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Duy nhất một căn giá 3,5 tỉ căn 3 phòng ngủ 2VS sửa từ 2 phòng ngủ+1 2VSDT tim tường 78.3m - DT thông thuỷ 70,6m. Tư vấn chi tiết Em Mai Tùng...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.4 tỷ 67 m2 50,75 triệu/m2
      Cơ hội 1 -0-2- sở hữu căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá mềm - toà hotel 5* - Pavilion Premium - Limited.Chỉ từ 1,988 tỉ hoặc vốn tự có 659 tr...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 95 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh cửa vào Tây Bắc, logia Đông Nam& hướng Đông Bắc.* Nhà nội ...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 83 m2 45,19 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Carillon 1 giá cực rẻ trường.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.- DC 189 đường Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình.- Carillon 1 nằm...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 6

      3.4 tỷ 79 m2 43,04 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Lucky Palace.đc: 50 Phan Văn Khỏe, P. 2, Q. 6.- DT: 79m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá: 3 tỉ 4 (giá ...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 1 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      Keppel Land chào bán đợt cuối giỏ hàng chung cư The Infiniti tại Q. 7. Dự án tọa lạc ngay bên khu trung tâm hành chính Phú Mỹ Hưng hiện đại. Dự án có thể...
      The Infiniti Riviera Point, 02 Nguyễn Văn Tưởng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,75 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      3.75 tỷ 103 m2 36,4 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu chung cư 3 phòng ngủ (103m2) với giá đợt 1 CK quà tặng 66 tr trừ vào giá.- Sentosa Sky Park - chung cư chuẩn Singapore.- Vị trí chung ...
      Dự án Sentosa Sky Park Hải Phòng, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      Tokin 2 giá căn 3ngủ quá tài chính, KH tham khảo ngay 2 ngủ + 1 đã chia sẵn thành 3 ngủ giá chỉ 3,6tỉ cho DTSD tận 78,3m.Chuyên viên KD Hoàng Thái vin: 0826...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất xịn ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 54 m2 64,82 triệu/m2
      Công ty em chuyên bán chung cư MASTERI AN PHÚ Q. 2, cập nhật giá sp mới nhất.- chung cư DT: 29m2, nội thất đầy đủ, giá 1 tỉ950 tr bao thuế phí.- chung ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 9

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư STUDIO vin GRAND PARK, Q. 9DT: 81.5 mKết cấu: 3 PN, 3 phòng tắmCửa hướng: Tây, logia hướng: ĐôngNội thất đầy đủpháp lí: hợp đồng mua...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      - Do chuyển công tác đi nơi khác tôi muốn bán ngôi nhà vin Smart City - căn của tôi là căn hộ góc đẹp, tầng trung, đã full nội thất vào ở đc ngay.- Nhà...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.41 tỷ 82 m2 53,66 triệu/m2
      Cam kết nhà thật giá thật, đảm bảo rẻ hàng đầu trục căn, siêu hiếm có.Đây là căn DT lớn nhất của căn hộ chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, vị trí đẹp.đc:...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư vin Sky Park Bắc Giang, gia đình cần bán căn 2 PN 68m2 logia hướng Đông mát mẻ tầng không quá cao khu G4 bìa đỏ đẹp cất kĩ ở két sắt. Gia...
      Dự án Vinhomes Sky Park, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán gấp chung cư Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,65 tỷ tại Thủ Đức

      3.65 tỷ 72 m2 50,7 triệu/m2
      - chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh thiết kế cao cấp nội thất đầy đủ liên kế Gigamall.Đặc biệt phòng khách + bếp rất rộng và thoáng do...
      Dự án Opal Garden, Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      S
      Mỹ Tâm Đất Xanh Services Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Gia đình đã mua đc căn hộ chung cư rộng hơn nên cần bán căn hộ chung cư tại Rivera Park logia hướng Đông Nam.Thông tin căn hộ chung cư:- DT...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,62 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.62 tỷ 100 m2 46,15 triệu/m2
      SKYFOREST thời gian bàn giao ~ tháng 5 năm 2023.- Dự án Sky Forest gồm 3 tòa nhà có thiết kế tuyệt đẹp, Tòa nhà sát trường liên cấp quốc tế DaeSung top đầu...
      Sol Forest Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.