Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Đông, giá 3,4 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư view sân golf, view sông và cả city view.full nội thất và tiện nghiGiá 3,4 tỉ (thỏa thuận cho ai đến xem trực tiếp)L/H 0333 319 ***
      Dự án Sunrise Riverside, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên chính chủ cần chuyển nhượng lại chung cư Mizuki Park , dự án liên kế Q7,8 gần các trường đại học RMIT, Tôn Đức Thắng, DH Kinh...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 75 m2, giá 4 tỷ tại Quận Bình Tân

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư SÂN VƯỜN GĐ 2 AKARI CITY - HÀNG HIẾM - MUA TRỰC TIẾP GIÁ GỐC chủ đầu tư Hàng sân vườn siêu hiếm - Mua giá gốc chủ đầu tư Nam LongChỉ...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,15 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3.15 tỷ 96 m2 32,82 triệu/m2
      do không có nhu cầu sử dụng nên nay tôi xin phép bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 96m2 logia hướng Đông Nam.?giá công khai 3,150 tỉnội thất cơ bản...
      Dự án Tecco Diamond, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Căn hộ Citizen Trung Sơn, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 113 m2 32,75 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CITIZEN khu dân cư TRUNG SƠN 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ. GIÁ 3TY7. gọi ngay 0979 191 ***THÔNG TIN chung cư :- Thiết kế:...
      Dự án Citizen Trung Sơn, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Centum Wealth, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Chủ gửi:căn hộ góc căn hộ CenTum Wealth 3 PN.DT: 82,5( mét vuông).Tầng trung căn hộ góc cuối cùng.Thoáng mát, view đẹp.Nội thất cơ bản của...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3 tỷ tại Quận Sơn Trà

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2  phòng ngủ đầy đủ tiện ích khách dễ dàng khai thác cho thuê, tỉ lệ khai thác full liên tục và luôn đa số khách ở đây là các...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Sun Square, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.41 tỷ 116 m2 37,94 triệu/m2
      Cần tiền gấp để vào liên kế nên cần nhượng lại căn hộ chung cư ở Sun Square số 21 Lê Đức Thọ.- Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- DT:...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông

      3 tỷ 102 m2 29,42 triệu/m2
      Nhà tôi mới mua căn ở trên Nguyễn Tuân nên muốn bán lại căn 3  phòng ngủ, 3 vệ sinh, thiết kế từ trong ra ngoài chuẩn phong cách Châu Âu cho ai có nhu...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư An Gia Garden, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú

      3.05 tỷ 85 m2 35,89 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư An Gia Garden, 295 Tân Kỳ Tân Quý, P. TSN, Tân Phú, Tp Hồ Chí Minh.DT: 85m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.giá: 3,05...
      An Gia Garden, 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa nhà Eurowindow Multi Complex, Trần Duy Hưng, DTTT 96 m2, đã thiết kế thành 3 PN, 2 phụ, nhà mới, đẹp, hướng cửa hướng Đông Nam,...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 79 m2 44,31 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ đô Hà ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Phú Hoàng Anh, 5 phòng ngủ, 240 m2, giá 4,2 tỷ tại Nhà Bè

      4.2 tỷ 240 m2 17,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 5 phòng ngủ 240m2 loft-house Phú Hoàng Anh, đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè:- nội thất đầy đủ, dọn vào ở...
      Dự án Phú Hoàng Anh, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 70 m2 56,58 triệu/m2
      Dự án: The Legend.đc: 109 Nguyễn Tuân.Tòa A.chung cư 04 tầng 12 17.DT 70 mét vuông.Thiết Kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa ĐB hướng logia TN.pháp lí:...
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, 109, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ DT lớn 72 m2 đc CK 19,8 phần trăm + Voucher xe Vinfast ) giá chỉ còn 3,1 tỉ(*) Lý do lựa chọn phân khu The Tonkin:1. Là phân...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn, Q. 6.- Thiết kế: 82m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, phòng khách, có...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      - View cực thoáng, không bị chắn bởi toà khác.- Thiết kế: 2 PN đều đón ánh sáng tự nhiên, 2  nhà vệ sinh, phòng khách có logia.- Nhà ở giữ gìn, sẵn...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.