Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,45 tỷ tại Cầu Giấy

      4.45 tỷ 100 m2 44,5 triệu/m2
      Bán căn hộ Chelsea Park Trần Kim Xuyến - Trung Kính 100 mét vuông 3 ngủ - 4,45 tỉ.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Gồm 3 ngủ, 2  nhà ...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      căn hộ góc Vinhome smart city 75m2 3 phòng ngủ,2vs tòa s2.1 giá 3.2 tỉ L/H 0945 132 ***.Cần bán lại chung cư thuộc dự án Vinhome smart city tây...
      Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,21 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.22 tỷ 74 m2 56,91 triệu/m2
      * Dự án Lumiere Boulevard với 24 vườn xanh thẳng đứng nằm giữa đại đô thị vin Grand Park TP. Thủ Đức.- CĐT Masterise Homes nhà phát triển BĐS hàng hiệu lớn...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ Goldmark city - 136 Hồ TÙng Mậu.DT: 83m2Số PN: 02 PN 02 toilet, Tầng trung, tòa đẹpPhòng khách rộng rãi, có logiaNội...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+1 thiết kế đẳng cấp ( Thiết kế sang 3 phòng ngủ bình thường )nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 105 m2 39,05 triệu/m2
      ******* Chính chủ gửi bán chung cư Ruby 2 khu goldmark City DT 105m 3n 2vs Tây Bắc giá4,1tỉ cóTLCăn 03 tòa Ruby 2 cũng là căn hộ góc 3  phòng ngủ,...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 143 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 143 m2 34,97 triệu/m2
      Em Nhi mến chào quý KH, xin cảm ơn quý khách đã tin tưởng và đồng hành cùng Hưng Thịnh trong suốt thời gian qua.Dự án Avatar Thủ Đức đang có chương trình...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      L
      Đàm Nhi - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 70 m2 55 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 2 PNGIÁ 3,85 tỉDT: 70m2View thoáng, logia rộng, giá mềmVị trí trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi dễ dàngNằm ngay vincom, Tuyến...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Toà nhà Green Park, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,95 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.95 tỷ 105 m2 37,62 triệu/m2
      Bán căn hộ Green Park - Dương Đình Nghệ, 105 mét vuông, 3 PN, Giá: 3.95 tỉ. hotline: 0379 455 ***- DT: 105 mét vuông, 3 PN, 2 toilet, cửa...
      Dự án Green Park, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 65 m2 54,62 triệu/m2
      chính chủ đi nước ngoài cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ tại tòa Park 5 - Times City giá 3.55 tỉ, bao phí, full đồ mới, logia hướng Nam thoáng mát, bìa ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ dự án Hoàng Thành Peal, Nguyễn Văn Giáp, Cầu Diễn. Cuối đường Hàm Nghi. Áp ngay Mỹ Đình, di chuyển 5p...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 71 m2 47,19 triệu/m2
      Tổng hợp chung cư HCM south bán thô, có SHR:2 phòng ngủ, 71 mét vuông: 3.35 tỉ.3 phòng ngủ, 95 mét vuông: 3.8 tỉ.3 phòng ngủ,...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 105 m2 40 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp MHD Trung Văn, 29 Tố Hữu, DT 105m2, sở hữu chỉ từ 2 tỉ (50 phần trăm), CK 5 phần trăm.* Chính sách ưu đãi hấp dẫn:-...
      MHD Trung Văn, 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 96 m2 44,28 triệu/m2
      Jamila Khang Điền.- Mã căn: A. 11.02.- 3 PN.- DT: 96,4 mét vuông.- đầy đủ nội thất.- Đã có sổ hồng.- View Global City.- Giá: 4,250,000,000.Hannah...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Vợ chồng e cần bán nhanh căn hộ 2 PN toà nhà Roman plaza .DT nhà rộng 78m2Thiết kế nhà 2 ngủ 2 vệ sinh, cửa TB - logia ĐN, bìa đỏ chính chủ, full nt như...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Hoàng Cầu Skyline, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 68 m2 60,3 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1 số chung cư tại tòa Hoàng Cầu Skyline - 36 Hoàng Cầu. Thông tin chung cư bán như sau:- chung cư DT 68m, thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Hoàng Cầu Skyline, 36, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      CHUYÊN căn hộ chung cư HIM LAM RIVESIDE Q. 7DT : 78m2 giá 3,2 tỉ DT:60m2 giá 2,65 tỉDt :110m2 giá 4,5 tỉ Dt :145m2 giá 5,9 tỉ đến 6,5 tỉ Dt: 118m2 giá...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.5 tỷ 109 m2 41,29 triệu/m2
      Vợ chồng e cần bán nhanh căn hộ 2 PN toà nhà Hapulico, Nguỵ Như khôngn Tum, Thanh Xuân , Thủ đô Hà Nội .DT nhà rộng 109m2Thiết kế nhà 2 ngủ 2 vệ sinh,...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.