Thông tin mô tả
Chính chủ gửi nhượng lại nhanh cắt lỗ
DT: 99
Thiết kế 3
Nhà đã có đày đủ Nội Thất, hướng đẹp.
Giá 4,75
Gia đình có việc cần
Xem nhà
ĐT: 0979 602 ***.
Trân trọng!
Giá: 4,75 Tỷ
Diện tích: 99 m2
Giá/m2: 47,98 Triệu/m2
519006
Mua bán
Chính chủ gửi nhượng lại nhanh cắt lỗ
DT: 99
Thiết kế 3
Nhà đã có đày đủ Nội Thất, hướng đẹp.
Giá 4,75
Gia đình có việc cần
Xem nhà
ĐT: 0979 602 ***.
Trân trọng!
Mr Huân
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2