Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 110 m2 31,82 triệu/m2
      Bán chung cư Giai Việt, Q8, 110 mét vuông 3 phòng ngủ tặng nội thất, 3ty5.Đã có sổ hồng riêng, công chứng sang tên nhận nhà ngayTầng cao view...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 49 m2 79,6 triệu/m2
      Đây là căn hộ chung cư 1 phòng ngủ có bán gần như giá cực rẻ hiện tại, chính chủ đang cần tìm khách mua, FPLand hỗ trợ mọi thủ tục, hỗ trợ xem...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,46 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.46 tỷ 91 m2 38 triệu/m2
      CK 15 phần trăm, hỗ trợ vay 70 phần trăm, ân hạn 18 tháng.------------------------------CK 500 tr.Tặng gói nội thất 168 tr.Hỗ trợ LS 0 phần...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng, 1 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 59 m2 52,55 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ Luxury Four Points Q. Sơn Trà.------------------- DT: 59 mét vuông.- 1  phòng ngủ, 1 phòng tắm, phòng khách...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,25 tỷ tại Long Biên

      3.25 tỷ 78 m2 41,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng 10, logia Đông Nam, view công viên, hồ điều hòa cực thoáng và đẹp, trung tâm Khai Sơn City Long Biên, giá chỉ nhỉnh 3 tỉ...+ Hệ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 76 m2 40 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.- DT: 76 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nội thất như hình.View đẹp mát mẻ.- Tiện...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Sun Village Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      Bán căn hộ Sun Village - Q. Bình Thạnh.DT 95m 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá 4,5 tỉ.View nắng sáng, thoáng mát.contact: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Sun Village Apartment, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Vinata Tower, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 87 m2 45,98 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại Vinata Tower mong muốn bán cho ai có nhu cầu ở, vì gia đình cần chuyển công tác nên ở lại không phù hợp.Thông tin căn hộ ...
      Dự án Vinata Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Glory Heights là phân khu đc ví như là bản sao của The Landmark tại vin Grand Park.Vị trí đắc địa của Glory Heights nằm ngay đối diện công viên rộng 36ha và...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Saigon Pavillon, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      Bán Saigon Pavilion Q3.DT 55m, 1 phòng ngủ, giá 4.7 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 6

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Bán chung cư Lucky Palace, Q. 6.DT: 86 mét vuông, 2 phòng ngủ, tặng nội thất, nhà view đẹp lầu cao, thoáng nhận nhà ở ngay... Có SHR.giá 3.5...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư tại Thanh Xuân Complex có nhu cầu bán vì gia đình chuyển công tác nên không sử dụng tới chung cư, cần bán cho ai có thiện chí mua ở.Thông...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Gemek Premium, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,15 tỷ tại Hoài Đức

      3.15 tỷ 94 m2 33,52 triệu/m2
      Chuyển công tác chính chủ cần bán chung cư 94 mét vuông Gemek2, Lê Trọng Tấn, Hà Đông.- Giá công khai 3 tỉ 150 bao phí sang tên bìa đỏ.- căn hộ ...
      Dự án Gemek Premium, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Royal Paradise, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,08 tỷ

      3.09 tỷ 115 m2 26,8 triệu/m2
      Căn full nội thấp đẹp - Mua nhanh không căn nào rẻ đẹp hơnChỉ với giá: 3,1 tỉ ( chủ lỗ 500 tr)- Giá 3,1 tỉ ( bớt thêm cho khách thiện chí)- Căn này DT:...
      Dự án Dic Phoenix, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- Loại chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng loza máy giặt riêng.- DT: 75 mét vuông.- View sông, tầng trung, có logia rộng.- Giá...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Căn căn hộ chung cư cao cấp The Legend tower 109 Nguyễn Tuân với đầy đủ tiện nghi của một căn hộ cao cấp bậc nhất Thanh Xuân.* The Legend sở hữu vị trí...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư CT3 Cổ Nhuế, 3 phòng ngủ, 157 m2, giá 4,3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.3 tỷ 157 m2 27,39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT3 Cổ Nhuế đường Phạm Văn Đồng 157m2 3 phòng ngủ 2  toilet giá 4,3 tỉ 0987 063 ***.chung cư vị trí thuận tiện giao...
      Dự án CT3 Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư RichStar - DT 100m2, 3  phòng ngủ, 2  toilet, giá 4 tỉ nhà cực kỳ đẹp.- Tiện ích: phòng gym, hồ bơi, siêu thị,...- Nhà...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.