Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 79 m2 48,11 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ+1 thiết kế đẳng cấp ( Thiết kế sang 3 phòng ngủ bình thường )nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5*...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 6

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Asiana Capella 187 Trần Văn Kiểu P10 Q6.DT: 62m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh view chùa.- Bán nội thất cơ bản từ chủ đầu...
      Asiana Capella, 187, Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,85 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.85 tỷ 90 m2 42,78 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ Skycentral, Định Công:+ DT 90m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 400 tr.+ Nhiều tiện ích: 3 tầng hầm gửi xe,...
      Dự án An Bình 1, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      DUY NHẤT CĂN 2 phòng ngủ/65 mét vuông TÒA TK2 GIÁ CHỈ 3,1 tỉ RẺ NHẤT TÒA TK2Căn có DTTT 65, hướng mát, tầm view siêu thoáng, rất đẹp, ký trực...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 7

      3.15 tỷ 77 m2 40,91 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Him Lam Riverside Q. 7. căn hộ chung cư nằm trong KĐT Him Lam, sát bên Q1 và PMH.Nhiều tiện ích ngay bên trong khu căn ...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      De Capella.116 Lương Định Của, P. An Khánh, Q. 2, TP Thủ Đức.Kết cấu căn hộ chung cư: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, ban công và ban công...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 7

      4.16 tỷ 99 m2 41,92 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp Riviera Point Keppel Land Q. 7+ DT: 99m, 2 PN.+ View: Đông, nhìn sông Thành phố Hồ Chí Minh.+ pháp lí: sổ hồng riêng cầm...
      Dự án Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      *** SỞ HỮU chung cư 3 phòng ngủ CHỈ VỚI GIÁ 3,6 tỉ NỘI THẤT NHẬP KHẨU ****Chính chủ bán chung cư 3  phòng ngủ giá mềm nhất dự án HC Golden...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 7

      4.85 tỷ 89 m2 54,5 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Sài Gòn.DT: 89m2, thiết kế 2 PN, 2 WCs, full nội thất, nhà đẹp, lầu cao, view...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Giá 3 tỉ.chung cư tầng 12 - 19.DT 70 m2.Thiết kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.logia hướng Đông Nam.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi tự chọn, nhà...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Khi đc lựa chọn cho mục đích an cư hay đầu tư, The Habitat Binh Duong hoàn toàn ghi điểm với NĐT lẫn người mua nhà để ở với 3 yếu tố làm nên sự an tâm toàn...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      * Vị trí đắc địa.Toạ lạc trên trục đường Nguyễn Huy Tưởng thuộc Q. Thanh Xuân TP Hà Nội, thuộc khu vực trung tâm kinh tế mới tại Q. Thanh Xuân Cầu Giấy,...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      - Do gia đình cần tiền gấp cần bán căn Tecco Garden 3N + 1, 3VS.- Nhà mới làm lại nội thất gần 200 tr tặng lại chủ mới.- Căn đẹp, hướng mát, tầng trung.-...
      Dự án Tecco Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.35 tỷ 59 m2 56,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp - 59 mét vuông - tầng 20 - tòa V4 - 2 PN 2  phòng vệ sinh - nội thất đầy đủ - ở ngay - trung tâm Cầu Giấy - ngập...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      DỰ ÁN - CSBH GIỚI HẠN CHỈ CÒN 38 CĂN CK thêm 1 phần trăm dành cho KH cọc ngày sự kiện chào bán 21/05/2023 tổ chức tại nhà mẫu Akari City Võ Văn...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      - Dự án: Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.- Căn 2 ngủ: 75 mét vuông - giá: 3.1x tỉ (Bao thuế phí).- Nội thất: Nội thất đã hoàn thiện: Trần, Sàn,...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,25 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 70 m2 46,43 triệu/m2
      - DT: 70 mét vuông có 2 PN, 2 WC, full nội thất.- Nhà đang cho người nước ngoài thuê 14,5tr/ tháng.- Khách cần xem nhà LH tôi chính chủ: 0908 296...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Thủ đô Hà Nội Center Point số 27 Lê Văn Lương, giá cực tốt,căn hộ chung cư 2 ngủ, 2 vs,...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.