Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      Cần bán để chuyển sang chung cư to hơn nhượng lại cho ai có nhu cầu.Căn 10 Tầng 12-163 phòng ngủ,2WCĐể lại nội thất đầy đủ như ảnh.Cửa ĐN , BC:TB
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 98 m2 32,15 triệu/m2
      căn hộ chung cư - 18 Phạm Hùng toà Big Tower nhà lô góc 2 thoáng logia rộng.- 98m2 - 3 ngủ - 2 vệ sinh - giá: 3,15 tỉ.- Tòa nhà có 19 tầng nổi 2 tầng...
      Dự án B. I. G Tower, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      căn hộ chung cư rộng 100m đc thiết kế thành 3 phòng ngủ 2VS thông minh.Hướng cửa ĐB logia TN view vừa thoáng, vừa đẹp vừa yên tĩnh.Nhà tôi đã trang...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,23 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.23 tỷ 84 m2 38,46 triệu/m2
      Tin cực tốt cho các bác muốn sở hữu chung cư 3  phòng ngủ toà Spremium Ecopark (toà cao cấp nhất khu chung cư Sky Oasis).chính chủ bán ngang giá gốc...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Dành cho KH thích căn 2 phòng ngủ+1 , nhưng lại giá rẻ , diện thích lên tới 70 mét vuông thay vì 63 mét vuông thông thủy như các phân khu...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Splendora An Khánh, 2 phòng ngủ, giá 3,58 tỷ

      3.59 tỷ 128 m2 28 triệu/m2
      Em Hoàn có quỹ căn căn hộ bán giá siêu tốt tại căn hộ Essesia, khu đô thị Bắc An Khánh Splendora. liên hệ: 0936 130 ***.1). Căn 2 PN DT 88m 2). Căn 2...
      Dự án Mailand Hanoi City, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 98 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,15 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.16 tỷ 98 m2 42,35 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ + 1 phân khu The Zenpark tầng cao view cực thoáng tại dự án vin Ocean Park, Gia Lâm, HN.- DT: 98 mét vuông tim...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      Do gia đình định cư nước ngoài không còn nhu cầu sử dụng tới nên gấp bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư Royal City.+ Chính chủ cần bán 2 chung cư 2...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,05 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.05 tỷ 90 m2 45 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ - 90 mét vuông The Tonkin ban công hướng Đông Nam giá chỉ 4.05 tỉ bao toàn bộ thuế phí.chung cư đã bàn giao, nhận nhà ở...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 4

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      giá cực rẻ Gold View, tin đăng thật 100 phần trăm.bán nhanh chung cư Gold View.- Căn 2PN1 phòng vệ sinh.- DT: 64m2.- đầy đủ nội thất cao...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 91 m2 53,85 triệu/m2
      Hồng Cẩm chuyên bán và cho thuê chung cư Midtown và các chung cư trong Phú Mỹ Hưng: 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ.Penthouse, duplex thông ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Thạch Thị Hồng Cẩm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 61 m2 55,74 triệu/m2
      - Bán chung cư 2 PN Masteri West Height dự án vin Smart City tòa căn hộ căn hộ sát bên hồ trung tâm cực đẹp. Mức giá ưu đãi chỉ còn duy nhất một căn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 95 m2 37,9 triệu/m2
      Chuyển Vào Nam, gia đình cần bán gấp chung cư tại.- đc: Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- DT: 95 mét vuông.- Thiết...
      Diamond Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 98 m2 40,82 triệu/m2
      Bán chung cư Chelsea Park Trung Kính 98m Giá 4 tỉnội thất đầy đủ. 2 ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 logia phòng khách, 1 logia bếp. bìa đỏ chính chủ....
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 68 m2 73,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 68.1 m2 căn hộ góc tầng 3 căn hộ chung cư The Golden Armor Giảng Võ nhìn ra đường Kim Mã, nội thất bàn giao CĐT,...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ tại Thanh Xuân

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      Mình cần bán căn 2 ngủ DT 71m2, có nội thất cơ bản, căn hộ góc thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, view thoáng không bị chắn, cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 116 m2 32,76 triệu/m2
      Siêu hot, giá mềm nhất Golden Palace Mễ Trì, bán chung cư 3 PN.- Thông tin chung cư như sau:+ Toà C, DT 116m2.+ Thiết kế 3 ngủ 2 toilet, 3 mặt...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Tokin 2 giá căn 3ngủ quá tài chính, KH tham khảo ngay 2 ngủ + 1 đã chia sẵn thành 3 ngủ giá chỉ 3,5tỉ cho DTSD tận 78,3 mét vuông.Chuyên viên KD Hoàng...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.