Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,2 tỷ tại Tân Phú

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      Phan Phong Gamuda trực tiếp từ PKD Gamuda Land. Giỏ hàng sp cho thuê đa dạng, sẵn sàng gọi ngay làm việc với chính chủ, tìm nhà cho thuê và bán tại Celadon...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ + Ck 19,8 phần trăm + Voucher giá giảm còn 3,1Ty(*) Lý do lựa chọn phân khu The Tonkin:1. Là phân khúc căn hộ chung cư Ruby...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Duy nhất 1 giá 4tỉ2x căn 3 phòng ngủ 2VS tại TonKin (TK). DT 90m(T) - giá sau CK chủ đầu tư chỉ 4 tỉ2x.Ký mới trực tiếp chủ đầu tư.Giá cực tốt cho...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 97 m2 36,6 triệu/m2
      Cần tiền trả NH nên tôi cần bán ngay trong tuần 3 chung cư đầu tư cho thuê 74m thiết kế 2  phòng ngủ và 140m thiết kế 4  phòng ngủ tại căn hộ...
      Dự án The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      - ANH BẠN NHÀ BÁO NHỜ BÁN DO HAY PHẢI ĐI CÔNG TÁC NÊN E CƯỜNG MÁT TAY GIAO HỘ- TẦNG ĐẸP - logia VEIW PHỐ NGUYÊN HỒNG - TẶNG LUÔN NỘI THẤT NHẬP KHẨU - SỔ LÂU...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,86 tỷ tại Thanh Xuân

      4.87 tỷ 95 m2 51,16 triệu/m2
      Bán căn hộ Royal City Thanh Xuân - 2 ngủ - view đẹp - chỉ 4,86 tỉ.- Royal City đáp ứng đầy đủ tiện ích bao quanh đại đô thị vị trí kim cương: Trung tâm ngã...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Tân

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      chung cư Akari City một sp của tập đoàn Nam Long kết hợp với hai đối tác đến từ Nhật Bản.- chung cư 2  phòng ngủ giá từ 2.5 tỉ, hỗ trợ TT...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      DT căn hộ chung cư từ 50 - 70 mét vuông.Bàn giao đầy đủ nội thất.pháp lí hoàn chỉnh.Đóng 35 phần trăm ký hợp đồng mua bán nhận nhà ở...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Toà B.Căn 01.Tầng: 12 - 16.Cửa: Bắc, logia: Nam.đầy đủ nội thất.
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      căn hộ góc thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam thoáng mát, phòng nào cũng hưởng ánh sáng tự nhiên.bìa đỏ chính chủ.giá: 5 tỉ(thỏa ...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,38 tỷ tại Hà Đông

      3.38 tỷ 90 m2 37,56 triệu/m2
      Chuyển xuống mặt đất gia đình cần sang nhượng chung cư 90 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, BC hướng Đông Nam.Thông tin chung ...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 3,48 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.48 tỷ 166 m2 20,97 triệu/m2
      + Bán căn hộ CT5C Văn Khê, Hà Đông căn hộ góc 166 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs, nội thất xịn sò nhỉnh 3.48 tỉ( có thỏa thuận)+ Thiết kế hiện đại đầy đủ...
      Dự án CT5 Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình II, 111 m2, giá 3,72 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.72 tỷ 111 m2 33,52 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 10.02 tòa nhà CT 3B KĐT Mỹ Đình II, cạnh trường cấp 1 Đoàn Thị Điểm, DT 111m2, căn hộ góc, 3 mặt thoáng, chung cư tầng 10, giá...
      Dự án Mỹ Đình II, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      chung cư Q7 Saigon Riverside Complex V1.15.05, lầu 15, kế căn hộ góc, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, view sông lớn và nội khu, đẹp, mát,...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư Hà Đô Park View, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 92 m2 48,92 triệu/m2
      Căn sang xịn - đẳng cấp thượng lưu - môi trường sống lý tưởng - vị trí vip nhất Cầu Giấy - tặng 99 phần trăm nội thất.+ Dự án căn hộ Hà Đô Park View...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 135 m2 33,71 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Goldmark City.- giá: 4,55 tỉ.- căn hộ chung cư thiết kế dualkey.- DTSD 135 mét vuông.-...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4 tỷ tại Bình Tân

      4 tỷ 62 m2 64,52 triệu/m2
      chung cư sân vườn Akari City - Giá gốc chủ đầu tư.sp đặc biệt giới hạn: 04 căn.Giá gốc trực tiếp chủ đầu tư.TT theo tiến độ: 5 phần ...

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.