Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Do phải chuyển công tác, tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư Mỹ đình 2. Vị trí vô cùng đắc địa, là trung tâm Mỹ Đình2 ngủ/ 2wcfull nội thất cao cấp...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,55 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      4.55 tỷ 82 m2 55,49 triệu/m2
      Bán chung cư Park Kiara thiết kế 2 phòng ngủ DT 82m2.chung cư tầng cao rất đẹp, view trực diện công viên rất thoáng, hướng bancong hướng Tây ...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Sapphire - Goldmark City.- DT 83m2 2 phòng ngủ 2VS.- Nội thất full đồ.- giá: 3.05 tỉ (bao thuế phí).a/c quan tâm L/H: 0988...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 173 Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT tim tường 110m2.- Thiết kế 3 PN 2  phòng vệ sinh, các phòng đều...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      Cần bán nhanh một căn Hướng hồ bơi rẻ nhất tháp GMmột căn góc thiết kế 86 mét vuông.căn hộ Golden Mansion - CĐT Novaland.Đ/c: 119 Phổ Quang, P. 9,...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Cao Cấp Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 toilet, bếp, phòng ăn. Giá: 3,4 tỉ.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, phòng ăn. Giá:...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 109 m2 33,95 triệu/m2
      Bán chung cư 18T Trung Hòa Nhân Chính, Lê Văn Lương 109 mét vuông Giá 3.7 tỉCửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc, 3 ngủ, 2 toilet, logia...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi chỗ ở nên cần bán căn căn hộ chung cư 90 Nguyễn TuânDTSD: 71 mét vuông thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh cực hợp lýgiá mong muốn: 3 tỉ...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Long Biên

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Thiết kế chung cư.+ DT chung cư 82m2.+ Thiết kế 3  phòng ngủ.+ Hai  phòng vệ sinh full đồ.+ Phòng khách rộng rãi, tầm view thoáng đãng.+ nhà ...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 3 phòng ngủ

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      Do gia đình mình qua bên Đống Đa sống tiện con học cần bán chung cư 96,7 mét vuông tầng 10.Nhà mình đã đủ đồ chủ mới mua chỉ việc về ở - nhà mình...
      Dreamland Bonanza, 23, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ vuông thoáng kính tràn viền, phòng khách rộng view TPBếp riêng biệt thoải mái nấu với một loza rộng.giá 3,9 tỉKý...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp hập khẩu Đức- châu Âu, TIỆN ÍCH ĐẲNG CẤP 5*- Dự án có 2 tầng thương mại, dịch vụ, 3 tầng hầm và 3 block căn hộ liên ...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 58 m2 60,35 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ view ngoại khu cực thoáng.Giá gốc 3.2 tỉ + thuế phí sang nhượng nội thất = 3.5tỉ.NH mb siết nhà Nay cần bán gấp cắt lỗ...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      chính chủ đang cần rao bán trong tết.chung cư Sunrise City - North.Loại 3 phòng ngủ.nội thất đầy đủ.Tầng trung.View cực đẹp.sổ hồng riêng có...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 70 m2 45 triệu/m2
      Golden Palm 21 Lê Văn Lương Căn 04 toà A tầng 14-19 DT 70 mét vuông (2 ngủ 1 vệ sinh) Cửa ĐN logia TB Nội thất cơ bản chủ đầu tư giá 3,150 tỉ không...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Chủ cần tiền đầu tư muốn bán ngay chung cư thuộc căn hộ chung cư The Garden Hill 99 Trần Bình.Tầng: Trung.Nội thất: Full.DT: 90m2.SHR: Có sổ.Bán giá:...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,35 tỷ tại Nhà Bè

      3.35 tỷ 71 m2 47,19 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư dự án Tp Thành phố Hồ Chí Minh South Residence của chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng, dự án đã có sổ hồng riêng, DT tim tường...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,84 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.84 tỷ 128 m2 30 triệu/m2
      KÍNH GỬI TỚI QUỸ KH QUỸ CĂN TỪ 1 PN ĐẾN 3 PN - căn hộ MULBERRY LANE MỖ LAO HÀ ĐÔNG - Căn 1 PN : 45m2 : Giá từ 1,8 đến 2 tỉ - Căn 2 PN : 90m đến 114m :...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.