Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ căn 3 phòng ngủ Westgate.DT 85 mét vuông 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Có gói nội thất giường ngủ, tủ, bàn trang...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 109 m2 33,03 triệu/m2
      - Tòa nhà căn hộ 3 ngủ 2 vệ sinh, một logia cực thoáng, vị trí trung tâm nằm trên mặt phố Hàm Nghi khu đô thị Mỹ Đình II, giao thông cực kì thuận tiện...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 9

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Jamila Khang Điền, giảm sâu 500 tr/căn.Căn 3 phòng ngủ: 100 mét vuông giá 4.250 tỉ giá gốc: 4.8 tỉ nội thất ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 130 m2 37,31 triệu/m2
      Tôi mua căn biệt thự nên cần bán ngay lại căn hộ ở Làng Quốc Tế Thang Long, Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT 130 mét vuông thiết kế 3 PN,...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,1 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.1 tỷ 83 m2 49,4 triệu/m2
      Bán chung cư: 2 phòng ngủ - T9 - Times City.DT: 83 mét vuông.Full đồ cơ bản.Có slot oto.Đã có sổ, sẵn sàng giao dịch.View siêu thoáng, đẹp.Giá:...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán duplex 120m2,sổ lâu dài,slot xe ,Giá hơn 5 tỉ .-Nhà mới đẹp,có 3 phòng ngủ,3 nhà vệ sinh -Gia đình bán để chuyển sang nhà...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,72 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.73 tỷ 105 m2 45 triệu/m2
      * chào bán tòa l2 với quỹ căn tầng đẹp nhất dự án.* Chính sách vô cùng hấp dẫn:+ CK TT sớm 7  phần trăm.+ Tặng thêm 1 phần trăm khi KH mua từ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Đặc quyền 5s: Át chủ bài của Grand Sunlake giúp thu hút NĐT, lội ngược dòng xu thế ảm đạm của thị trường.Là tổ hợp chung cư cao cấp với vị trí đắc địa bậc...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      bán ngay giá tốt! Dự án đc quản lý và vận hành bởi vin.- Giá chỉ 4 tỉ có bao thuế phí cho bên mua.Đây là mức giá rẻ hàng đầu dự án.chung cư 2 ngủ 2VS đã...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Tây Hồ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn hộ chung cư Sunshine Riverside - Tây Hồ - căn hộ góc 3 ngủ+ Tầng trung + View Sông Hồng + Cầu Nhật Tân+ 90.3 m2 thông thủy+ Thiết kế:...
      Dự án Sunshine Riverside, Tây Hồ, Hà Nội
      R
      Dư Quang - Sunshine Riverside Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 97 m2 38,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 97 mét vuông thông thủy dự án Terra An Hưng.- Thông tin chung cư như sau.đc: Tòa The Terra An Hưng - đường Tố Hữu, La Khê...
      Dự án The Terra An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 62 m2 56,46 triệu/m2
      MASTERI WEST HEIGHTS chào bán đợt 1 toà WEST B - CHO VAY ĐẾN 100 phần trăm giá trị căn hộ, HTLS 18-36 tháng - chính sách bán hàng độc quyền...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Bắc Hà Tower C37 Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 95 m2 33,69 triệu/m2
      + Bán căn hộ C37 Bộ Công An 95 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs, nhà đẹp ở ngay.+ Thiết kế hiện đại gồm 1 phòng khách, 3 ngủ, 2 vệ sinh.+ logia hướng Đông ...
      Dự án C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Hà Thành Plaza, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,75 tỷ tại Đống Đa

      4.75 tỷ 115 m2 41,31 triệu/m2
      bán ngay chung cư 115m2 3 ngủ, 2 ngủ, logia hướng Đông Nam, 102 Thái Thịnh, 4.75 tỉ 0967 858 ***.1) 115m2, 3 ngủ, 2VS, 4,75 tỉ full đồ, chỉ xách va li...
      Hà Thành Plaza, 102, Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 98 m2 47,96 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Indochina Plaza, 241 Xuân Thuỷ, Cầu Giấy. Thủ đô Hà Nội.- DT 98 mét vuông thiết kế 2 ngủ 1 khách và 2  nhà ...
      Indochina Plaza, 241, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Udic Riverside, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,3 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.3 tỷ 94 m2 35,11 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 3 PN tầng trung view thoáng đẹp, sông Hồng, tòa UDIC Riverside, giá nhỉnh 3 tỉ. L/H: 0972 718 ***- chung cư có DTSD rộng...
      Dự án Chung cư 122 Vĩnh Tuy, Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      - DT 66.1m2. Thiết kế 2PN-2 nhà vệ sinh. - Cửa hướng Nam, logia hướng Bắc- View nội khu- Nội thất như ảnhgiá: 3.2 tỉ có thỏa thuận thêm cho KH thiện...
      Dự án Sky Central, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Tòa nhà Sông Hồng Park View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4 tỷ tại Đống Đa

      4 tỷ 81 m2 49,39 triệu/m2
      Bán chung cư tòa nhà 165 Thái Hà, DT 81 m2, có 2 PN, 2 phụ, đầy đủ nội thất, nhà đẹp, thoáng mát, view đẹp, cửa vào Đông Nam, logia nhìn ra đường Láng...
      Dự án Sông Hồng Park View, Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá