Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+1 thiết kế đẳng cấp. ( Sửa thành 3 phòng ngủ tốt )nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư The Garden Hills, 89 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 89 m2 39,33 triệu/m2
      bán ngay TRONG THÁNG ĐỂ CHUYỂN CÔNG TÁC Gia đình giảm giá chỉ còn 3,6 tỉ cho chung cư 3 ngủ 2 vs DT 89 mét vuông Dự án The Garden Hill- 99 Trần...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Kingdom 101, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 10

      4.16 tỷ 50 m2 83 triệu/m2
      🅱️ Cần bán ngay chung cư cao cấp KINGDOM101 - Q. 10• Căn 1 PN DT 50 mét vuông, block căn hộ B• Tặng thêm nội thất như hình• Tầng trung view...
      Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,67 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.67 tỷ 86 m2 42,68 triệu/m2
      căn hộ chung cư rộng 86m đc thiết kế thành 2 phòng ngủ 2VS thông minhHướng cửa TB logia ĐN view vừa thoáng, vừa đẹp vừa yên tĩnh.Nhà tôi đã trang...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Giá 3 tỉ.chung cư tầng 15 - 20.DT 70  mét vuông.Thiết kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.logia hướng Đông Nam.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi...
      Dự án GoldSeason, 47 Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư An Lạc Green Symphony, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      KĐT gồm nhiều tiện ích cao cấp đồng bộ: 3 công viên lớn, 02 khu trường học liên cấp, Club House, đường dạo bộ ngập tràn cây xanh,...Sở hữu chung cư ở đây,...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 111 m2 34,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Mỹ Đình Sông Đà, SUDICO, 111m2, 3 phòng ngủ, nhà đẹp, 3.78 tỉ. 0975 118 ***- DT 111m2, căn hộ góc 3  phòng ngủ,...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,24 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 89 m2 36,42 triệu/m2
      HOT nhất Khu vực Nam Từ Liêm chính là dự án Nhà ở xã hội Trung Văn NHS.KH xếp hàng 2 ngày mới nộp đc hồ sơ - điều mà chưa từng có tiền lệ.Vì vậy đầu tư nhà...
      Dự án NHS Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.95 tỷ 78 m2 50,65 triệu/m2
      -chủ đầu tư vin chào bán TÒA TONKIN2 DỰ ÁN vin SMART CITY.block TIÊU CHUẨN RUBY CỦA vin DUY NHẤT CÒN SÓT LẠI TẠI vin TÂY MỖ NAM TỪ LIÊM HN-CẢ PHÂN KHU...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 82 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 82 m2 54,88 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi bán chung cưDT 82m²- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinhCăn góc- trục 02- cửa chính hướng Đông NamCòn 5 phần trăm cuối chính chủ sẽ...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,52 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.52 tỷ 95 m2 37 triệu/m2
      Suất ngoại giao căn hộ chung cư Grand Sunlake chung cư 3  phòng ngủ DT 95 mét vuông, giá 3,5 tỉ view hướng Đông Nam.- Gần các trường đại ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 74 m2 59,46 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn rộng hơn nên cần tìm chủ mới cho căn hộ chung cư đang ở- DT 74 mét vuông nằm ở tầng số đẹp- Thiết kế rất thoáng, bếp thông...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      Vợ chồng mình thay đổi kế hoạch ở nhà thổ cư để vợ có mảnh vườn trồng rau, nên chuyển nhà mới nay bán ngôi nhà mới thiết kế đẹp do chồng kts tự làm từ...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Tổng quan dự án:đc: 77 đường Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân, HCM.chủ đầu tư: Nam Long Group, NNR, Hankyu Hanshin Properties Corp.Nhà thầu phần móng...
      Akari City Nam Long, 77, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 3 phòng ngủ 2VS, 85 mét vuông, giá 3.8 tỉ tại dự án căn hộ The Emerald.- DT: 85 mét vuông.- đầy đủ nội thất.-...
      Dự án The Emerald, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.55 tỷ 92 m2 49,43 triệu/m2
      Độc quyền DUY NHẤT chủ đầu tư Masterise Homes chung cư đập thông 4  phòng ngủ 91.9m2 giá 4.547 tỉ, view công viên nội khu, nội thất đầy đủ cao...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 133 m2 31,21 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác, cần bán ngay căn hộ chung cư cao tầng CT1 - Sudico.* căn hộ chung cư DT 133m2.- Có thiết 3 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Gold Season - 47 Nguyễn Tuân tìm chủ sở hữu mới:- DT 90 mét vuông thông thủy, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- Cửa Đông Nam,...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.