Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 117 m2 34 triệu/m2
      Bán 17T1, 2, 3, Hoàng Đạo Thúy, 117 mét vuông, giá 3.9x tỉ. 0975 118 ***- DT 117 mét vuông, 2 phòng ngủ (có thể sửa 3 phòng ngủ),...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư New Horizon City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,6 tỷ tại Hoàng Mai

      3.6 tỷ 97 m2 37,12 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp New Horizon 87 Lĩnh Nam căn hộ góc 3 ngủ 2  phòng vệ sinh khách bếp tầng.Toà nhà cao 30 tầng nằm sát đường Lĩnh Nam.DT 97m2...
      Dự án New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      Duy nhất căn 2 phòng ngủ+1 tại TonKin (TK). DT 79m - Giá 3,6 tỉ. ( Thiết kế thành 3 ngủ đc )Ký mới trực tiếp chủ đầu tư.Thiết kế chia sẵn 3 Ngủ.căn...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 92 m2 47,83 triệu/m2
      DT: 92.5m (2 phòng ngủ + 2 toilet + 2 logia).- giá: 4 tỉ 4 nhận nhà ngay (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng + chênh lệch).- View Bancon hướng ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Sở hữu chung cư 5* view biển Mỹ Khê - Đà Nẵng.- pháp lí sở hữu lâu dài.- nội thất luxury nhất trên thị trường chung cư tại Đà Nẵng nhập khẩu từ châu Âu...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 64 m2 49,22 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư phân khu SA 3,1x tỉ bao phí 2PN2 phòng vệ sinh căn hộ góc tầng trung đẹp . Do chuyển công tác muốn nhượng lại cho a/c . Đồ...
      The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.1 tỷ 61 m2 50,82 triệu/m2
      chủ đầu tư Nam Long mở giỏ hàng những căn cuối tại chung cư Akari City tòa căn hộ AK9 với chính sách đặc biệt chưa từng có. Lịch TT trải dài đến tháng...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.4 tỷ 74 m2 45,95 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng lại chung cư Vũng Tàu Pearl năm 2024 nhận nhà.Vị trí: Số 28 Thi Sách, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu. Cách biển chỉ 200m, gần hotel...
      Vũng Tàu Pearl, Số 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư 50 m2, giá 3,62 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      3.63 tỷ 50 m2 72,5 triệu/m2
      Hàng Hot chung cư đã có đồ nội thất, kính tràn viềnVị trí : Siêu trung tâm vài bước chân ra lang BácMUA TRỰC TIẾP CĐTDT : 50m2 - 3.7 tỉL/H em sớm thì còn...
      Dự án Discovery Central, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,75 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.75 tỷ 83 m2 45,19 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp, tòa nhà cao cấp Fiver Star nằm trên mặt ngõ 460 Khương Đình, ngõ tương đối rộng như phố, thông sang Vũ Tông Phan, Nguyễn Xiển, Hạ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,1 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.1 tỷ 110 m2 37,28 triệu/m2
      - căn hộ góc 3 phòng ngủ2VS có 2 logia lớn lên tới 8m.- Thiết kế không gian chung lớn, thoải mái phục vụ sinh hoạt chung.- Đồ nguyên bản chủ đầu ...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 117 m2 41,89 triệu/m2
      (giá mềm nhất) bán chung cư 3 phòng ngủ hướng ĐN mát rượi 117m2 dự án Thăng Long Number One giá 4.9 tỉ.- DT: 117m2.- Thiết kế: 3  phòng ngủ, 2...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 10

      4.8 tỷ 73 m2 65,76 triệu/m2
      Kẹt tiền nên tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2  phòng ngủ Kingdom 101, Q. 10.View ngắm hoàng hôn cực đẹp.* DT: 73m, 2 phòng ngủ +...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 88 m2 37,5 triệu/m2
      Chính sách CK chưa từng có của chủ dầu tư vin trừ ngay 400 tr vào giá.- Căn 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh với DT 82,7 m.- Ký HĐMB trực tiếp với...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Lilama 124 Minh Khai, 2 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,97 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.97 tỷ 116 m2 34,23 triệu/m2
      CC Bán căn hộ cao cấp Lilama 124 Minh Khai, HBT, 116 mét vuông , 2 phòng ngủ, 2 toilet, bìa đỏ lâu dài,nội thất đẹp ở ngay, thoáng,, Vị...
      Dự án Lilama 124 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 2

      4.85 tỷ 95 m2 51,06 triệu/m2
      - Thiện chí cần bán nhanh căn hộ chung cư Imperia An Phú.+ Loại căn 2 PN, 2 toilet, lô gia phơi đồ. + DT 95m2.+ Giá: 4,850 tỉ. đã bao gồm thuế phí...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,78 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.79 tỷ 87 m2 55 triệu/m2
      căn hộ chung cư chính chủ 90,5m2 (87 m2 thông thuỷ), thuộc khu đẹp nhất dự án ngoại giao đoàn, ngay cạnh nhà đang chuẩn bị chào bán với giá 80 tr/m2....
      Dự án N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      - Quý KH tham quan nhà mẫu cơ hội trúng vàng và thêm một căn hộ Ehome của Nam Long.- Chỉ TT trả chậm 30 phần trăm (trong 18 tháng) nhận nhà,...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Quân Đỗ - Pkd Nam Long - Nlg Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.