Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 138 m2 25,37 triệu/m2
      căn hộ gì mà đẹp như cung điện - đáng đồng tiền bát gạo.Cầu Diễn, Nam Từ Liêm.DT: 138 mét vuông 3 PN xây hiện đại.Lô góc, mỗi phòng đều có logia...
      Đường 32, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes West Point, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.2 tỷ 107 m2 39,26 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư cho người có nhu cầu.- chung cư là căn logia TB, cửa hướng ĐN có DT 107 mét vuông gồm 3 PN, 2 vệ...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 89 m2 41,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa The Garden Hills 99 Trần bình, tầng đẹp, có lốt ôtô- DT 89 mét vuông, 3 PN 2 vệ sinh, nội thất đầy đủ.- Cửa hướng Bắc,...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ - Tòa R1 Sunshine Riverside - view sông + cầu Nhật Tân.- 3 PN + 2 nhà vệ sinh + 2 logia.- 100m2 thông thủy.- Tầng cao trung.- logia:...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      R
      Dư Quang - Sunshine Riverside Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 92 m2 48,37 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Goldseason - 47 Nguyễn Tuân.DT: 92 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, logia.Nội...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 69 m2 62,32 triệu/m2
      Chuyển lên căn 3 ngủ tôi bán gấp căn 2 ngủ tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 69m2 tòa R6, thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.logia hướng ...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Trung Yên I, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 90 tòa 137 Nguyễn Ngọc Vũ, Trung hòa, giá: 3.1 tỉ, nhà đẹp. contact0944 956 ***DT: 90 mét vuông gồm 03 PN, 02 nhà ...
      Dự án Trung Yên I, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      *** GIÁ đang TỐT KỶ LỤC phân khúc căn hộ chung cư trục Võ Văn Kiệt*** Vốn ban đầu 1 tỉ, ký ngay HĐ.*** Lịch TT trải dài đến tháng 5/2026:-Năm 2023: Chỉ...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,76 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      3.76 tỷ 69 m2 54,5 triệu/m2
      - DT: 69m2 thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh- giá: 3,760 tỉ- Nhà có sẵn nội thất thiết kế đẹp- Tiện ích: phòng tập phòng gym, khu vui chơi trẻ em, hồ...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,42 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.42 tỷ 74 m2 46,17 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng lại chung cư Vũng Tàu Pearl năm 2024 nhận nhà.Vị trí: Số 28 Thi Sách, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu. Cách biển chỉ 200m, gần hotel...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh căn hộ Opal Riverside khu bờ sông mát mẻ,yên tĩnh, view thoáng, không bị chắn viewgiá bán...
      Dự án Opal Riverside, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,44 tỷ

      3.45 tỷ 93 m2 37 triệu/m2
      Tôi đang có 1 căn hộ căn hộ chung cư DV4 cần bán nhanh, dt 93 mét vuông căn hộ góc 3 PN 2 nhà vệ sinh 2 logia, trong nhà đã làm nội ...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      sp hữu hạn, nhà phố thương mại shophouse chân đế đc sở hữu lâu dài hiếm có.Nơi hút khách với các tiện ích độc nhất và nổi trội nhất khu vực (rạp chiếu...
      Dự án The Dragon Castle, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,7 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 102 m2 46,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 PN căn hộ ngoại giao đoàn tòa N01T1.- DT tổng 102 mét vuông và 95 mét vuông thông thủy, ban công Nam...
      Dự án N01-T1 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Sunshine Garden giá kịch sàn 3,8 tỉ:- 3 phòng ngủ, 95 mét vuông, bố trí phong thủy hợp lý.- Thiết kế...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 87 m2 49,43 triệu/m2
      Quá rẻ. Cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ sáng (căn á hậu) tại Times City.- DT 87m2.- Thiết kế tất cả các căn đều có ánh sáng tự nhiên.- Nhà hướng Nam vô...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 76 m2 57,24 triệu/m2
      Môi giới có tâm nhất Masteri. Cập nhật rổ hàng mới nhất tháng 5, 6 giá cạnh tranh. liên lạc: 0932 319 *** Liêm.Cập nhật liên tục rỗ hàng Masteri Thảo Điền...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 47 m2 106,39 triệu/m2
      Thông tin chung cư: Tháp: Aqua 4  phòng ngủ: 1  nhà vệ sinh: 1DT: 49m2 Nội thất: Full *Tiện ích nội khu:- miễn phí phòng gym, Pool, phòng...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.