Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,75 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.75 tỷ 90 m2 41,67 triệu/m2
      Trinity Tower em bán sang nhượng 2 ngủ/ 3 ngủ và hàng CĐT 50 năm, a/c quan tâm liên lạc em Châu Anh: 0983 558 ***.Đa dạng quỹ căn sang nhượng dự án...
      Trinity Tower, 145, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 80 m2 53,13 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 3 ngủ GoldSeason như sau:- Full đồ nội thất liền tường, gia chủ thiết kế lại toàn bộ vô cùng tâm huyết.- Nhà có slot đỗ oto.- Đã có bìa...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ

      3.05 tỷ 80 m2 38,13 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 3 ngủ hiếm tòa B Vinaconex 2 KĐT Kim văn Kim lũ ngay mặt đường Nghiêm Xuân Yêm, Bầu trời tiện ích Hoàng Mai all trong 1 bước...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Cầu Giấy

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại Yên Hòa Condominium do gia đình cần chuyển công tác nên không có nhu cầu sử dụng căn hộ chung cư, mong muốn bán cho ai...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 102 m2 48,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 toilet, 102m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại GoldSeason.Do gia chủ không còn nhu cầu sử...

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Yên Hòa Condominium, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 104 m2 34,14 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần bán nhanh chung cư Yên Hòa Condominium - N01 Yên Hòa, Cầu Giấy, TP Hà Nội+ chung cư góc tầng trung DT 103,6m...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Eco Dream, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư đang ở nhà đẹp, mới ở Eco Dream, chung cư nhà tôi như sau:- chung cư 2 ngủ 2vs, DT: 80 mét vuông logia hướng Đông Nam...
      Dự án Eco Dream Nguyễn Xiển, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,8 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 121 m2 39,67 triệu/m2
      Gia đình không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán gấp chung cư tại 17T2 Hoàng Đạo Thúy .Thiết kế: 3 PN, 2 vs.Full đồ nội thất luxury mới tinh.DT 121m2.Giá...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Vinaconex 7, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 130 m2 30 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất nên cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ 2vsNhà mình đang ở nên rất giữ gìn sạch sẽ.giá mình thiện chí bán nên rất hợp...
      Dự án Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,15 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 105 m2 39,53 triệu/m2
      MHD Trung Văn - Phong cách sống thượng lưu - giá tốt nhất thị trường cùng phân khúc - Chính sách hấp dẫn!chung cư 3 phòng ngủ có chính sách siêu ưu...
      MHD Trung Văn, 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,29 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.29 tỷ 89 m2 36,97 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ tòa Jsc , ngõ 164 đường Khuất Duy Tiến - Nhân Chính- Thanh Xuân- Vợ chồng tôi chuyển công tác cần bán ngay căn hộ JSC 34, nhà tôi đã...
      Dự án Licogi 13 Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Anland Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,35 tỷ tại Hà Đông

      3.35 tỷ 90 m2 37,23 triệu/m2
      Mình đc công ty cử đi Nhật, nhà có căn 01 ở Anland 1 (Anland Complex) đường Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, TP Hà Nội không có nhu cầu sử dụng nên cần bán ...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      4.5 tỷ 98 m2 45,92 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet DT 98m đã có sổ.View chính Bắc, ngắm toàn cảnh TP, có thể ngắm hết các điểm bắn pháo hoa vào dịp lễ...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 79 m2 44,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ + 1 DT lên đến 72m thông thủy - 79m tim tường khu The Tonkin.Với lợi thế đc nhận nhà sớm và lại là dòng sp cao cấp duy...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 7

      3.15 tỷ 88 m2 35,8 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- căn hộ chung cư thiết kế: 3 PN + 2  nhà vệ sinh.- DT: 88  mét vuông.- đầy đủ nội thất.- giá: 3.150 tỉ.- giá thuê: tr /...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,4 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.41 tỷ 102 m2 43,14 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 102 mét vuông dự án Berriver Jardin.Cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam.DT 102 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ +...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ Res Green Tower, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      Chủ định cư về quê nên cần bán lại căn hộ cao cấp Resgreen số 7A đường Thoại Ngọc Hầu phường Hòa Thạnh quận Tân Phú Tp HCMThiết...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      căn hộ chung cư Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, đối diện trung tâm Crescent Mall,Nhiều tiện ích tầng 3 hồ bơi tràn, BBQ nuớng.tòa căn hộ B là tòa căn ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.