Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn Chung cư Hà Đô Park View, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,45 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.45 tỷ 92 m2 48,37 triệu/m2
      + căn hộ chung cư sang xịn - đẳng cấp thượng lưu - môi trường sống lý tưởng - vị trí vip nhất Cầu Giấy - 2N, 2VS tặng 99 phần trăm nội thất.+ Dự án...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      GIẢM SÂU CHÍNH CHỦ bán nhanh chung cư -------------------------------------căn hộ cao cấp ASIANA CAPELLA Đ/C: 184 Đ. Trần Văn Kiểu, P. 10, Q. 6.DT:...
      Dự án Asiana Capella, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 88 m2 36,37 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Western Capital Q. 6 giá mềm nhấtVị trí: 4 MT đường Lý Chiêu Hoàng, Q. 6, tiện di chuyển về các Q. trung tâm thành phốChủ Ngộp...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      Chính chủ cần lại 2 chung cư Home City Trung Kính.Thông tin căn hộ chung cư như sau:1. căn hộ chung cư có DT 62m thiết kế 2 PN và 2 vệ sinh. full ...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Silver Sea Tower, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 3 tỷ tại Vũng Tàu

      3 tỷ 105 m2 28,58 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp SILER SEA TOWER đường Ba Cu P. 1 TP Vũng Tàu DT: 105 mét vuông pháp lí: SHR vĩnh viễn căn hộ chung cư hiện đại, phòng...
      Dự án Silver Sea Tower 47 Bacu, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 96 m2 43,23 triệu/m2
      - đc: 60 đường 697, khu phố 2, P. Phú Hữu, Q. 9.- Cập nhật căn hộ chung cư bán giá siêu mềm nhất tháng 5:* Loại căn 1 PN - DT 47m2 - đã có sổ - giá:...
      Jamila Khang Điền, 60, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.35 tỷ 71 m2 47,19 triệu/m2
      bán ngay : Căn 2 PN 2  phòng vệ sinh khu Celadon city , liên kế Aeon Mall. DT : 71 mét vuông (2PN-2 toilet ).Giá : 3.350 tỉ ( bao hết...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      MỖI NĂM CHỈ 10 phần trămĐÓNG ĐỦ 30 phần trăm - NHẬN NHÀ Ở NGAYKHÔNG VAY - KHÔNG ĐÓNG LÃICHÍNH SÁCH TT NHÀN HẠ 3 NĂM ĐÓNG 30 phần trăm GIỚI...
      Dự án Lumiere Boulevard, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      bán ngay hộ tại Goldseason 47 Nguyễn Tuân.- chung cư: 100m2 tim tường 3 phòng ngủ 2VS.- logia hướng Đông Bắc mát mẻ.- pháp lí: SHR cất két.- Nội...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Center Point, 27 Lê Văn Lương, 3 ngủ, 4.25 tỉ 0355 902 ***- DT 85m thiết kế 3 PN - 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam.- full nội ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,19 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 75 m2 55,92 triệu/m2
      Precia là "viên ngọc quý" đón trọn nhịp sống phồn vinh, khởi sinh mạch đập thịnh vượng. Tòa tháp chung cư 23 tầng, đẳng cấp, tinh tế đến từng chi tiết sẵn...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Cần bán chung cư Celadon City giá mềm.DT:- 53m2 1 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh, giá 2.4tỉ (bao hết).- 63m2 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 76 m2 44,61 triệu/m2
      - chung cư thuộc tầng trung tòa A1 - vin Gardenia, view hướng Đông Nam mát mẻ.- giá bán: 3,39 tỉ.- DT: 76 mét vuông.- Thiết kế chung cư gồm:+ 2 PN...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn Chung cư CT36 Dream Home, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.25 tỷ 104 m2 31,25 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất nên cần bán lại căn hộ góc 3 PN, 2  nhà vệ sinh của tòa căn hộ chung cư Dream Home CT36 Định Công!- Thiết kế chung...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 85 m2 54,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư GOLDEN MANSION căn hộ góc VIEW HỒ BƠIDT: 85 mét vuông thiết kế 3 PN lớn, 2 phòng vệ sinh,đầy đủ nội ...
      Golden Mansion, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.9 tỷ 98 m2 39,8 triệu/m2
      Siêu hot - 98 mét vuông - giá 3,9 tỉ - nhà nguyên bảncăn hộ chung cư thiết kế 3 PN 2  phòng vệ sinh Không gian thoáng mátTầng trung view...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư K35 Tân Mai, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ tại Hoàng Mai

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      - căn hộ K35 Tân Mai nằm trên trục đường Tân Mai, trục đường sầm uất, rộng rãi trung tâm Q. Hoàng Mai.- Dự án ngay sát Công viên Hồ Đền Lừ, gần trước Cấp 1...
      Dự án Khu nhà ở Quân đội K35 Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Housinco Grand Tower, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 115 m2 39,14 triệu/m2
      1. Bán chung cư Housinco Premium Nguyễn Xiển2. DT: 114.2  mét vuông DTTT.3. Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia4. Hướng: cửa hướng Tây Nam, logia...
      Dự án Housinco Premium, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá