Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,19 tỷ tại Bình Chánh

      4.2 tỷ 95 m2 44,15 triệu/m2
      Hàng CĐT 0915 765 ***- MP8 - Tầng cao(04): 4.194.114.000.- DT: 95m2 - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- chung cư đã hoàn thiện có thể ở hoặc đưa...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 68 m2 52,95 triệu/m2
      Chính chủ cần ra đi chung cư mới Dự án Gold Season 47 Nguyễn Tuân, Thanh XuânToà SP - Căn 04 tầng 14-19- logia: hướng Đông Nam, Cửa hướng Tây Bắc...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Splendora An Khánh, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 150 m2 31 triệu/m2
      Bán căn hộ Essensia KĐT Splendora Bắc An Khánh (Mailand City) với DT của căn hộ chung cư: 150 m2.giá 31tr/m2.- 3 PN.- 2  toilet  nhà vệ ...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Celadon Emerald 71m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh full NT.Giá 3.2 tỉ.+ Đầy đủ tiện ích: Hồ bơi, gym, bên cạnh trung tâm ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư H2 Hoàng Diệu, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 4

      3.15 tỷ 78 m2 40,39 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn hộ H1, đường Hoàng Diệu- DT 78m2- 2 phòng ngủ 1WC- căn hộ góc thoáng mát.Giá bán ngay 3.150 tỉKhách thiện trí mua...
      Dự án H2 Hoàng Diệu, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Gia đình có căn hộ MHDI - 60 Hoàng Quốc Việt là căn hộ góc thoáng mát, có DT trên sổ là 117 mét vuông, có 03 PN, 02  nhà vệ sinh.full nội ...
      Dự án Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      Rổ hàng chung cư Victoria Village hôm nay: 2 phòng ngủ 68m²(3,5 tỉ), 3 phòng ngủ 88m(4,7 tỉ), tin thật:Nội dung:Tọa lạc ngay trung tâm hành...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 97 m2 47,02 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Hưng Phúc khu Phú Mỹ Hưng Q. 7 DT 97m2 nhà decor lại thành 2 phòng ngủ có full nội thất, nhà đẹp, SHR, view...
      Dự án Happy Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy

      4.6 tỷ 109 m2 42,21 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 173 Xuân Thuỷ.DT 109 mét vuông, căn Đông Nam thoáng mát.Thiết kế 3 phòng ngủ và phòng khách đều có ánh sáng tự...
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hưng Phúc (Happy Residence), Phú Mỹ Hưng, Q. 7. call ngay: 0903 793 *** Em Thư để xem nhà và tư vấn .Thông tin chung cư.- DT 97m.-...
      Dự án Chung cư Hưng Phúc, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      chung cư mới như chưa ở đảm bảo a/c lên xem lần đầu sẽ thích căn này ngay.- chung cư có DT 82 mét vuông thông thuỷ , tất cả các phòng đều có ánh...
      Dự án Imperia Sky Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      DT: 75.5m2 - 3 phòng ngủ - 2 WS.Bàn giao full liền tường cao cấp: Sàn gỗ công nghiệp, trần thạch cao, tủ bếp, bàn bếp, full thiết bị vệ sinh, vách tắm...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 121 m2 39,67 triệu/m2
      Mua nhà cho con định cư không về gia đình cần bán căn căn hộ chung cư tòa 17T2 Trung Hòa Nhân ChínhDTSD: 121m2 thiết kế 3 PN + 2 vệ sinhHướng cửa hướng ...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,75 tỷ tại Cầu Giấy

      4.75 tỷ 99 m2 47,98 triệu/m2
      Chính chủ gửi nhượng lại nhanh cắt lỗ chung cư Tràng An Complex số 1 Phùng Chí Kiên.DT: 99  mét vuông thông thủy.Thiết kế 3 phòng ngủ +...
      Tràng An Complex, số 1, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      thông tin căn hộ chung cư dt 97m23 phòng ngủ,2VSĐông Nam, hướng Tây Bắcnội thất đồ cơ bảnbìa đỏ sẵn giá 5 tỉchi tiết hotline 0383 122 ****xem...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Nhà Bè

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      Khu vực: chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 95m để đi đinh cư nước ngoài tại Saigon South Residences - Huyện Nhà Bè - Thành phố ...
      Dự án Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 136 m2 36,77 triệu/m2
      ❤️ Căn này 3 ngủ 136m HYUNDAI có bán ạ #bán_hyundai_hillstate Tầng cực đẹp lộc lá chính chủ dễ tính - cực thoải mái vui vẻ Nhà mới làm nội thất hơn 1 năm -...
      Hyundai Hillstate, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 119 m2 31,94 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán chung cư 3 PN giá mềm nhất tại Trung Hoà Nhân Chính như sau- Dự án: Toà 18T- chung cư: 3 PN 2vs- DT: 119m2- pháp lí: bìa đỏ...

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.