Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, đối diện trung tâm Crescent Mall, nhiều tiện ích tầng 3 hồ bơi tràn, BBQ.+ block căn hộ B là block ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Duy nhất 1 giá 3.9tỉ căn 3PN2VS tại TonKin (TK). DT 90m(T) - Giá sau CK chủ đầu tư chỉ 3.9 tỉ.Ký mới trực tiếp chủ đầu tư.Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 55 m2 72,73 triệu/m2
      Hiện tôi đang cần bán căn 55 mét vuông và 70m 2 căn hộ cao cấp 67 Trần Phú.- Cách quảng trường Ba Đình 400m.- Nội thất đã gồm tủ bếp, bếp, TBVS, điều...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua liên hệ: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Lữ Gia Plaza, Q. 11, TP Thành phố Hồ Chí Minh.- DT...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      - DT 97 mét vuông căn hộ góc view trọn hồ điều hoà 22 héc ta- tầng đẹp view đẹp- là căn hộ góc với 2 lô gia nên ánh sáng tràn ngập căn hộ chung...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 76 m2 45,93 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn to cần bán nhanh căn hộ Gold Season 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội+ chung cư tầng trung tòa Five Season DT 76m thiết kế...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 161 m2 30,44 triệu/m2
      Chuyển xuống dưới nhà mặt đât nhượng lại chung cư TSQ Euroland, Làng Việt Kiều Châu Âu, KĐT Mỗ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội.DT 161 mét vuông, bìa ...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,76 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.76 tỷ 88 m2 42,73 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống căn biệt thự ở cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ căn hoa hậu dự án- Tòa duy nhất có bể bơi 4 mùa và vườn Nhật ngay nội khu dự...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Hưng Nguyễn Bds Giá Tốt Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,32 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.33 tỷ 81 m2 41 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư 3 PN Đông Nam, tầng trung, căn hộ gócDT 76 m2 thông thủy, 81 m2 tim tường, thiết kế 3 PN, 1 phòng khách, 2 vệ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 49 m2 61,23 triệu/m2
      Tọa lạc tại quỹ đất vàng ngay trung tâm Q. 2 hiện tại và là trái tim của TP khu Đông HCM trong tương lai, Precia là viên ngọc quý đón trọn nhịp sống phồn...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ The Zen Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 73 m2 46,58 triệu/m2
      Duy nhất căn 2 phòng ngủ view bể bơi tầng đẹp tại The Zen Gamuda.Hiện dân cư về ở nhiều và cho thuê nên cực ít người bán căn 2 phòng ngủ.DT:...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 6

      3.7 tỷ 102 m2 36,28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn Q6, 102 mét vuông, 2 phòng ngủ, view hồ bơi, có SHR, giá thật 3.7 tỉ, gọi ngay 0903 833 *** Gặp Xuân...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,26 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.27 tỷ 106 m2 40,23 triệu/m2
      Hot! Ưu đãi nhất chỉ cần 50 phần trăm nhận nhà, còn lại tiến độ 10 năm trực tiếp chủ đầu tư MHD Trung Văn.- CK lên tới 5 phần trăm giá trị ...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 133 m2 27,82 triệu/m2
      GÓC BÁN NHÀDo nhu cầu chuyển căn 4 ngủ, gia đình em cần bán ngay chung cư 133m2 Tại HPC Landmark -DT : 133m, 3 phòng ngủ, 2 toilet -Nhà thuê...
      Dự án HPC Landmark 105, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 93 m2 50,54 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Nguyễn Ngọc Phương DT : 93 mét vuông thiết kế 3 PN , phòng khách và 2 WC , tặng nội thất Giá : 4,7 tỉ chôt , giá thật không ảo...
      Dự án Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,6 tỷ tại Phường Yết Kiêu - Hạ Long - Quảng Ninh

      3.6 tỷ 110 m2 32,73 triệu/m2
      Cắt lỗ căn hộ thông tầng 3 ngủ, 2 tầng, chính diện biển Vịnh Hạ Long.DTSD 110 mét vuông.căn hộ chung cư có 2 tầng lầu, view thoáng.Chỉ có 10 căn...
      Dự án Green Diamond, Đường Trần Thái Tông, Phường Yết Kiêu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,04 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.05 tỷ 79 m2 51,17 triệu/m2
      Khai trương nhà mẫu & chào bán dự án Hoàng Thành Pearl.Thời gian: 08h30 - 12h00, chủ nhật ngày 21/05/2023.Địa điểm: Dự án Hoàng Thành Pearl số 55 đường...
      Hoàng Thành Pearl, số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Phượng Loan - Mđ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 2

      3.15 tỷ 73 m2 43,16 triệu/m2
      sang nhượng chung cư Cc Bộ Công An, đường số 3, P.An Khánh, TP.Thủ Đức (Q. 2 cũ).căn hộ góc, thông thủy 73m22 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Chung cư Bộ Công An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.