Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,05 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 84 m2 48,22 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ, làm thành 2 phòng ngủ + 1 phòng thay đồ siêu đẹp, từ thô xây lên mới ở 2 năm, nhà mới tinh, đầy đủ nội thất, thiết...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ tại Tân Phú

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      sang nhượng ngay căn hộ Celadon Emerald giá rẻ nhất.- DT: 71 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 2 WC, logia view khuôn viên sinh thái với mảng xanh cực...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ Roman Plaza - Tố Hữu.DT 77.6m2, 2 ngủ, 2 toilet nhà thoáng đẹp.Nội thất chủ để lại full, chủ mới mua về có thể ở...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,18 tỷ tại Thanh Trì

      3.18 tỷ 127 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 phòng ngủ + 1, 3 toilet có thông tin như sau:- DT: 127 mét vuông thông thủy - đã có bìa đỏ lâu dài.- Thiết...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      N
      Nguyễn Quang Cảnh - Nhn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Chelsea Park - Trung KínhDT 100m2, đã sửa thành 3 phòng ngủ. Căn hướng logia ĐN thoáng mát, có logia phòng khách...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,7 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.7 tỷ 95 m2 38,95 triệu/m2
      Duy nhất một căn góc rộng nhất dự án 95m, 2 logia view 4 công viên nội khu: Vườn cờ, vườn Châu Âu, khu vui chơi trẻ em, cà phê Hoàng Gia.Bàn giao nội thất...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,4 tỷ tại Cầu Giấy

      4.41 tỷ 120 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư mặt phố Thành Thái. Tòa N08 siêu thị Hà Đăng.DT căn hộ chung cư 120 mét vuông căn hộ chung cư gồm 3 PN, 2 vệ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 83 m2 39,16 triệu/m2
      - Bán chung cư tòa CT1B Thông Tấn Xã.- DT: 88,06  mét vuông thông thủy: 83,22 mét vuông.- Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông Nam.-...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,43 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.43 tỷ 82 m2 54,03 triệu/m2
      chung cư có sân vườn rộng nhất mà bạn từng biết, ngang 8m rộng 1m8. Thỏa mãn niềm đam mê với thiên nhiên đúng tính chất xanh CDT mong muốn đem lại cho...
      Elysian, 170, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 89 m2 50,57 triệu/m2
      Hud Building Nha Trang.- Số 04 Nguyễn Thiện Thuật, P. Tân Lập, Nha Trang.- Đối diện Vincom, sát biển.- pháp lí: bìa đỏ vĩnh viễn.- DT 89,37m2.- giá: 4,5...
      Dự án HUD Building, 4 Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,09 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.09 tỷ 55 m2 56,19 triệu/m2
      Khách em gặp vấn đề tài chính nên gửi bán cắt lỗ căn hộ chung cư- 02 ngủ 2 vệ sinh- Tòa C- Masteri- logia hướng Đông Nam- Mật độ 12 căn/ sàn.- Tầm View...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,9 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.9 tỷ 94 m2 41,49 triệu/m2
      Cần sang nhượng gấp căn hộ chung cư 3 PN tại căn hộ chung cư Goldmark City. Thông tin cụ thể như sau:căn hộ chung cư có view đẹp, DT 94 mét ...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Hud building đầy đủ nội thất chủ ít ở chưa cho thuê giá cực sốc chốt chỉ trong tháng 5 4,3 tỉ . Tầng trung căn hướng mát DT :...
      Dự án HUD Building Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 89 m2 56,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ+, 2 phòng ngủ+, 3 phòng ngủ VIP nhất View Hồ công viên trung tâm giá cực rẻ khu Masteri West Heights:+...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,19 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.19 tỷ 106 m2 39,5 triệu/m2
      căn hộ siêu đẳng cấp MHD số 29 Trung Văn.Quà tặng nội thất 200tr đồng trừ vào giá và gói sàn gỗ cao cấp cho KH khi mua chung cư.Đặc biệt CK tới...
      MHD Trung Văn, số 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Căn căn hộ căn hộ Dự án Gold Season 47 Nguyễn Tuân Q. Thanh Xuân- Kết cấu: 2 PN, 2  toilet, bao gồm nội thất đầy đủ gỗ - điều...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      r
      Em Lợi - Mua bán căn hộ mini, pháp lý rõ ràng Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Cầu Giấy

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2N2VS 80 mét vuông, căn hộ góc view đẹp, nằm ngay ngã 4 Hạ Yên Quyết và Trần Kim Xuyến.Nhà mới, vị trí đắc địa.Giá 3,x...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Xuân

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư 2 ngủ 2 nhà vệ sinh đường Nguyễn Tuân - Q. Thanh Xuân.- DT 72m thiết kế 02 ngủ, 02 vệ sinh,- nội thất đầy đủ, có...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây: