Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,2 tỷ tại Thủ Đức

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      Gấp cần bán lỗ 300tr chung cư ST Morizt Phạm Văn Đồng tầng cao view đẹp call ngay 0888 728 *** Ms Tú.DT: 72 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 3

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư, bán ngay ch cao cấp Screc Tower trung tâm Q. 3. 2 phòng ngủ, 2 toilet, 1PK, 1 bếp. Phòng đã đc tân trang dẹp, đầy đủ nội thất.
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 toilet, bếp, phòng ăn. Giá: 3,5 tỉ.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, phòng ăn. Giá:...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Grand Riverside, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4 tỷ tại Quận 4

      4 tỷ 79 m2 50,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Grand Riverside, 283 Bến Vân Đồn, P. 2, Q. 4.* DT 79m2, 2 PN, 2 WC, giá 4 tỉ.* DT 110m2, 3 PN, 2 WC, giá 5,9 tỉ.* DT...
      Grand Riverside, 283, Đường Bến Vân Đồn, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 88 m2 41,82 triệu/m2
      Không thách giá - mua bán gấp gọn.+ DT: 88m2, 3 PN, phòng ăn, bếp, nội thất đầy đủ.+ giá: 3,680 tỉ VNĐ.Ưu điểm:- Nhà mới sửa, đang trống, nội thất ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán gấp căn hộ chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 70m2, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, tầng trung thoáng mát.Nhà đã có sổ hồng ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 102 m2 45,1 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên tôi bán ngay chung cư Vimeco Nguyễn Chánh, Trung Hòa, Cầu Giấy.DT 102 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, nhà tôi hiện đầy đủ...
      Dự án CT4 Vimeco II, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Lexington 2 phòng ngủ - An Phú, Q. 2. Nhà đẹp khỏi bàn, chính chủ không qua trung gian.- Mã căn LB 04.11, view hồ...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,15 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 105 m2 39,53 triệu/m2
      MHD Trung Văn.Dự án hot nhất phía Tây TP Hà Nội sở hữu tầm view 3 hồ: Hồ vin Green Bay, Hồ Mễ Trì, Hồ Trung Văn (quy hoạch).- Dự án hiếm hoi có cam kết...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      -view hồ-dưới chân tòa nhà là TTTM vincom-gần các trường học, rạp chiếu phim-tiện ích khu có bể bơi, phòng tập fitness-an ninh đảm bảo
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 3 ngủ hiếm tòa B Vinaconex 2 KĐT Kim Văn Kim Lũ ngay mặt đường Nghiêm Xuân Yêm, bầu trời tiện ích Hoàng Mai all trong 1 bước...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 133 m2 31,58 triệu/m2
      0932 526 *** chính chủ cần bán chung cư Sudico, Phạm Hùng, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.chung cư có view đẹp thoáng.+ Có DT 133m2 gồm có 3 PN, 2...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 115 m2 40,87 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư tòa 17T Đường Hoàng Đạo Thúy, KĐT Trung Hòa Nhân Chính.- DT: 115 mét vuông, thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư 6th Element, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận Tây Hồ

      3.35 tỷ 83 m2 40,37 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu bán căn hộ cao cấp để sử dụng vào việc khác, căn hộ chung cư ở tòa MELODY( mét vuông), còn rất mớicăn hộ chung cư DT...
      Dự án 6th Element, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      Dự án vin Skylake, đường Phạm HùngChính chủ cần bán chung cư 2  phòng ngủ - Do gia đình mình chuyển vào nam sống nên có nhu cầu chuyển nhượng chung ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 93 m2 36,56 triệu/m2
      - Vị trí: Tòa nhà nằm trên mặt đường Cương Kiên, cạnh Ecolife, VOV Mễ Trì, Vin Greenbay... trục đường từ KS Marriot qua cầu vượt Mễ Trì là thấy.- DT: 93m2,...
      Dự án VOV Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Trung tâm thương mại TSQ, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.8 tỷ 135 m2 35,56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư ở TSQ Mỗ LaoCăn tầng trung logia ĐNDT 135m 3 phòng ngủ 2vs.Do chính chủ cần chuyển sang Đống Đa nên muốn bán gấp chung ...
      Dự án Trung tâm thương mại TSQ, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 101 m2 48,52 triệu/m2
      Bán căn hộ Eurowindow, Trần Duy Hưng, 101 mét vuông, 4.9 tỉ, nhà đẹp. 0975 118 ***- DT 101 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.