Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 75 m2 42 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh tại 349 Vũ Tông Phan tòa Riverside Garden.Giá 3.150 tỉ. Giá thiện chí bán, có thỏa thuận.Full đồ mới để lại hết cho khách.Có lốt...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư trong Khu Ngoại Giao Đoàn.- DT 96,6 mét vuông thông thủy, thiết kế 3 PN, 2 phòng tắm, gia chủ đã sửa thành 2 ngủ,...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 57 m2 70,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Paris Hoàng Kim - thu về giá gốc (đã mua từ 2019).Em chuyên giỏ hàng sang nhượng Paris Hoàng Kim giá siêu tốt cho a/c.Vị trí:...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Akari City, 61 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 61 m2 50,82 triệu/m2
      Thời điểm vàng sở hữu căn hộ chung cư an cư từ CĐT Nam Long Akari City. Lịch TT Đặc Biệt chỉ 5 phần trăm cách nhau 3 tháng có nhà ở ngay hoặc cho...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Screc Tower (Q. 3 - Ngay MT đường Hoàng Sa).- DT 81m, 2 + 1 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, view sông uốn lượn, đẹp lung linh...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 109 m2 44,96 triệu/m2
      Chính chủChuyển xuống ở căn biệt thự Ocean Park nên gia đình tôi cần bán chung cư 2 PN dự án Royal City 72 Nguyễn Trãi.nội thất đầy đủ cao cấpNhà đẹp...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,82 tỷ

      3.82 tỷ 90 m2 42,45 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ Hòa Bình Green 376 đường Bưởi, Ba Đình, thành phố Hà Nội.- DT 90m2 - 45tr.- DT 124m2, 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp:- Nội...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Ngọc Hường Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,4 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.41 tỷ 85 m2 51,77 triệu/m2
      Cần bán căn 2 ngủ rộng 85 mét vuông tại Park Hill Times city giá chỉ 4,4 tỉ bao phí. gọi ngay: 0978 468 ***- DT: 85 mét vuông.- Thiết kế: 2 ngủ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4 tỷ tại Tây Hồ

      4 tỷ 120 m2 33,34 triệu/m2
      Danh sách các căn bán Ciputra giá cực rẻ thị trường tháng 05/2023 chỉ từ 4 tỉ VNĐ: căn hộ chung cư DT rộng, pháp lí minh bạch, bìa đỏ chính...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Việt Hưng Green Park (CT15 Việt Hưng), 3 phòng ngủ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Vị trí: Đối diện trường học mẫu giáo, trường học cấp 1, cấp 2 Việt Hưng Gần chợ, cách BV Đức Giang 500m, khu dân trí caoTiện ích: Bể bơi, siêu thị, hệ...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 76 m2 45,93 triệu/m2
      DT : 76m2, 2 ngủ - 2  nhà vệ sinh Cửa chính Tây Bắc, logia hướng Đông Nam rát thoáng mát, đầy đủ nội thất TV, tủ lạnh,điều hòa,máy giặt...thiết...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.4 tỷ 74 m2 45,95 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng lại căn hộ chung cư Vũng Tàu Pearl năm 2024 nhận nhà.Vị trí: Số 28 Thi Sách, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu. Cách biển chỉ 200m, gần...
      Vũng Tàu Pearl, 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      - Căn 3n cuối cùng giá chỉ hơn 3,8 tỉ bàn giao đầy đủ nội thất.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, SHR vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp của vin, cạnh gara 10...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 72 m2 59,73 triệu/m2
      Bán sang nhượng nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 2 logia, hình ảnh thực tế, nhà đẹp.đc: căn hộ chung cư D'Capitale 119...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,26 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.27 tỷ 75 m2 43,54 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư nghỉ dưỡng Vũng Tàu Pearl.Vị trí MT đường Thi Sách, cách biển bãi sau chỉ 200m đi bộ.Đang hoàn thiện nội thất cơ bản bên trong.Bàn...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 6

      3.4 tỷ 86 m2 39,54 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Him Lam tầng cao.Tặng full NT.DT: 86m2 2 phòng ngủ 2 toilet.diện tích thông thủy; 77m2.- Không gian bố trí hợp lý, tất...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ tại Tây Hồ

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      bán ngay căn hộ CT2B Tây Hồ residence, 68A Võ Chí Công, Xuân La, Tây Hồ.- DT: 86 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.- Tầng trung đẹp, view trọn Hồ...
      Tây Hồ Residence, 68A, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Sơn An Plaza, 2 phòng ngủ, 131 m2, giá 3,3 tỷ tại Thành phố Biên Hòa

      3.3 tỷ 131 m2 25,2 triệu/m2
      DT 131 mét vuông có sân vườn trên tầng 21 cao nhất TP Biên Hoà, View rộng và thoáng mát. Nhà cửa chính Đông BắcNhà có 2 PN, 1 phòng khách và bếp...
      Dự án Sơn An Plaza, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.