Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Capital Garden, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 112 m2 36,61 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, nên tôi cần bán căn 3 PN tại dự án Capital Garden ngõ 102 Trường Chinh.* Thông tin căn hộ chung cư:- Căn số tầng trung...
      Dự án Capital Garden 102 Trường Chinh Kinh Đô, Đường Trường Chinh, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Richmond City, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,8 tỷ tại Bình Thạnh

      4.8 tỷ 86 m2 55,82 triệu/m2
      Dự án Richmond City.đc: 207 Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.chính chủ cần bán căn 3 PN, 2  phòng vệ sinh.DT: 86m2.giá 4.8 tỉ.Bao gồm...
      Richmond City, 207, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,35 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.35 tỷ 74 m2 58,79 triệu/m2
      3 phòng ngủ 74 mét vuông thông thủy - niêm yết 5,070 tỉ.- TT sớm CK 14 phần trăm giá 4,358 tỉ.- TT tiến độ CK 7 phần trăm giá 4,606...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,66 tỷ tại Long Biên

      3.67 tỷ 101 m2 36,29 triệu/m2
      Sở Hữu căn 3 phòng ngủ Khai Sơn City hướng Đông Nam view công viên & hồ trường cửu giá 3.6x tỉ.DT: 101.25m2, 3 phòng ngủ full ánh sáng tự...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 64 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 64 m2 57,82 triệu/m2
      2 phòng ngủ+1 - 64 mét vuông THÔNG THỦY - NIÊM YẾT 4,346 tỉ- TT sớm CK 14 phần trăm giá 3,736- TT tiến độ CK 7 phần trăm giá 3,949-...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư The Two Residence, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,5 tỷ tại Hoàng Mai

      4.5 tỷ 112 m2 40,18 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ The Two, logia hướng Tây Bắc view khu đô thị Gamuda, chỉ 4,5 tỉ.call ngay: 0936 332 *** em Đức.Gia đình thay đổi nơi công tác nên...
      Dự án The Two Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Vinhomes West Point, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 68 m2 51,48 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tầng thấp view KS Marriot logia Nam, DT 68m2 đủ đồ 2 ngủ 2  nhà vệ sinh.giá 3,5 tỉ bao phí. LH xem nhà em Nhơn: 0984 074 ***
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 88 m2 35,8 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở nên cần bán lại căn hộ chung cư tại toà Rose Town - DV02:căn hộ góc 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia Nội thất: liền tườngHiện trạng:...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 66 m2 47,73 triệu/m2
      giá 3,150 tỉcăn hộ chung cư 2 phòng ngủ độc quyền thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay hoặc không bao giờ có đc.nội ...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,9 tỷ tại Huyện Nhà Bè

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 75 mét vuông đã có sổ hồng riêng thuộc block căn hộ A căn hộ chung cư Saigon South Residences.Chi tiết: P. Khách,...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 98 m2 32,66 triệu/m2
      Bán chung cư góc 98 mét vuông Tòa CT3 - khu đô thị Mễ Trì Hạ, tầng trung. - DT 98 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh. - logia hướng Đông Nam. full ...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Trì

      3.2 tỷ 128 m2 25 triệu/m2
      Vị trí: Tòa nhà nằm trong KĐT tứ hiệp, thanh trì, khu dân trí cao.căn hộ chung cư 128  mét vuông, 4  phòng ngủ, 3 vs, 2 bc. Giá 25 tr/...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Newtatco, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,08 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      3.08 tỷ 70 m2 44 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Newtatco Ba Đình 70m2, 2 ngủ, 2 VS, bìa đỏ, thang máy nội thất đầy đủ, chỉ nhỉnh 3.08 tỉ(có thỏa thuận).+ chung cư hướng mát...
      Dự án Newtatco Vĩnh Phúc, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 79 m2 44,31 triệu/m2
      Với tiêu chuẩn bàn giao cao cấp hơn hẳn các khu cũ và thuộc hệ thống phân khúc Ruby cùng giá thành tốt nhất hiện tại.KH đã sở hữu ngay sp giá trị nhất tại...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 79 m2 44,31 triệu/m2
      Với tiêu chuẩn bàn giao cao cấp hơn hẳn các khu cũ và thuộc hệ thống phân khúc Ruby cùng giá thành tốt nhất hiện tại. KH đã sở hữu ngay sp giá trị nhất tại...

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trần Thủ Độ - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      CĐT: Phương Đông GroupVị trí: Số 1 Trần Thủ Độ, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, thành phố Hà NộiChính chủ bán nên các bạn sales né né ra nhé.Quy mô 2 tòa...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,55 tỷ tại Long Biên

      3.55 tỷ 82 m2 43,3 triệu/m2
      1. Thông tin căn hộ chung cư:- DTSD: 82m2.- Thiết kế 2 PN + 1 đa năng, 2  nhà vệ sinh, 2 ban công thoáng rộng.- Phòng đa năng gia chủ có thể làm...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,45 tỷ tại Quận 4

      4.45 tỷ 75 m2 59,34 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán nhanh chung cư Cao Cấp Tresor..- DT 75m- 2 PN và 2 vệ sinh- đầy đủ nội thất.- logia rộng- Tiện ích hồ bơi, fitness, công viên,...
      Dự án The Tresor, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.