Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 79 m2 53,8 triệu/m2
      call ngay xem nhà: 0915 222 ***Mr. Trung).chính chủ gửi bán 2 căn 2 phòng ngủ tại căn hộ Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng.Mô tả:- DT: 79m2.- logia:...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 71 m2 57,05 triệu/m2
      căn hộ chung cư DT 2 PN 71 mét vuông, tầng cao view sông, Thiết bị cao cấp từ Đức Hangroha, Duravit, đã có sổ. giá: 4.050 tỉ (có thỏa ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Vì chính chủ chuyển sang nơi khác sinh sống nên cần bán cănDT 117m²- Thiết kế 3 ngủ 2  phòng vệ sinhTầng 5- Cửa chính hướng Đông Nam- Nhìn ra bể...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Him Lam Riverside Q. 7. căn hộ chung cư nằm trong KĐT Him Lam, sát bên Q1 và PMH. Nhiều tiện ích ngay bên trong khu căn ...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Gia đình đc lộc xuống mặt đất bán lại căn 83m2 3 PN 2 vê sinh căn hộ cao cấp An Bình Plaza 99TK 3 PN 2 vệ sinh, vuông vức, 1 logia rộng chung Cửa hướng...
      Dự án An Bình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 124 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4.41 tỷ 124 m2 35,49 triệu/m2
      Do cần tiền gấp để mở thêm nhà hàng. Gia đình chúng tôi cần bán ngay chung cư 4 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh+ DT: 123.9m+Căn 4 phòng ngủ,...
      Dự án Feliz Homes, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Vũng Tàu Gateway, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 147 m2 30,62 triệu/m2
      Bán 6 căn hộ chung cư Gateway vip và penthouse giá siêu mềm nhất.1. căn hộ chung cư vip 147m tầng 7 view biển full giá 4,5 tỉ2. căn hộ chung cư...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà chung cư The Zen Residence, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,2 tỷ tại Hoàng Mai

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 95m2.- Tây Bắc view KĐT cực đẹp.- Thiết kế 3 phòng ngủ và 2 toilet, có 1 lô gia và 1 logia.- giá: 4,2 tỉ có fix nhẹ nếu thiện...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 62 m2 48,39 triệu/m2
      Giá 3 tỉ.căn hộ chung cư tầng 15 - 20.DT 62  mét vuông.Thiết kế: 02 ngủ, 01 vệ sinh.logia Bắc.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi tự...
      Riverside Garden, số 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      3.75 tỷ 69 m2 54,35 triệu/m2
      Chủ bán nhanh căn hộ chung cư GOLDEN MANSION nội thất đầy đủ Đường Phổ Quang Q. Phú Nhuận Tầng cao thoáng mát- Địa điểm: căn hộ chung cư Novaland...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Dragon City, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 3,59 tỷ tại Nhà Bè

      3.59 tỷ 122 m2 29,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư Dragon Hill.DT: 122 mét vuông/3 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh.Nội thất hoàn thiện cơ bản. Giá 3,59 tỉ.nội thất đầy đủ giá...
      Dự án Dragon City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,68 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.68 tỷ 106 m2 44,16 triệu/m2
      MHD Trung Văn - Phong cách sống cho KH thượng lưuCần bán căn hộ chung cư View Đông Nam cực mát cực đẹp trực tiếp từ chủ đầu tư! Chỉ cần TT trước...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Bán chung cư phố Thành Thái - công viên Cầu Giấy.DT chung cư 90m2, căn 2 phòng ngủ, 2vs, nội thất đầy đủ.Giá: 3,3 tỉ có thỏa thuận.L/H: 0981 635 ***
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      DT 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn, 2 logia...Giá: 3,5 tỉ.DT 80 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN,  toilet,...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2

      4.35 tỷ 70 m2 62,15 triệu/m2
      Chủ ngộp bank bán ngay căn 02 phòng ngủ tại Masteri Thảo Điền.---- giá chỉ còn 4. X tỉ (X rẻ nhất thị trường).- Nội thất mới keng 99.99 phần ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,46 tỷ tại Bình Tân

      3.46 tỷ 80 m2 43,25 triệu/m2
      Bán chung cư compound Akari City, MT Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư Nam Long.* DT 80m2 (10.3x7.7m), hướng Nam gió mát view Phú Mỹ Hưng. Chiều ngang MT view...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,69 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 135 m2 34,75 triệu/m2
      Gia đình chuyển đi nơi khác sinh sống. Cần bán ngay căn hộ chung cư tầng trung, trục 02 căn hộ góc tại CT1A Iris Garden.- giá: 4,69 tỉ.- DT:...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh chung cư cao cấp ở Icon56, 56 Bến Vân Đồn, Q. 4.- 1 PN và 1 toilet.- DT 50m.- đầy đủ nội thất cao cấp.- View sông...
      Dự án ICON 56, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.