Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ

      3.11 tỷ 89 m2 34,95 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ KẸT TIỀN CẦN bán gấp CĂN HÔN WESTERN CAPITAL P10 Q. 6 - 89m2 ( góc ) - 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - giá: 3.110 tỉ ( bao toàn bộ...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Căn hộ Saigon Gateway Quận 9, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, Tp Thành phố Hồ Chí Minh Gateway Q. 9.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh - đầy đủ nội ...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Đường Xa Lộ Hà Nội, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, hướng Bắc, giá 4,5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Căn căn hộ Ngoại giao đoàn Võ Chí Công. bìa đỏ 96,8 mét vuông: 3 phòng ngủ, 2 VS, Nội thất cơ bản: điều hoà, tủ bếp. Cửa nhà...
      Dự án N03-T1 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Căn hộ chung cư Hưng Vượng 3, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Hưng Vượng 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 100 mét vuông, có lửng, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.căn hộ ...
      Dự án Hưng Vượng 3, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 3 phòng ngủ, giá 3,33 tỷ

      3.34 tỷ 93 m2 35,84 triệu/m2
      ''1 căn DUY NHẤT KHÔNG CÒN CĂN THỨ 2'' TẠI DỰ ÁN căn hộ CAO CẤP THIÊN NIÊN KỶ ,SỐ 4 QUANG TRUNG ,HÀ ĐÔNG Do gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần Bán...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ - Hatay Millennium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      3.25 tỷ 77 m2 42,21 triệu/m2
      Do thay đổi công việc nhượng lại căn hộ chung cư tâm huyết của gia đình cho ai thực sự muốn mua nhà.Toà b2, tầng cao, cửa:TB, logia:ĐN
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,15 tỷ tại Tân Phú

      3.15 tỷ 89 m2 35,4 triệu/m2
      (Bán Oriental Plaza - Tân Phú) 3.150 tỉ.Bán chung cư Oriental Plaza 685 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT: 89 m2 2 PN, 2  nhà vệ sinh, logia, phòng...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 98 m2 45,92 triệu/m2
      Cần tiền bán căn hộ chung cư Hưng Phúc Phú Mỹ Hưng Q. 7 98 mét vuông giá siêu rẻ 4,5 tỉ.- 98 mét vuông 3 phòng ngủ 2 toilet căn ...
      Dự án Happy Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,6 tỷ tại Bình Thạnh

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán gấp căn hộ chung cư Saigon Pearl, P. 22, Bình Thạnh.- DT: 86 mét vuông.- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 toilet.- căn hộ ...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,45 tỷ tại Cầu Giấy

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      bán nhanh chung cư góc căn hộ N02 Yên Hòa Condominium, Cầu Giấy.DT 75.2 mét vuông đã thiết kế lại: Khách, bếp, 2 ngủ, 2 nhà vệ sinh.nội ...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      VIP. LẮM anh/chị ƠI* BÁN nội thất đầy đủ CAO CẤP - SANG CHẢNH - SẠCH SẼ - VIEW THOÁNG DT: 68,5m² CÓ 2 PN _ 2 toilet _ 2 logia BÁN : CHỈ 3.2 tỉ (BAO...
      Dự án Saigon Asiana, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 97 m2 36,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 97m2 Terra An Hưng, Dương Nội, Hà Đông, HN.- Thiết kế: 3 PN, + 1 phòng làm việc, 2  toilet, 2 ban công.- căn hộ góc ở...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy

      4.91 tỷ 140 m2 35 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 34T Hoàng Đạo Thúy 140  mét vuông, giá 35tr/ mét vuông 0967 858 ***0.* DT 140 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay chung cư cao cấp Green Valley:- DT: 89 mét vuông.- 02 PN, 02 WC.- Lầu trung, không bị chắn view.- giá tốt: 4tỷ3 còn bớt lộc cho...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Eco Green Q. 7 - sang nhượng 3 PN.- Giá 4.2 tỉ bao hết thuế phí sang tên,- TT 4.2 tỉ công chứng sang tên.- SHR 5 phần trăm TT sau khi có thông báo...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky Center 02 đường Phổ Quang, Q. Tan Bình.căn hộ chung cư lầu 8 DT 74m2, 2 PN, có logia, PN có cửa sổ thoáng mát.căn hộ có đầy đủ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Lotus Riverside, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 91 m2 47,81 triệu/m2
      Chính chủ cần cần bán ngay căn hộ chung cư Diamond Lotus Riverside 91m2, 3 phòng ngủđc 49C Lê Quang Kim, P. 8, Q. 8. tòa căn hộ, tầng 15.Hiện...
      Diamond Lotus, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,6 tỷ tại Phú Nhuận

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      - DT: 86m2 thiết kế 3 PN, 2 WC.- giá: 4,6 tỉ.- Nhà có sẵn nội thất, tầng cao, view thoáng, đẹp, mát cả ngày.- Địa điểm: căn hộ chung cư Novaland 119 Phổ...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.