Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.821 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Splendora An Khánh, 3 phòng ngủ, 151 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 151 m2 33,12 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Splendora - Essensia Bắc An Khánh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.DT 150.7 mét vuông: 3 PN 2 phòng view bể bơi + cảnh quan, 1 phòng...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ ngủ, 90m2 tầng cao, căn hộ góc, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất TÒA.Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa,...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Lucky Palace, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 6

      4.41 tỷ 90 m2 48,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lucky Palace, đường Phan Văn Khỏe, P. 2, Q. 6, ngay khu vực gần Chợ Lớn, chợ Bình Tây.DT: 90 mét vuông, thiết kế gồm 3 phòng, 2...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 131 m2, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 131 m2 31,91 triệu/m2
      Bán 34T Hoàng Đạo Thúy 131 mét vuông, giá 32tr/ mét vuông. liên hệ ngay 0975 970 ***.DT 131 mét vuông, gồm 2 PN, 2 toilet, nthành ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 PN căn hộ chung cư An Bình City -232 TP Giao Lưu, Phạm Văn Đồng, thành phố Hà NộiGiá 3,7 tỉ ( Bao sang tên)DT 90m2, 3 PN, 2 vệ...
      Dự án An Bình City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Helios Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ tầng cao không áp mai, căn số 01, 75 tam trinh, hoàng mai, TP Hà Nội. - DT: 71,8 mét vuông thông thủy, 80 mét vuông tim...
      Dự án Helios Tower 75 Tam Trinh, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 79 m2 48,11 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tại Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng- DT 78m, thiết kế 2 phòng ngủ, 2WC- Nội thất như hình- Vị trí thuận tiện, ngay trung...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,2 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      BQL căn hộ Park Kiara - Park City thành phố Hà Nội xin gửi tới quý KH quỹ chung cư mới nhất đc chính chủ tin tưởng gửi bán gồm 1 phòng ngủ -...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      * Thông tin chung cư+ DT 85m gồm 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh + 1 phòng ngủ + Nội thất bàn giao cao cấp: Điều hòa âm trần, sàn gỗ, trần...
      Dự án Mipec Rubik 360, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 7

      3.15 tỷ 57 m2 55,27 triệu/m2
      Nhà mình Đông Nam mát mẻVì gia đình có việc cần tiền gấp nên bán lỗ căn mình đang ở 57m2đầy đủ nội thất mình mua gd đầu 3ty7 giờ bán lại 3t150 lỗ rất là...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 4

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Bán lỗ rẻ căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 81 mét vuông tháp A2 nhà đẹp giá 2,85 tỉ bao hết chung cư dịch vụ sở hữu 37 năm.Bán lỗ rẻ căn...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 64 m2 53,91 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ tại tòa Park 5 - Times City giá chỉ 3.45 tỉ. gọi ngay: 0977 088 ***- Thiết kế căn hộ chung cư vuông vức gồm 02 phòng...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,11 tỷ

      3.12 tỷ 127 m2 24,51 triệu/m2
      Cam kết mua lại nguyên giá 100 phần trăm giá trị căn hộ chung cư sau 18 tháng nếu KH có nhu cầu.- Sở hữu CH 3 phòng ngủ + 1 DT 127 mét ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 99 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,46 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      3.47 tỷ 99 m2 34,97 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ của dự án The Rivana - CĐT Đạt Phước, bàn giao Q4/2023 với giá chỉ từ 35tr/m. Đây là mức giá đc coi là tốt nhất khu vực, và dự...
      Dự án The Rivana, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3 tỷ 91 m2 32,97 triệu/m2
      Gia đình chuyển về Tây Hồ cho gần trường con, nên cần bán ngay chung cư 3 PN, căn hộ chung cư Gelexia Riverside 727 885 Tam Trinh, Hoàng Mai, Thủ đô...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Chỉ còn 20 suất tòa Tonkin 2 vin Smart City nội thất đầy đủ kí mới CĐT hưởng chính sách ck cực cao 19,8 phần trăm trừ thẳng vào giá. liên lạc Mr....
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.05 tỷ 85 m2 35,89 triệu/m2
      - DT 85 mét vuông, thiết kế 2PN chính và 1PN nhỏ.- căn hộ chung cư có đến 2 logia, và 1 lôgia.- Thiết kế kính tràn viền, ôm trọn view TP.- logia...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư The Artemis, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      chung cư thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng khách, bếp và lô gia rộngPhong cách nội thất Bắc Âu, tinh giản, hiện đạiĐã có bìa đỏ chính chủgiá...
      Dự án The Artemis, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.