Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.95 tỷ 96 m2 51,57 triệu/m2
      - DT: 96m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Nội thất bàn giao cao cấp: Kệ bếp, bếp từ, máy lạnh, máy hút mùi, hệ thống nước nóng toàn căn hộ ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 2

      3.95 tỷ 88 m2 44,89 triệu/m2
      chính chủ có việc cá nhân cần sang nhượng căn hộ chung cư Tropic GardenCăn 2 phòng ngủ, 2WC-88 mét vuông, tầng trung, view sông, tặng lại...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      3.05 tỷ 80 m2 38,13 triệu/m2
      Anland LakeView.+ DT: 80.12  mét vuông tim tường, 73,9 mét vuông thông thủy.+ Thông số căn hộ chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, bếp.+...
      Dự án Anland LakeView, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Res III, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      Bán căn hộ Res III, Lầu 8 ( phát) view toàn cảnh PMH cực đẹp= DT 74.5  mét vuông= 2 PN= 2  nhà vệ sinhNhà thiết kế rất đẹp. Tặng kèm toàn bộ...
      Dự án Khu căn hộ Res III, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Văn Giang

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN+2 nhà vệ sinh DT thông thuỷ 74m2 tháp xanh Solforest Ecopark. căn hộ chung cư thiết kế Sân Vườn...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4 tỷ tại Quận 4

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp The Tresor Q. 4View đẹp. nội thất xịn xò. - Tầng trung- 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất-...
      Dự án The Tresor, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp The Flemington, Q. 11.- DT 97 mét vuông, 2 PN...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 10

      4.16 tỷ 77 m2 53,9 triệu/m2
      Bán căn hộ Rivera Park Saigon, đường Thành Thái, Q. 10, gần trường đại học Hoa SenDT: 77m2, gồm 2 PN, 2 phòng tắm. chung cư nằm tầng cao, co view hướng...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 3,2 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3.2 tỷ 113 m2 28,32 triệu/m2
      căn hộ chung cư trung tâm TP Nha Trang - sở hữu lâu dài - bàn giao Quý 1/2024.- pháp lí hoàn chỉnh: Đã hoàn thành 100 phần trăm tất cả thủ tục...
      Dự án Grand Mark Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Bán căn 3pn2vs chính sách tốt nhất thời điển hiện tại DT 90m2 ký trực tiếp HĐMB với CĐT- giá 3,4tỷ- CSBH linh hoạt phù hợp cho cả khách mua TT sớm và vay...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 3, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,4 tỷ tại Tân Bình

      4.41 tỷ 87 m2 50,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc căn hộ chung cư Carillon 3.Đường Hoàng Hoa Thám, Tân Bình.Giá 4,4 tỉ.Bàn giao nội thất đầy đủ.DT 87 mét vuông -...
      Dự án Carillon 3, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Phú Mỹ Hưng, giá cực rẻ thị trường. Không có căn thứ 2, nhỉnh 3 tỉ.- Nhà 2 PN, 2 toilet, phòng khách và nhà ...
      Dự án Sunshine Sky City , Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 90 m2, giá 3 tỷ tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      - Vị trí : ngôi nhà nằm tầng 12 , Tòa nhà mới , đẹp , vị trí đắc địa đẹp nhất khu vực- DT : 90m- Thiết kế : Hiện đại,tinh tế . Công năng sử dụng rất hợp lý...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ tại Long Biên

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      căn hộ chung cư trung tâm sở hữu vị trí đắc địa cách cầu Chương Dương 700m kết nối khu vực phố Cổ trong 5 ph. Ở HC Golden City a/c vừa có thể sở hữu căn ...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Duy nhất 1 giá 3.9tỉ căn 3PN2VS tại TonKin (TK). DT 90m²(T)- Giá sau CK chủ đầu tư chỉ 3.9 tỉKý mới trực tiếp chủ đầu tưGiá cực tốt cho anh/chị nào muốn...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,8 tỷ tại Tây Hồ

      3.8 tỷ 99 m2 38,39 triệu/m2
      CC Cần bán ngay căn căn hộ chung cư đẹp căn hộ chung cư cao cấp Sunshine Riverside.Thông tin chung cư bán:+ DT 99m2, sở hữu lâu dài.+ chung cư có 3...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 106 m2, giá 4,03 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.03 tỷ 106 m2 38 triệu/m2
      * Sở hữu căn hộ chung cư 3 ngủ mặt đường Tố Hữu ngay trong tháng 5 này với ưu đãi hấp dẫn nhất, giá chỉ từ 38 tr/m²- DT: 106m2 - 123m2 - 136m2- Tặng gói...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,24 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.24 tỷ 68 m2 47,58 triệu/m2
      BĐS căn hộ HẠNG SANG - VẬN HÀNH BỞI JW MARRIOTTĐẲNG CẤP BĐS 5* -NƠI CÓ 5 BỂ BƠI DÀNH RIÊNG CHO dân cư - NƠI CÓ 2 HẦM ĐỂ XE RỘNG 5HA- NƠI VẬN HÀNH CAO CẤP...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.