Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 97 m2 30,93 triệu/m2
      - chung cư dành cho cộng đồng tri trức trẻ tại trung tâm TP thủ đức - .- Trung tâm đô thị Thủ Đức. Sở hữu 4 MT Vành Đai 2 - .--------- Vị trí: P. Trường...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 65 m2 54,62 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, Park Hill.căn hộ chung cư 1  phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp và 1 nhà tắm.- View TP...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,79 tỷ tại Cầu Giấy

      4.79 tỷ 150 m2 31,94 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư N09 B2 mặt phố Thành Thái, view công viên Cầu Giấy Sứ Quán Hoa Kỳ.Là căn hộ chung cư cao cấp, không gian cây xanh thoáng...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Tôi là chính chủ, cần bán ngay căn căn hộ chung cư 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, TP Hà Nội. Căn 3 phòng ngủ, 2  toilet. nhà đầy đủ nội ...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 10

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp Xi Grand Court: Đường Lý Thường Kiệt, Q. 10:- Mô tả: 75 mét vuông, 2 PN, 2 Tolet.- GIÁ: 4.7 Ty.- Tiện ích: Siêu thị,...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,48 tỷ

      3.49 tỷ 134 m2 26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư trục 03 tòa căn hộ Tecco Garden thuộc KĐT Tứ Hiệp, Thanh Trì, tầng trung, view khu căn biệt thự và hồ điều hòa 1,1ha (ảnh thật)DT...
      Dự án Tecco Garden, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Copac Square, số 12 Tôn Đản, P. 13, Q. 4.căn hộ chung cư có 2 PN, 80m2, và 2 toilet.sổ hồng riêng lâu dài, chính chủ, hỗ trợ...
      Constrexim Copac Square, 12, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      * Chi tiết chung cư:- DT 82m, thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh.- nhà bếp thiết kế quầy bar sang trọng, liên kế phòng khách tạo không...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Two Residence, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      chính chủ rất thiện chí cần bán căn 2 phòng ngủ The Two Gamuda.Bán chung cư 2 ngủ, không gian phòng khách siêu rộng, view cực chill, chính chủ chuyển...
      Dự án The Two Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      Vị trí cực thuận tiện cho gia đình làm việc tại khu vực Hoàn Kiếm, Tây Hồ, Ba Đình, Long Biên.chung cư mới, đã hoàn thiện, có thể ở ngay.- TT 4tỷ2 nhận...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 77 m2 40,26 triệu/m2
      Chuyên mua bán chung cư Lucky Palace Tại 50 Phan Văn Khỏe , Q. 6. Thông tin giá thật hiện tại :+ DT: 77m - 84m : 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,6 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.6 tỷ 98 m2 46,94 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ cao cấp dát vàng dự án Sunshine City nằm trên đường Phạm Văn Đồng, Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 136 m2 31,62 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 PN tại căn hộ chung cư TSQ Euroland Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mỗ Lao, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Thông tin căn hộ ...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 49 m2 61,23 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Sun Grand City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tây Hồ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán nhanh căn hộ duplex thông tầng tại căn hộ Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.* chung cư: 52m, 1 PN,...
      Dự án Sun Grand City, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 98 m2, hướng Nam, giá 3,7 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      3.7 tỷ 98 m2 37,76 triệu/m2
      sp hữu hạn, nhà phố thương mại chân đế Dragon Castle Hạ Long đc sở hữu lâu dài hiếm có.Nơi hút khách với các tiện ích độc nhất và nổi trội nhất khu vực...
      Dự án The Dragon Castle, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      Em đang có quỹ căn căn hộ chung cư cao cấp The Matrix One cắt lỗ cực sâu.* Thông tin chi tiết:- 2 ngủ bàn giao bán thô có đại học âm trần giá 4,55 tỉ.-...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Mô tả thông tin.Đặc biệt: Không thống kê giá, hỗ trợ thỏa thuận giá siêu mềm nhất cho KH, nhiều chính chủ đang ngộp NH, truy quét tiền... Cam kết hình...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.