Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 54 m2 67,6 triệu/m2
      Bán 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh tòa LP, Landmark plus, view cực thoángvin central parkDT 54m2chung cư OTGiá 3.65 tỉ tầng cao thoáng đẹpliên lạc...
      Dự án The Landmark 81 - Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp phải bán gấp chung cư 2 phòng ngủ Masteri - giá siêu mềm nhất thị trường masteri dưới 4ty5 (bao phí )- Nhiều tiện ích khi...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 99 m2 43,44 triệu/m2
      call ngay: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7, TP. Thành phố ...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.6 tỷ 83 m2 43,38 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn cc 3N2Vs 83m riverside garden vũ tông phan, đầy đủ nội thất tầng trung giá 3,6 tỉ chung cư tầng trungfull nội thất đẹp83m thiết kế...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 68 m2 52,21 triệu/m2
      Chính chủ đang gửi bên e bán căn 2 phòng ngủ tại Imperia Garden. Nhà đẹp, sổ sách đàng hoàng, pháp lí chuẩn chỉ.- Lý do chủ bán là để chuyển mua căn...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,15 tỷ tại Cầu Giấy

      3.15 tỷ 78 m2 40,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp tòa nhà mặt tiền Hoàng Đạo Thúy khu Trung Hoà - Nhân chính. DT 77.6m2.Thiết Kế: 02 PN, 02 vệ sinh, 01 phòng khách, 01...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.65 tỷ 85 m2 42,95 triệu/m2
      GIÁ ĐÌNH CẦN BÁN căn hộ chung cư 3 NGỦ CC REVERSIDE 349 VŨ TÔNG PHAN 3 NGỦ 2 VỆ SINHNỘI THẤT GẮN TƯỜNG,GIA CHỦ TK HIỆN ĐẠI KHÁCH MUA CHỈ VIẾC XÁCH va li...
      Dự án Riverside Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Condotel Scenia Bay Nha Trang, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,05 tỷ tại Nha Trang

      3.05 tỷ 86 m2 35,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư sân vườn Scenia Bay Nha Trang, nội thất luxury. tòa căn hộ B, căn hộ góc, view hướng Đông Nam. giá: 3,05 tỉ (bao các...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      DT 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN, bếp, phòng ăn, 2 logia...Giá: 3,5 tỉ.DT 80 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN, bếp, phòng ăn, 1 logia...Giá:...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư bán:65m: 1 phòng khách, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.full nội thất cao cấp, view thoáng - Giá 2.9 tỉ.88m: 1 phòng khách, 3 PN,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,05 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      3.05 tỷ 85 m2 35,89 triệu/m2
      căn hộ chung cư DT 85m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh tầng 5. Ở nhà đất tiện ích căn hộ chung cư.- Hướng View hướng Đông Nam, nhìn vào...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán chung cư Chung cư C2 Xuân Đỉnh, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,4 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 86 m2 39,54 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc 3  phòng ngủ đẹp nhất căn hộ chung cư C1 Xuân Đỉnh gần Đại Sứ Quán Hàn Quốc Ngoại Giao Đoàn.Cả 3  phòng ngủ đều có cửa...
      Dự án C1 C2 Xuân Đỉnh, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 97 m2 43,3 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp tại dự án Làng Quốc Tế Thăng Long, tòa Handcorp, 72 Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng Cầu Giấy.4,2 tỉ - 97 m2.Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT 97m2,...
      Làng Quốc tế Thăng Long, 72, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Trong tay có 1.7 - 4,9 tỉ mua đc gì trong vin Smart City. Căn Studio: 25,4 - 33,5m - giá từ 1,3 tỉ - trả trước 340tr.Căn 1 phòng ngủ: 42,5- 47,5m giá...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,87 tỷ tại Quận 7

      3.87 tỷ 67 m2 57,77 triệu/m2
      Em Nhật chuyên bán và cho thuê chung cư Eco Green siêu rẻ!Thông tin chung cư: Eco Green.- DT 67m2.- View: Công viên.- Số PN 2.- Tình trạng chung cư: Nội...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Dành cho KH thích căn 2 phòng ngủ + 1, nhưng lại giá rẻ, diện thích lên tới 70m thay vì 63m thông thủy như các phân khu cũ.Bàn giao hoàn thiện nội ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.75 tỷ 82 m2 45,74 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại Season Avenue Mỗ Lao. 81.5 mét vuông, 2 ngủ, 2VS, SĐCC, giá 3.xx tỉ liên hệ 0878 800 ***.Do gia đình các thành viên lớn...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,35 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 116 m2 28,88 triệu/m2
      Bán CC căn hộ - BIG Tower 18 Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Mỹ Đình - 116m2 - 3 phòng ngủ - giá: 3.35 tỉ.+ Gia chủ cần thanh khoản gấp nên rất thiện chí.+...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.