Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.85 tỷ 86 m2 44,77 triệu/m2
      - chung cư có DT 86 mét vuông( dt thông thuỷ 82 mét vuông) Bố trí hết công năng, phù hợp gia đình đông người.- bàn giao chung cư cao cấp theo...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 118 m2 35,6 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ Green View - Phú Mỹ Hưng.giá siêu mềm đầu tư và mua ở.Quý KH liên hệ ngay: 0901 698 *** Em Thiện.* Uy tín - nhanh chóng - phục vụ...
      Dự án Green View, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      giá: 3,2 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ + 1, 2 toilet với DT 78m2.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, sổ vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp của vin, cạnh garage 10...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Hiện gia đình tôi đã ra Bắc, còn mỗi cháu Hòa ở Sg.call ngay 0932 953 *** con Hòa.Bán căn hộ chung cư vip Q. Tân Bình của dự án Hưng Thịnh.đc 5B Phổ...
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,04 tỷ tại Bình Tân

      3.04 tỷ 61 m2 49,82 triệu/m2
      đc: 77 - 79 Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân, Tp. TP.HCM.- DT: 61m2.- Thiết kế: 2 PN - 1  phòng vệ sinh - 1 phòng khách - balcon - ban công.- giá: 3 tỉ...
      Dự án Akari City Nam Long, 77 - 79 Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,8 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      - 3 PN + 2 Vệ sinh.- DT PN lớn, Có 2 logia lớn.- gian bếp thiết kế riêng biệt - nối liền Lô gia lớn, không gian phơi đồ rất rộng.- View nhìn thẳng xuống...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 77 m2 56,5 triệu/m2
      PALM HEIGHTCẦN BÁNCần bán căn 2 phòng ngủ (77 mét vuông), giá 4ty350 Bán căn căn 3 phòng ngủ (105 mét vuông), giá 5ty8 CHO THUÊCho...
      Dự án Palm Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 134 m2 23,14 triệu/m2
      - Sở hữu CH 3 phòng ngủ + 1 DT 127 mét vuông - 148 mét vuông giá chỉ từ 25tr/ mét vuông tại khu đô thị Tứ Hiệp, Thanh Trì.- Chính...
      Dự án Tecco Garden, Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,18 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.18 tỷ 50 m2 63,52 triệu/m2
      Với chính sách TT nhàn hạ - cơ hội cơ hữu BDS từ cdt quốc tế với Masteries Homes.3 năm đầu tiên mỗi năm 10 phần trăm.Từ năm thứ 4, TT 5 phần ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      chủ đầu tư vừa cập nhập chính sách mới khiến giá chung cư mua mới rẻ hơn cả chung cư sang nhượngCSBH SIÊU HOT chỉ có tại tòa SA2 và SA3 phân khu The...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Thông tin dự án, phân khu- chung cư thuộc phân khu Tonkin nằm trong đại dự án vin Smart City, nằm trên trục đường chính với vị trí trung tâm dự án vin...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Thăng Long Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Bán căn căn hộ Thăng Long Garden 250 Minh Khai.- Mô tả: 75 mét vuông, 2 phòng ngủ 2VS.- Nội thất: Full đồ, hiện đại.- View: Times City.- Tiện...
      Thăng Long Garden 250 Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Tổ hợp 310 Minh Khai, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 105 m2 34,77 triệu/m2
      Do gia đình chuyển đổi công tác nên cần bán chung cư sau:căn hộ góc DT 105m2 thông thủy.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia.Nội thất gia đình sử dụng vẫn...
      Dự án 310 Minh Khai, Đường Tam Trinh, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Booyoung, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 3 phòng ngủ logia hướng Đông Nam tòa CT4 Booyoung Vina, Hà Đông. Cửa Tây Bắc logia hướng Đông Nam thoáng mát, không cần bật điều...
      Dự án Chung cư Booyoung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      căn hộ đẹp tại Scenic Valley - Phú Mỹ Hưng Q7.Vị trí: Ngay sát Sông, Công viên, Sân golf.Nổi bật: Có hồ bơi chuẩn Olympic đẹp nhất PMH và có hồ bơi trong...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Vinhomes West Point, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 69 m2 47,83 triệu/m2
      Căn 2  phòng ngủ 2 VS tại vin West Point.Vị trí tại trung tâm phía Tây TP Hà Nội.Tiện ích nội khu đầy đủ bể bơi, TTTM, phòng gym, sân vườn.logia...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      chung cư 2 PN rộng 77m2 thiết kế đẹp với 2 lô gia (1 ở phòng khách 1 cạnh bếp), PN vuông vức, thoáng, sáng.logia hướng Đông Nam view hồ điều hòa cực...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      Em Duy cần chuyển nhượng ngôi nhà nhỏ trung tâm PMH, P. Tân Phong, Q. 7 Cc Sky Garden 3 tòa căn hộ 7E - lầu 4, nhà căn hộ góc cực mát với cửa logia...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá