Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,65 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.65 tỷ 101 m2 36,14 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2vs DT 83m tầng 19 vew nhìn sang khu thể thao rất thoáng mátcăn 3 phòng ngủ 2vs DT 101m tầng 21 view nhìn sang...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Tây Hồ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách chi tiết chung cư bán căn hộ Sunshine Riverside Tây Hồ.- Đặc biệt căn 3 ngủ/100m2 chỉ 3.8 tỉ.==============================chung cư 3...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Lancaster Núi Trúc, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư cung cư cao cấp tại dự án Lancaster thành phố Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.căn hộ chung ...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận 2

      3.99 tỷ 76 m2 52,5 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2 phòng ngủ THỦ THIÊM Q2, VIEW SÔNG, giá mềmBán chung cư, The Sun Avenue ngay MT đường Mai Chí Thọ, Q. 2, kế khu Thủ Thiêm đắt...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Thùy Vân - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Giảm 400tr còn 3tỷ1.Tìm đâu ra căn hộ chung cư view biển, cách biển Bãi Sau mấy chục met, lại có SHR vĩnh viễn.đc: 165A Thuỳ Vân.2 phòng ngủ,...
      165A, Đường Thùy Vân, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 3 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 101 m2 37,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại dự án, Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Sài Gòn.* Vị trí: Nằm ở trung tâm.* Layout: Kiểu chung cư DT 101m2, 3 PN, 2  nhà ...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      chung cư cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin2 - vin Smart City giả duy nhất chỉ từ 3,2 tỉ CK khủng 19,8 phần trăm, view hồ công viên trung tâm, Đông ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới sạch đẹp.DT: 73 mét vuông.giá: 3tỷ8.Phòng có 2 phòng ngủ 2 toilet siêu tiện lợi.Full NT tất tần tật Sử dụng nội thất...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,32 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.32 tỷ 65 m2 51 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi đặc biệt dành cho KH giữ chỗ sớm nhất phân khu Glory Heights:+ Hỗ trợ LS lên đến 7 năm.+ đặt chỉ từ 30 tr đồng/căn hộ chung cư.+ Tặng...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Sun Square, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.3 tỷ 111 m2 38,74 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên sẽ bán cho khách thiện chí với giá siêu mềmcăn hộ chung cư A12-04 DT 111 mét vuông Thiết kế 3 PN + 2 vệ sinhPhòng khách cực rộng...
      Dự án Sun Square, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Hoàng Cầu Skyline, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,1 tỷ tại Đống Đa

      4.1 tỷ 68 m2 60,3 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1 số chung cư tại tòa Hoàng Cầu Skyline - 36 Hoàng Cầu. Thông tin chung cư bán như sau:- chung cư DT 68m, thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Hoàng Cầu Skyline, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 81 m2 41,98 triệu/m2
      căn hộ góc penthouse 3 mặt thoáng DT 81m1, 3 phòng ngủ, over view toàn cảnh thủ đô hoa lệHỗ trợ 0 phần trăm LS trong 2 năm, TT tiến độ trong 2...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.7 tỷ 124 m2 37,91 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán nhanh có căn hộ chung cư 3 phòng ngủ bàn giao thô 2 mặt thoáng DT hơn 120 mét vuông.View hướng 2 Tây Bắc nhìn công viên...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,2 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.2 tỷ 92 m2 34,79 triệu/m2
      HÀNG VIP NHA KHÁCH, căn hộ CAO CẤP, ĐẸP HƠN nhà LUÔN AH Nhà có việc gấp nên a chủ cần bán lỗ lại căn căn hộ Habitat cao cấp bậc nhất Lái Thiêu, tầng 3, kế...
      Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Sky Center, Tân Bình, TP HCM.- DT 97m2, 3 PN lớn,...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư IA20 Ciputra , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán Căn căn hộ tầng 9 (Để biết thêm thông tin và xem thực tế L/H cho mình theo số ĐT: 0918 565 ***- DT 90.04 m, 3 PN, 2  phòng vệ...
      Dự án IA20 Ciputra, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 103 m2 38,84 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư lơn do con đã chuyển đi nước ngoài không có nhu cầu sử dụng.Nhà đã đc làm full nội thất cao cấp hiện đại thiết kế...
      Dự án Eco Lake View, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,53 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.53 tỷ 82 m2 43 triệu/m2
      Hàng kí mới CĐT, nhận nhà về ở ngay.Căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh: logia hướng Đông Nam, DT 82m2 tim tường, 75m2 thông thủy, hướng mát view...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá