Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 104 m2 33,18 triệu/m2
      Hot nhất thị trường.Bán chung cư Oriental Plaza, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.104m2, 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh + 2 Bancol. Tầng: Thấp.Hướng cửa:...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 57 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 57 m2 54,39 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc office-tel 57m2 The Sun Avenue Mai Chí Thọ Q2 3.1 tỉ.Bán căn office-tel có thể sử dụng ở và KD đc. Dự án The Sun Avenue Novaland số...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Căn C06.14 (giá * 3 phòng ngủ hiện tại).Hướng Bắc siêu mát.View Vành Đai 3, không chắn thoáng.Giá đã bao gồm thuế giá trị gia tăng: 4,394 tỉ.Đơn...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 7

      3.55 tỷ 66 m2 53,79 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh Eco Green Hồ Chí Minh.107 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, TP. Tp HCM.- đầy đủ nội thất và đầy đủ...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 4,25 tỷ tại Phố Yên Hoa - Tây Hồ - Hà Nội

      4.25 tỷ 119 m2 35,72 triệu/m2
      Bán chung cư toà G3 Ciputra, Thủ đô Hà Nội.Căn họ 120  mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh.giá 4,25 tỉ.chung cư View nội khu Ciputra. Vị trí gần trường...
      đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 75 m2 42 triệu/m2
      Do gia đình có việc, nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ full nội thất đầy đủ, khách chỉ vào ở luôn.căn hộ chung cư có DT 75  mét vuông...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 73 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 73 m2 56,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Botanica - 104 Phổ Quang, P2, Tân Bình.* DT 73m2 nội thất như hình.* Tầng cao, thoáng mát.* Tiện ích: fitness, hồ bơi, chuỗi siêu ...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Mỹ Đình II, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,13 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.14 tỷ 74 m2 42,34 triệu/m2
      Chính chủ: Cần bán chung cư CT1A - DN2 Hàm Nghi - Mỹ Đình, 74m2, 2 phòng ngủ, nội thất xịn, giá 3,15 tỉ.Do chuyển công tác, gia đình cần bán căn hộ ...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch công việc nên cần bán lại căn 127 mét vuông ở tòa B1 tầng cao. Hướng view ra công viên cây xanh 2000 mét vuông và dãy căn ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.55 tỷ 83 m2 42,78 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Carillon 1 Hoàng Hoa Thám - NH hỗ trợ vay 70 phần trăm , Thủ Tục Nhanh Gọn , Dải Ngân trong ngày - DC 189 đường Hoàng Hoa Thám,...
      Dự án Carillon Apartment, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Phú

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Diamond Brilliant tầng cao view hồ bơi Alnata.- DT: 96  mét vuông. Thiết kế 2 PN, 2  toilet.- Giá sang nhượng: 4,9 tỉ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ thiết kế đẹp, view nội khu phong cách Nhật Bản đẹp nhất đại đô thị vin Smart City.chung cư phủ bì 90m2, hoàn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Long Biên

      3.05 tỷ 71 m2 42,96 triệu/m2
      EM cần bán 1 số căn ngoại giao trực tiếp CĐT như sau:- Căn 3  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, 2 ban công có DT đa dạng từ 81m - 82m giá chỉ từ...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,5 tỷ tại Phú Nhuận

      4.5 tỷ 69 m2 65,22 triệu/m2
      - đc: 130 - 132 Hồng Hà, P9, Q. Phú Nhuận, TP. Sài Gòn.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet full cap cấp mới tinh.- Tiện ích free cap cấp: phòng ...
      Orchard Park View, 130 - 132, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Thông tin mô tả: Bán căn hộ chung cư tập thể tầng thấp,đã sửa chữa lại rất đẹp, oto chạy quanh nhà,tặng toàn bộ nội thất cực xịn - Hoàng Hoa Thám, P....
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      - Chính sách giới hạn dành cho 50 KH đầu tiên.Chỉ với hơn 1,3 tỉ vốn có sẵn bạn đã có thể sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,19 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 68 m2 46,96 triệu/m2
      liên lạc: 0843 396 ***.Nếu bạn đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng và tiện nghi, phân khu The Tonkin sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo cho bạn. Đây là...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 95 m2 44,74 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 ngủ 95m hướng nam, tầng trung tạiTimes City giá cực rẻ thị trường chỉ 4.250 tỉ. liên lạc:0978 468 ***-DT :95m-Thiết kế : 2ngủ vuông ...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.