Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      chung cư Precia vị trí MT đường Nguyễn Thị Định, P. An Phú Q. 2.Chỉ 5 - 25 ph để đến trường học quốc tế, BV đa khoa TP, khu công nghệ cao, chợ, trung tâm ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,15 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      3.15 tỷ 141 m2 22,35 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ+1 127 mét vuông 135 mét vuông 141 mét vuông thiết kế bếp riêng biệt phòng khách rộng rãi thoáng mát với 2 ban ...
      Dự án Tecco Garden, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      - căn hộ chung cư thuộc toà C6 toà đẹp nhất dự án view nhìn thẳng ra hồ vừa đẹp, vừa thoáng.- DT căn hộ chung cư 71 mét vuông thiết kế...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 74 m2 45,95 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- chung cư thiết kế: 2 PN + phòng khách + 2 WC.- DT: 74  mét vuông.- đầy đủ nội thất.- giá thuê: tr / tháng.- giá: 3.4 tỉ.- căn ...
      Dự án Sky Garden II, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,15 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.15 tỷ 106 m2 39,13 triệu/m2
      MHD Trung Văn - 29 Tố Hữu, Nam Từ Liêm, HN.chung cư thương mại cao cấp, tiện ích 4 sao đẳng cấp - sở hữu lâu dài.Nhận nhà T9.2023 - bàn giao thô.DT: 105.5...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư CT2 Viettel Trung Văn, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 112 m2 35,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 PN tòa căn hộ chung cư The Light Tố Hữu để chuyển xuống nhà đấtcăn hộ chung cư DT 112m2Thiết kế gồm 3 PN và 2...
      Dự án CT2 Trung Văn Viettel Hancic, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hiyori, đường Võ Văn Kiệt, tầng 9- căn hộ chung cư mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng. - DT 61m2, 2 phòng ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 72 m2 63,89 triệu/m2
      Mua nhà nhàn hạ - không lo về giá.Chính sách TT siêu đỉnh, hỗ trợ tối đa cho KH. (số lượng có hạn).TT trải dài 4 năm.3 năm đầu, mỗi năm TT 10 phần ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,13 tỷ

      3.14 tỷ 127 m2 24,67 triệu/m2
      Bán căn 4 ngủ 3  phòng vệ sinh, tầng cao, view đẹp toàTecco Garden, Tứ Hiệp Thanh Trì.Giá: 3,1 tỉ.Nội thất: Bàn giao full nội thất như hình.DTSD:...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống Mỹ Đình cho gần trường học của con cần bán chung cư 71 mét vuông cửa Tây logia hướng Đông Nam full NT giá 3,2 tỉ bao thuế...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ và khách sạn Maple Nha Trang, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      căn hộ góc tại Maple tầng cao thoáng mát view biển và thoáng mát. bìa đỏ riêng ạ. Thiết kế 2 phòng ngủ và 2 WC. Nội thất full đẹp và sang trọng....
      Dự án Maple Nha Trang, Đường Tôn Đản, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,06 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.06 tỷ 78 m2 39,24 triệu/m2
      Ngày đăng: Hôm qua.Bán căn hộ NO3, Trần Quý Kiên, đường Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.DT: 78 mét vuông, 2 ngủ, 2 vệ sinh.Nhà đẹp, đầy ...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      4.8 tỷ 55 m2 87,28 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 PN giá 4.8 tỉcăn hộ chung cư 2 PN giá 7 tỉcăn hộ chung cư 3 PN giá 12 tỉcăn hộ chung cư 4 PN giá 14 tỉL/H phòng chăm sóc KH...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 7

      3.85 tỷ 55 m2 70 triệu/m2
      Thông tin tổng quan về dự án The Infiniti.- Phát triển dự án: Keppel Land (Singapore) là đơn vị phát triển Hồ Chí Minh Center, Takashimaya Q1, Estella...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ An Phú Apartment Complex, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 137 m2 35,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô A, lô mới, An Phú, Q. 6.An Phú Apartment DT: 137m, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh nội thất đầy đủ logia: hướng Đông Nam...
      Dự án An Phú Apartment, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.35 tỷ 94 m2 35,64 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất cho những a/c thông thái nắm bắt tốt thời cơ và đúng lúc.Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - Sky Oasis S -...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      chính sách bán hàng mới TK2 đc CK 16,5 phần trăm và đc trừ thêm 60 - 120 tr/ tùy loại căn.- 2 phòng ngủ có giá siêu mềm nhất 3.2 tỉ +...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Đà Nẵng Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 130 m2 32,7 triệu/m2
      DT CH: 129 mét vuông Đông Nam, ngay trung tâm TP thuộc Q. hải châuchung cư đc đầu tư nội thất xịn xò, đồ trang trí, tủ rượu,Phòng khách sang...
      Dự án Đà Nẵng Plaza, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.