Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 104 m2 31,74 triệu/m2
      DT 104m2, 3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh. 2 balcon. Có hồ cá và thác nước âm tuờng. căn hộ góc. Nhà thoáng đẹp. nội thất luxury. SHR sạch...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Housinco Grand Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Căn B1817 - 2 phòng ngủ Housinco Nguyễn Xiển giá 3,4 tỉ, nội thất mới toàn bộ, bếp chưa bóc tem, làm để ở nên cẩn thận. chính chủ ít sử dụng vì đi...
      Dự án Housinco Premium, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
      S
      Ms Lương Thanh - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay 2 chung cư tại dự án Hateco Apollo Căn 2 phòng ngủ giá 2.5 tỉ Căn 3 phòng ngủ giá 3.2 tỉ Nhà mới, full nội thất, chất lượng...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng, 2 phòng ngủ

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Luxury Alphanam Apartment, Đà Nẵng, số 120 Võ Nguyên Giáp dọc biển.- chung cư rộng 75m2, Đông Nam, thiết kế gồm có 1 phòng khách, 1 khu ...
      Alphanam Luxury Apartment, số 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Hà Nội Homeland, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      căn hộ chung cư 92m thiết kế gồm 3 PN, 2 nhà  phòng vệ sinh, 1 phòng khách + phòng bếp.Lô giá thoáng view đẹp.Thiết kế hiện đại sang trọng.Các...
      Dự án Hà Nội Homeland, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 79 m2 46,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 phòng ngủ The Beverly bán lỗ.BE3 - 5.5 tỉ - bán lỗ 500tr.BE3 - 5.7 tỉ - bán lỗ 500tr.BE1 - 4.9 tỉ - bán lỗ 400tr.BE6 - 4.1 tỉ -...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ The Hyco4 Tower, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 3,7 tỷ tại Bình Thạnh

      3.7 tỷ 123 m2 30,09 triệu/m2
      Cần bán nhà căn hộ chung cư Thủy Lợi 4, số 205 Nguyễn Xí, P. 26, Bình Thạnh. Gần Phạm Văn Đồng, Nơ Trang Long.- Tiện ích: Vincom, anh ngữ Ila, Highland...
      The Hyco4 Tower, 205, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,75 tỷ tại Quận 7

      4.75 tỷ 89 m2 53,38 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh căn hộ chung cư Green Valley.- DT: 89 mét vuông.- 02 PN, 02  nhà vệ sinh.- Nhà nội thất đầy đủ cao cấp.- Lầu trung,...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 97 m2 41,24 triệu/m2
      + Dự án: 90 Nguyễn Tuân.+ đc: Số 90 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.+ Toà: H1.+ chung cư: 4.+ Tầng: 4 - 9.+ DT: 96,56...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Udic Westlake, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,55 tỷ tại Tây Hồ

      3.55 tỷ 85 m2 41,77 triệu/m2
      Bán căn hộ Udic Westlake, Tây Hồ dự án khu vực Tây Hồ có nội khu sân vườn rộng, mật độ thấp, đảm bảo chỗ đỗ xe oto cho từng căn hộ chung cư.căn hộ ...
      Dự án Udic Westlake, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Phòng Bán Hàng Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 103 m2 38,84 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở, tôi bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh cho khách có nhu cầu về làm dân cư Five Star.căn hộ chung cư...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí giao thương đắc địa giữa đường Nguyễn Hữu Cảnh & đường 2/9, P. Nguyễn An Ninh. Tp Vũng Tàu.Bao gồm: 2 tòa căn hộ cao 25 tầng nổi & 2...
      Dự án Chí Linh Center, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tòa S4 dự án Sunshine City Bắc Từ Liêm:- DT 90m2.- Thiết kế 2 ngủ + 1, 2 vệ sinh 2 ban công.- Nội thất bàn giao đầy đủ.- pháp lí:...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 105 m2 38,1 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT6 Sudico Mỹ Đình Sông Đà 105 mét vuông,3 phòng ngủ, 2 toilet, giá 4 tỉ 0967 858 **** DT 105 mét vuông, thiết...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,6 tỷ tại Huyện Dĩ An

      3.6 tỷ 107 m2 33,65 triệu/m2
      Những giải pháp tài chính mùa này chắc ai đó sẽ cần:- Bán nhà lớn hơn thu tiền về giải quyết bớt tình hình tài chính, mua căn nhỏ hơn để giảm chi phí nhưng...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ Chung cư C7 Giảng Võ, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,4 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại tòa C7 Giảng Võ.DT từ 60 - 80m2, 2 ngủ full đồ.Tằng cao góc thoáng.full nội thất đồng tông màu, khách chỉ việc mang quần áo đến ở....
      Dự án C7 Giảng Võ, Đường Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 83 m2 43,98 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan. Vị trí ngay trung tâm Q. Thanh Xuân, ngay gần ngã 4 Sở, giao thông thuận tiện. Toà nhà có đầy...
      Dự án Riverside Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 79 m2 50,64 triệu/m2
      căn hộ Rivera Park - toà B tầng cao.Dtich 78,8m2 - 2pn2 phòng vệ sinh, cửa ĐB - BC TN. 2 lô gia.giá 4 tỉ thuế phí khách chịu hoặc gặp chủ thỏa ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.