Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.2 tỷ 97 m2 43,3 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ thông tầng studio Ecopark tòa Solforest giá siêu mềm nhất thị trường.* DT 96.78m2 sử dụng, thiết kế 2 tầng.* Tầm view chân mây,...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Tổ hợp CTM Building, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ tại Cầu Giấy

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay, căn căn hộ tòa CTM Complex 139 Cầu Giấy, tiện ích ngập tràn giao thông tiện lợi.+ Cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc, tầng...
      Dự án CTM Building 139 Cầu Giấy, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,74 tỷ

      3.75 tỷ 72 m2 51,96 triệu/m2
      chung cư rẻ nhất tòa HR3 hiện tại - thiết kế 2PN2 toilet tại căn hộ chung cư Eco Green Saigon, Q. 7, TPTP.HCM.chung cư thiết kế căn hộ góc, view...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 76 m2 47,37 triệu/m2
      Nhà decor đẹp, nội thất cơ bản, đặc biệt view đẹp, đủ sáng, thoáng - Gió mát quanh năm không cần mở cửa chính, chính chủ ít khi dùng máy lạnh. Gần lotte,...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 95 m2 47,9 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Carillon 1 Tân Bình.- đc: 171A Hoàng Hoa Thám P. 13 Tân Bình.- 95m, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh (Giá 4 tỉ 550...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      Mình bán ngay căn hộ Ban Cơ Yếu Chính Phủ số 51 Quan Nhân.căn hộ chung cư DT 73  mét vuông, 2 ngủ 2 vệ sinh, logia và bếp. Nhà đã sửa đẹp, để lại...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 110 m2 33,64 triệu/m2
      Gia đình sang nước ngoài định cư, cần bán nhanh căn hộ chung cư 3  phòng ngủ tại Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, HN- DT: 110m2- Thiết...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 8 phòng ngủ, 32 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà căn hộ chung cư mini ngõ 109 Quan Nhân- 8 phòng full khách, dòng tiền 360tr/ năm. Xây dựng 5 tầng 8 phòng, bìa đỏ chính chủ. căn hộ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Chính chủ người Nhật cần bán căn hộ chung cư rộng 61m, 2 PN, tầng cao, view hồ, có bìa đỏ.- Hướng cửa: hướng Tây Bắc.- Hướng logia: hướng Đông Nam.-...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      L
      Nguyễn Thị Thuỳ Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,35 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.35 tỷ 88 m2 38,07 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác bán lại căn 3 phòng ngủ chưa ở ngày nào chỉ 3.35 tỉ bao phí.+ Nội thất: Có nội thất liền tường cao cấp.+ Thiết kế: Tối ưu DT...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,35 tỷ tại Bình Chánh

      3.35 tỷ 71 m2 47,19 triệu/m2
      Ra gấp căn hộ góc Mizuki 71 mét vuông.- giá: 3,35 tỉ.- Nhà mới nhận bàn giao, mới 100 phần trăm.- căn hộ góc 71 mét vuông - 2 PN 2...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 11

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ Res 11 đường Lạc Long Quân Q. 11.- DT: 75 mét vuông, thiết kế 2PN, nhà đẹp view cao thoáng mát.- Tiện ích có đủ như...
      Dự án Res 11, Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Condotel A La Carte Hạ Long, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,95 tỷ tại Hạ Long

      3.95 tỷ 76 m2 51,98 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư Alacarte Hạ Long Bay, tòa cao ốc cao nhất tại Quảng Ninh.Thông số:+ DT 75.5 mét vuông, 2 phòng ngủ lớn (bố trí...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư C7 Giảng Võ, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,4 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      Cần bán 1 số căn hộ chung cư tại tòa C7 Giảng VõDt từ 60-80m ( 2-3 ngủ)các căn đều tầng cao thoáng mátgiá từ: 3.4 tỉcontact: 0903 261 ***
      Dự án C7 Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.2 tỷ 97 m2 43,3 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ căn hộ thông tầng studio Ecopark tòa Solforest giá siêu mềm nhất thị trường.* DT 96.78m2 sử dụng, thiết kế 2 tầng.* Tầm view...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 115 m2 32,61 triệu/m2
      chung cư 115m2 C/c Samland Giai Việt 854 Tạ Quang Bửu P5Q8 2 PN 2  toilet bao gồm phòng khách, phòng ăn. Tiện ích chung cư: Công viên, hồ bơi, sân...
      Samland Giai Việt, 854, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Bán chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2.Ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 110 m2 33,19 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn hộ tòa 173 Đ. Xuân Thủy gần trường đại học Sư Phạm TP Hà Nội.- Tầng chung.DT: 110 mét vuông.Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh, 2...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.