Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Kinh đô Building, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,68 tỷ

      4.69 tỷ 96 m2 48,81 triệu/m2
      chung cư CÓ VIEW căn hộ góc ,QUAN SÁT TOÀN TP Hà Nội,BỜ HỒ ,XEM BẮN PHÁO HOA CẢ BỜ HỒ,CÔNG VIÊN LÊNIN.liên lạc CHÍNH CHỦ: MR HOÀNG 0936 220 ***+DT...
      Dự án Toà nhà 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Tổ hợp TSG Lotus Sài Đồng, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn 83m2 2 ngủ + 1 tòa TSG Lotus Sài Đồng.- Toàn bộ là ảnh thật của căn hộ chung cư.- DT 83m2 thông thủy.- bìa đỏ chính chủ, cất két,...
      Dự án TSG Lotus Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,4 tỷ tại Tân Bình

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      Bán căn office-tel DT lớn 70m2 dự án sky center MT đường Phổ Quang gần sân bay tân sơn nhất.Căn office-tel rộng ngay góc view thoáng thích hợp làm văn phòng...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,18 tỷ tại Quận Long Biên

      4.18 tỷ 87 m2 48,03 triệu/m2
      */* HC Golden Bồ Đề Long Biên căn hộ chung cư đẳng cấp 5* :Tọa lạc tại phía đông Thủ đô Hà Nội trên mặt đường Hồng Tiến, ngay tại trung tâm hành...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Golden Palace Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 97 m2 48,46 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tại toà nhà Golden Palace số 54 Lê Văn Lương.NGAY CỔNG TRƯỜNG NGÔI SAO thành phố Hà ...
      Dự án C3 Tower - Golden Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 108 m2 32,88 triệu/m2
      Kẹt tiền nên cần bán ngay căn hộ chung cư Opal boulevard, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh giá 3,55 tỉ.-Nằm ngay MT Phạm Văn Đồng, kết nối trung ...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 59 m2 53,39 triệu/m2
      Phân khu vườn Nhật của dự án Origami Vinhome Grandpark Q9. Lầu cao.
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,18 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.18 tỷ 66 m2 48,14 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư 2 phòng ngủ2 toilet giá siêu mềm nhất phân khu Masteri West Heights.- Thiết kế đẹp nhất cho dòng căn 2 phòng ...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Tân

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      Bán chung cư 79m2 căn hộ góc Dự án Akari City.giá: 3 tỉ 3 Bao hết thuế phí.giá siêu mềm đầu tư sinh lời.Giá trên đã bao gồm 5 phần trăm sổ và tất...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 85 m2 38,82 triệu/m2
      Suất nội bộ của dự án Westgate.Đường Nguyễn Văn Linh, Tân Túc, Bình Chánh.- Tầng thấp: 5 - 7.- tòa căn hộ D, view công viên nội khu.- Chỉ TT 600 tr, làm...
      Dự án Westgate, Đường Nguyễn Văn Linh, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      căn hộ góc 2 mặt thoáng, logia hướng nam cực mát, view TP tất cả các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên, tối ưu hoá công năng sử dụng.- Thiết kế 3 PN và 2...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.9 tỷ 92 m2 42,4 triệu/m2
      DT 92m2, 3 phòng ngủ 2WCCửa hướng Nam, logia hướng bắc View hồ toàn bộ trung tâm TP.giá 3.9 tỉ bao phí sang tên, bìa đỏ chính chủgọi ngay xem nhà:...
      Dự án Sky Central, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình II, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 105 m2 31,43 triệu/m2
      chung cư khu ĐTM Mỹ Đình 105m2 nội thất đầy đủ nhỉnh 3 tỉ.- Tầng cao thoáng mát, nội thất vừa làm lại rất mới, sẵn ở.- Thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 73 m2 42,47 triệu/m2
      Dự án Q7 Saigon Riverside.đc: 04 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Hồ Chí Minh.Cần bán căn hộ góc 2 PN 73 mét vuông.Giá 3.1 tỉ.DT 73 mét ...
      Q7 Saigon Riverside, 04, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 205 m2, giá 4,92 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      4.92 tỷ 205 m2 24 triệu/m2
      - Nóng như mùa hè tại Tecco Diamond CĐT chính thức tung ra quỹ căn hộ thông tầng thông tầng và nhà phố thương mại shophouse thương mại.- Tecco...
      Dự án Tecco Diamond, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 105 m2 30,48 triệu/m2
      + Mua về ở ngay.+ Bán căn căn hộ 104.62 mét vuông, giá chỉ 3 tỉ hơn chút, view sông cực phẩm, đầy đủ nội thất xịn sò cao cấp.+ Nhà đc thiết kế...
      Dự án Bình Minh Garden, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 99 m2 43,44 triệu/m2
      Cần bán ngay CH Riviera Point Keppel Land.+ 99 mét vuông 02 PN, 2  nhà vệ sinh.+ giá 4.3 tỉ, logia full rộng.+ View sông Tp Sài Gòn. Hướng...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,56 tỷ tại Long Biên

      4.56 tỷ 120 m2 38 triệu/m2
      * Khai Sơn City 2023 - Độc bản Phố Cổ.* Dự án sáng giá nhất Long Biên khi kết nối với trục đường 40m nối thẳng ra cầu vượt Nguyễn Văn Cừ - Hồng Tiến. Chỉ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.