Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 91 m2 42,86 triệu/m2
      call ngay: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ chung cư Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7, TP....
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Tôi cần tiền đầu tư bán ngay Căn vip - căn hộ Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông+ chung cư thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh rộng rãi, tối đa...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Anland Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,2 tỷ tại Hà Đông

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Do chuyển công tác, tôi cần bán ngay căn hộ góc 3 PN. ngôi nhà tôi là căn hộ góc thiết kế đẹp nhất toà. Nhà ánh sáng ngập tràn và cực kỳ thoáng mát....
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 2

      4.16 tỷ 65 m2 63,85 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền.- giá 4.15ty thỏa thuận với khách thiện chí mua.- Loại 2 phòng ngủ có logia.- View...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 4

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Em cần bán căn 2 phòng ngủ cao cấp tại Tresor.- Căn 2 phòng ngủ 1 toilet.- DT 65 mét vuông.- đầy đủ nội thất.- Giá 3.9tỉ bao hết...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,21 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.21 tỷ 71 m2 45,22 triệu/m2
      Phân khu duy nhất free trọn đời bể sục trị liệu, gym dành riêng cho dân cư Tonkin 2.Phân khu vị trí trung tâm dự án, gần 2 gara ô tô, gần công viên trung...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân

      4.2 tỷ 112 m2 37,5 triệu/m2
      Do mua đc nhà thổ cư, gia đình cần bán ngay căn hộ thông tầng căn hộ chung cư Golden Land 275 Nguyễn Trãi.- DT 112m2, thiết kế 2 tầng, có 3 PN, 2...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      căn hộ góc 2 mặt thoáng, logia hướng nam cực mát, view TP tất cả các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên, tối ưu hoá công năng sử dụng.- Thiết kế 3 PN và 2...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 94 m2 45,22 triệu/m2
      - chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ - 94,4m2 Tầng Trung view Nhạc Nước.- DT: 94,4m2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ - trong đó 2N sáng Tầng Trung...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua liên hệ: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Lữ Gia Plaza, Q. 11, TP TP.HCM.- DT 92 mét vuông, 3...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 101 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,4 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 101 m2 33,67 triệu/m2
      Tên dự án: căn hộ chung cư TP Hà Nội Melody Residences.Vị trí: KĐT hướng Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, TP Hà Nội.call ngay phòng KD chủ đầu tư...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,61 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.62 tỷ 88 m2 52,4 triệu/m2
      - Dự án Vinhome Smart City phân khu The Tonkin 2 đang là một trong những dự án chung cư đang rất hot tại Thủ đô Hà Nội hiện nay. chung cư tại đây đc...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 4,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 136 m2 33,09 triệu/m2
      Chuyển sang liên kế Kiến Hưng để tiện công việc KD gia đình, chính chủ gửi e bán Độc Quyền căn hộ chung cư 136m ban công hướng Đông Nam mới, nguyên...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,7 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.7 tỷ 109 m2 33,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 3 PN sân vườn siêu đẹp Solforest.- Tầng đẹp view căn biệt thự đảo, đồi hoa công viên Havenpark.- Đã có lịch nhận nhà,...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      Nhượng chung cư cao cấp Victoria Village 2 phòng ngủ 69m đang trong quá trình xây dựng.- Vị trí vàng Đảo Kim Cương đi vào gần ủy ban nhân dân Q2.-...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      MÌNH CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN CCCC GOLDMARK CITY 136 HỒ TÙNG MẬUNhà như trong ảnh, full nội thất để ở không thiếu thứ gì, nhà để lại toàn bộDT: 78m2 Tây ...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      Vị trí thuận lợi, yên tĩnh.Gần Chợ, trường học, BV trong bán kính 2 kilomet.
      Dự án Chung cư Bộ Công An, Đường 3, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.