Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Tôi cần Bán chung cư M3M4, Nguyễn Chí Thanh 100m, 4.15 tỉ. 0944 956 ***- DT 100m, 2  phòng ngủ (nguyên bản 3 phòng ngủ), 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 96 m2 32,3 triệu/m2
      Do gia đình cần tiền gấp để KD lên gia đình cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ tại dự án Feliz Homes với thông tin cụ thể như sau:+ Thiết kế:...
      Dự án Feliz Homes, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ và khách sạn Maple Nha Trang, 1 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      Bán căn 1 PN đẹp view biển tầng cao tại Maple Nha Trang. nội thất đầy đủ bìa đỏ trao tay mua bán. Đang cho thuê 10 - 12tr/thang. Xem chung cư gọi ngay...
      Dự án Maple Nha Trang, Đường Tôn Đản, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 11

      4.7 tỷ 97 m2 48,46 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh chung cư The Flemington, đường Lê Đại Hành, Q. 11.- chung cư 97m2, thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, rộng thoáng mát, nhà...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ đẹp nhất dự án Le Grand Jardin view trực diện hồ Sài Đồng.* Duy nhất quỹ ngoại giao trực tiếp chủ đầu tư giá ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 68 m2 46,33 triệu/m2
      "Gặp khó khăn về dòng tiền".Căn Tonkin2 căn hộ góc loại 2  phòng ngủ DT 68  mét vuông. Giá gốc là 4.050 tỉ. Nay em bán 3.15 tỉ, tầng đẹp, view...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      M
      Kiều Trang Nguyễn (trang Min) Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Tân

      3.1 tỷ 63 m2 49,21 triệu/m2
      Akari City - Pharse 2.chủ đầu tư Nam Long ra chính sách hot dành cho KH từ ngày 22/04 -...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Hateco Hoàng Mai, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,22 tỷ tại Hoàng Mai

      3.22 tỷ 92 m2 35 triệu/m2
      Bán chung cư 92,2 m2 thông thủy (DT tim tường 96m2) 3 PN, căn hộ góc 2 ban công vị trí đắc địa nhất Toà nhà. Tầng cao nên không bụi và ồn lại còn sở hữu...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,35 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 116 m2 28,88 triệu/m2
      Bán CC căn hộ - BIG Tower 18 Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Mỹ Đình - 116m2 - 3 phòng ngủ - giá: 3.35 tỉ.+ Gia chủ cần thanh khoản gấp nên rất thiện chí.+...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,13 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.13 tỷ 66 m2 47,41 triệu/m2
      contact: 0843 396 *** để xem chung cư thực tế.1. Phân khu The Tonkin là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống cao cấp và tiện...

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,49 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.49 tỷ 113 m2 39,74 triệu/m2
      An Gia khẳng định Westgate là dự án chuẩn cao cấp từ chất lượng xây dựng đến chất lượng sống cho dân cư Bình Chánh. Là phân khúc chung cư cao cấp thuần...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 80 m2 56,88 triệu/m2
      chung cư 2PN2 nhà vệ sinh nội thất đầy đủ xịn cao cấp, lầu cao.giá: 4,55 tỉ bao thuế phí và sẽ trừ lại  phần trăm ra sổ.DT 80m2. View cao...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      THÔNG TIN CHI TIẾT căn hộ chung cư: căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh (2  phòng ngủ lớn và 1  phòng ngủ nhỏ) DT...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 135 m2 34,08 triệu/m2
      Full quỹ chung cư sang nhượng 2 ngủ - 3 ngủ căn hộ Iris Garden - 30 Trần Hữu Dực.Em là dân cư nên đc quý KH tin tưởng gửi chìa khoá chung cư nên KH...
      Iris Garden, 30, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 128 m2 24,22 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Dự án: Tecco Garden.- DT: 127.6 m2.- Cửa chính: hướng Đông Bắc.- 2 logia: hướng Đông Nam - hướng Tây Bắc.- Số  phòng ngủ:...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      4 tỷ 103 m2 38,84 triệu/m2
      1. Bán căn hộ Ecolake View2. DT: 103  mét vuông thông thủy DT trên bìa đỏ3. Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh, 1 logia4. Nội thất: full nội thất: sàn gỗ,...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.1 tỷ 123 m2 33,34 triệu/m2
      Thông tin mô tảGia đình cần bán nhanh căn hộ cao cấp cao cấp Hyundai Hillstate, Hà Cầu, Hà Đông: DT 123m, gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet. Thiết kế...
      Dự án Hyundai Hillstate, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Bình Tân

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      chính chủ bán căn 75m2 sân vườn tầng 3, logia rộng 17m. View nội khu tuyệt đẹp.giá 3 tỉ 6.contact em ngay: 0394 288 *** Mr. Nghĩa.
      N
      Phạm Tài Trọng Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.